เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครไปบ้างเสาร์นี้บอกชื่อด้วยจะได้ไปรับถูกไปตอนเช้า10.00น.

ไปคับ โซนปากน้ำจะมี โน๊ต หนึ่ง และผม คับรวมทั้งหมด สามคัน คนอื่นจะโทสอบถามอีกทีก่อนถึงวันคับ

To ต้น พี่เอารถไปแข่ง กะว่าจะชนะให้ได้ครับ คิคิ เพื่อชาวปราการครับ ส่วนงาน
โดดมันเลยน้อง คิดว่า เป็นการเรียนแล้วกัน เวลาเรียนเรายังโดด กระจายเลยอะ
งับ คิคิ

To พี่ตั๊ม พี่ตั๊ม มีหมวกกันน๊อค ให้ผมยืมไหมครับ ยังไม่มีหมวกไปลงแข่งกับเค้าเลย
ครับ ยังไงถ้าพี่ตั๊มมี รบกวนติดมาให้ด้วยนะครับ

To น้องต้า จะให้พี่ไปรับที่สุรินทร์ไหมละจ๊ะ คิคิ แต่ถ้าไปรับ รถพี่คงกลับมาแข่งไม่ได้
แน่เลยครับ คิคิ แต่ก็อยากให้มาให้ได้นะจ๊ะ คิคิ

วันนั้น ผมไปแน่นอนครับพี่ตั๊ม คิดถึงจังครับพี่ ไม่ได้คุยกันตั้งนาน แล้วก็คิดถึงชาว

ปราการทุก ๆ ท่านด้วยว่า

พี่ตั้ม - โน๊ต หนึ่ง แน๊ต จะวิ่งขึ้นวงแหวนฯไปคับกะจะเดินทางไม่เกิน 8.30 น. คับเผื่อแวะหาไรกินด้วย พี่ไปพร้อมกันป่าวเผื่อได้เจอบนวงแหวนฯ

พี่จี้ - ลูกสบายดีนะพี่ วันไหนพามาชมบ้าง อิอิ
พี่อาท,ต้น - จะไปกันตอนไหนเด๋ววโทนัดกันอีกทีเนอะ

หวัดดียามเช้าคร้าบบบบบ

สวัสดีตอนสายๆ ครับ

บุคคลต่อไปนี้จำหน้าไว้ว่าขายของแพงครับ
attachment.php

บุคคลคนนี้ชื่อ ดำรหัสa31 728ที่ใส่เสื้อชมรม
ดำต้องขอโทษสมาชิกa311140และa311141เกี่ยวกับกุญแจฝาท้ายที่ขอคืนในคืนที่ท่านทั้งสองไม่สะดวกดำต้องขอโทษจริงๆจะทำอย่างรัยก้อคงไม่หายโกรธ ไม่เป็นไรครับ แต่ดำต้องขอโทษไว้ที่นี้ด้วยครับ
สมาชิกอีกหนึ่งท่านที่ข้าพเจ้าขอโทษ a311130 ที่นำรูปของท่านมาโพส์ททำให้ท่านเสียชื่อเสียงเป็นการกระทำที่ไม่ถูกต้องเนื่องดำไม่สามารถติดต่อท่านได้ต้องขอโทษในครั้งนี้ด้วย ถึงท่านจะไม่ยกโทษให้ก้อตามขอโทษจริงๆครับ

ส่วนบุคคลที่ท่านสมาชิกกล่าวถึงว่าโดนมาเยอะเกี่ยวกับดำแสดงตัวมาด้วยครับว่าเรื่องอารัยรู้สึกท่านจะไม่แสดงตัวตนสักที กลัวอารัยกันแน่ อย่าให้เมียผมมาแจ้งนะว่าทำอารัยไว้บ้าง........นิสัย
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

เวลาไปหา ก็ดันไม่โผล่หัวมากันเล๊ยยย ไม่ใจเลย

เวลาไปหา ก็ดันไม่โผล่หัวมากันเล๊ยยย ไม่ใจเลย

คุณบิ๊กมา "เซอร์ไพรส์" ตอนไหนอะ??? 555+ เลยเจอ "เซอร์ไพร์ส" เลย
คราวหน้านัดล่วงหน้าให้ด้วยนะครับ รับรองไม่พลาด :coolly-0033:

กำพี่บิ๊กมาตอนไหนอะคับ :coolly-0043: แห่ะๆไว้ไปวันหน้านะพี่ถ้าวันเสาที่ผ่านมา ติดภาระกิจฟิสโช่ อะงับ นัดล่วงหน้าเลยงับจัดยาวๆ

แหะๆๆ คราวหน้าคับพี่บิ๊ก ให้ต่ายโทมาล่วงหน้าเลยนะคับจะได้จัดไปเลยคับ อิอิ

เอ๋ หวดกันนี่ทำไรกันหรอพี่บิ๊ก คิคิ :coolly-0043::coolly-0010:

To ต้น พี่เอารถไปแข่ง กะว่าจะชนะให้ได้ครับ คิคิ เพื่อชาวปราการครับ ส่วนงาน
โดดมันเลยน้อง คิดว่า เป็นการเรียนแล้วกัน เวลาเรียนเรายังโดด กระจายเลยอะ
งับ คิคิ

To พี่ตั๊ม พี่ตั๊ม มีหมวกกันน๊อค ให้ผมยืมไหมครับ ยังไม่มีหมวกไปลงแข่งกับเค้าเลย
ครับ ยังไงถ้าพี่ตั๊มมี รบกวนติดมาให้ด้วยนะครับ

To น้องต้า จะให้พี่ไปรับที่สุรินทร์ไหมละจ๊ะ คิคิ แต่ถ้าไปรับ รถพี่คงกลับมาแข่งไม่ได้
แน่เลยครับ คิคิ แต่ก็อยากให้มาให้ได้นะจ๊ะ คิคิ

รอให้มารับอยู่ค่ะ :coolly-0001: อย่าให้รอนานนะ พี่หนึ่ง ถ้ามาสุรินทร์ อย่าหวังจะได้กลับ ไปนะ อิอิ :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม