เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปกันให้ได้นะทุกคนวันที่ 28 นี้ สะดวกเย็นก็มากับพี่อาทได้คับ คิคิ

พี่ดำ - อย่าซีมากผมไม่คิดไรแล้วยังไงก็พี่น้องกัน เซฟโย่

ผมขอโทษสมาชิกเซฟปราการทุกท่านเนื่องจากขายของแพงจนสมาชิกเซฟปราการรับไม่ได้ และรบกวนเวลาส่วนตัวมากเกินไปครับถ้าสมาชิกไม่พอใจในสินค้าก้อมารับเงินคืนไปครับส่วนสินค้าเอามาปาทิ้งไว้หน้าบ้านได้ครับ
พรม อาร์32 ขายช้างไป 500.-
พรม อาร์32 ขายโน๊ตไป 500.-
พรม เอ32 ขายแน็ตไป 600.-
กันชน12วาล์ว3ช่อง ขายโน๊ต 600.-
ไฟหน้า12วาล์ว ขายหนึ่ง 1,200.-
กระจังหน้า12วาล์ว ขายหนึ่ง 700.-
กุญแจสามเหลี่ยมขาว ขายนนท์ 1,000.-
บังใต้เครื่องอลูมิเนียม ขายนนท์ 600.-
ท้าวแขนเสริมผ้าตุ๊กแกน้ำตาล ขายโค้ช 2,000.-
รู้สึกมีชิ้นนี้แพงสุดที่ขายในกลุ่มเซฟปราการ ผมซื้อคืน2,500.-
จะขายคืนไหมครับ...
ส่วนของที่ผมให้ก้อคือให้ครับ...ไม่ใช่เด็กต้องมาเอาคืนทีหลัง
เท่าที่จำได้ว่าขายของตัวเองมีเท่านี้ถ้ามีรายการนอกเหนือจากบอกด้วย
เกือบลืม...ดำต้องขอโทษสมาชิกa311140และa311141เกี่ยวกับกุญแจฝาท้ายที่ขอคืนในคืนที่ท่านทั้งสองไม่สะดวกดำต้องขอโทษจริงๆจะทำอย่างรัยก้อคงไม่หายโกรธ ไม่เป็นไรครับ แต่ดำต้องขอโทษไว้ที่นี้ด้วยครับ
สมาชิกอีกหนึ่งท่านที่ข้าพเจ้าขอโทษ a311130 ที่นำรูปของท่านมาโพส์ททำให้ท่านเสียชื่อเสียงเป็นการกระทำที่ไม่ถูกต้องเนื่องดำไม่สามารถติดต่อท่านได้ต้องขอโทษในครั้งนี้ด้วย ถึงท่านจะไม่ยกโทษให้ก้อตามขอโทษจริงๆครับ
ส่วนบุคคลที่ท่านสมาชิกกล่าวถึงว่าโดนมาเยอะเกี่ยวกับดำแสดงตัวมาด้วยครับว่าเรื่องอารัยรู้สึกท่านจะไม่แสดงตัวตนสักที กลัวอารัยกันแน่ อย่าให้เมียผมมาแจ้งนะว่าทำอารัยไว้บ้าง........นิสัย
อะไรกันหราคับ :coolly-0033:ผมตกข่าว ไม่ค่อยได้ออนเลย พี่ดำใจเย็นนะคับ พี่ๆน้องๆกัน

เหอะๆ พอๆคับ มาเว้ากันเรื่องเสานี้ดีกว่า คับ ถ้าใครยังไปมะเปน แนะนำถ้าอยู่ใกล้ๆบ้านผม หรือบางนา

ให้วิ่งขึ้นวงแหวนตะวันตก นะคับมุ่งไปเรื่อยๆ คงลงคลองหลวง คับผม ง่ายและไวมากคับ ......แนบไฟล์ภาพมาให้ชมกันคับ:coolly-0003:

ไฟล์แนบ

57.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128
TO พี่ดำ 555อย่าเครียด ดิพี่ มาจอดรถเล่นกับน้องต้นดีกว่ามะ 555

TO พี่โน๊ต ผมไม่อยากเอารถไปเลยกลัวเป็นเป้าสายตาของคุณตำรวจ

TO พี่อาต อยากไปด้วยจังแต่ไม่กล้าเอารถไป และอีกอย่างอาจจะไปเย็น

TO พี่จี้ ลูกพี่เป็นไงบ้างครับสุขภาพแข็งแรงใหม

TO พี่หนึ่ง พี่หนึ่งเอารถไปไกลๆผมบอกไว้ก่อนนะรอบนี้ไม่ได้เอารถกระบะตำรวจไปนะ
ระวังจะไมรถลางกลับนะ 55 ขอให้ชนะนะพี่ชายถ้าผมมีคนให้อาศัยไปจะไปเชียด้วย

TO พี่ดำ 555อย่าเครียด ดิพี่ มาจอดรถเล่นกับน้องต้นดีกว่ามะ 555

TO พี่โน๊ต ผมไม่อยากเอารถไปเลยกลัวเป็นเป้าสายตาของคุณตำรวจ

TO พี่อาต อยากไปด้วยจังแต่ไม่กล้าเอารถไป และอีกอย่างอาจจะไปเย็น

TO พี่จี้ ลูกพี่เป็นไงบ้างครับสุขภาพแข็งแรงใหม

TO พี่หนึ่ง พี่หนึ่งเอารถไปไกลๆผมบอกไว้ก่อนนะรอบนี้ไม่ได้เอารถกระบะตำรวจไปนะ
ระวังจะไมรถลางกลับนะ 55 ขอให้ชนะนะพี่ชายถ้าผมมีคนให้อาศัยไปจะไปเชียด้วย

น้องต้นนัดกับพี่อาทสิ ไปกับแกก็ได้ลองคุยดูเอารถไปจอดที่บ้านแกไง อิอิ

อย่าได้กัวต้น เป้าสายตาตำรวจบานเลยวันนั้น เซฟเต็มถนน .........เราไม่ผิดจะกัวทำไมละคุณน้อง

พวกพี่ไปแต่เช้า ไปด้วยกานป่าวหล่ะ

วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2554 เวลา 10.00 น. แข่งขัน 12.00 น.-19.30 น.

เวลาทำการคับ .............:coolly-0003:

วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2554 เวลา 10.00 น. แข่งขัน 12.00 น.-19.30 น.

เวลาทำการคับ .............:coolly-0003:

อ้าว....แล้วผมออกจากที่ทำงาน 6 โมง จะได้ทันดูอะไรไม๊เนี่ย

เหอะๆ พอๆคับ มาเว้ากันเรื่องเสานี้ดีกว่า คับ ถ้าใครยังไปมะเปน แนะนำถ้าอยู่ใกล้ๆบ้านผม หรือบางนา

ให้วิ่งขึ้นวงแหวนตะวันตก นะคับมุ่งไปเรื่อยๆ คงลงคลองหลวง คับผม ง่ายและไวมากคับ ......แนบไฟล์ภาพมาให้ชมกันคับ:coolly-0003:

ขอบคุณสำหรับแผนที่ครับ

แหม๋...รถต้นสวยเตะตาตำรวจจะตาย เอาไปเหอะ พี่จะได้รอด 555+ (ล้อเล่น) พี่ไปช่วยเย็ยเหมือนกันนัดเจอที่โลตัสราม2 สัก 5โมงเย็น ดีไม๊ต้นแล้วไปพร้อมกัน

น้องต้นนัดกับพี่อาทสิ ไปกับแกก็ได้ลองคุยดูเอารถไปจอดที่บ้านแกไง อิอิ

หรือจะเอาตามที่โน๊ตว่าก้อได้ นัดมาๆๆ :coolly-0033:

บุคคลต่อไปนี้จำหน้าไว้ว่าขายของแพงครับ
attachment.php

บุคคลคนนี้ชื่อ ดำรหัสa31 728ที่ใส่เสื้อชมรม
ดำต้องขอโทษสมาชิกa311140และa311141เกี่ยวกับกุญแจฝาท้ายที่ขอคืนในคืนที่ท่านทั้งสองไม่สะดวกดำต้องขอโทษจริงๆจะทำอย่างรัยก้อคงไม่หายโกรธ ไม่เป็นไรครับ แต่ดำต้องขอโทษไว้ที่นี้ด้วยครับ
สมาชิกอีกหนึ่งท่านที่ข้าพเจ้าขอโทษ a311130 ที่นำรูปของท่านมาโพส์ททำให้ท่านเสียชื่อเสียงเป็นการกระทำที่ไม่ถูกต้องเนื่องดำไม่สามารถติดต่อท่านได้ต้องขอโทษในครั้งนี้ด้วย ถึงท่านจะไม่ยกโทษให้ก้อตามขอโทษจริงๆครับ

ส่วนบุคคลที่ท่านสมาชิกกล่าวถึงว่าโดนมาเยอะเกี่ยวกับดำแสดงตัวมาด้วยครับว่าเรื่องอารัยรู้สึกท่านจะไม่แสดงตัวตนสักที กลัวอารัยกันแน่ อย่าให้เมียผมมาแจ้งนะว่าทำอารัยไว้บ้าง........นิสัย

ไฟล์แนบ

57.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 237
หวัดดียามค่ำงับ:coolly-0006::coolly-0011:

พี่อาท ถ้ามาไม่ทันงาน ก็ค่อยว่ากันก็ได้คับ

สิ่งเล็กๆที่เรียกว่าหัวใจ .........

ใครจะไปบ้างคับเสานี้ ไปกี่โมงบ้าง โซนพระประแดงว่าไงบ้างคับ .......... ใครจะลงบ้างเอ่ย

:coolly-0001: อุ้ย อยากไปด้วยจัง แต่เราอยู่ไกล จัง เฮ้อ+ เสาร์ จะถึงนี้ คงสนุกแน่เลย
ไม่เคยดู ซะด้วย อยากเห็น :coolly-0041:

:coolly-0001: อุ้ย อยากไปด้วยจัง แต่เราอยู่ไกล จัง เฮ้อ+ เสาร์ จะถึงนี้ คงสนุกแน่เลย
ไม่เคยดู ซะด้วย อยากเห็น :coolly-0041:

อยู่แถวไหนอะ:coolly-0028:

สบายดีครับน้องต้นงานมันยุ่งๆนิดหนึ่งช่วงนี้ แล้วสายไฟเมื่อไรจะเอาเดียวจะไปทิ้งแล้วน่ะ คิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม