เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หลวงต๊ะขอ....ใครว่างเชิญที่ปั๊ม4x4นะคับ

เย็นนี้กินข้าวกันมาก่อนได้เลยนะคับเพื่อไม่เสียเวลาคุยกัน(ผมกินกับที่บ้านก่อนงับ)

เย็นนี้กินข้าวกันมาก่อนได้เลยนะคับเพื่อไม่เสียเวลาคุยกัน(ผมกินกับที่บ้านก่อนงับ)

น่านไง ไปกะชัยมา ไม่เห็นมีใครเลย -..-

กำ.....ไม่รู้เรื่องเลย ไม่มีใครโทรมาบอกหนิ????

เยนนี้นัดเจอไม่เปนทางการพอดีหลวงต๊ะอยากเจอพี่ๆคนไหนมาได้ก็เจอที่เดิม 4x4

เข้าไปทุ่มนึงม่ายเหนมีคัยเลย:coolly-0028:

ผมไปเจอโดนบังเอิน อ่ะน่ะจะไปเดิมลมสุดท้ายก็ไม่ได้เดิมลม...อิอิ

ตื่นกันยังคับชาวปราการ มาทักทายตอนสายๆคับ

:coolly-0004:สวัสดีครับ นอกรอบไม่โทรบอกกันเลยนะ

อยู่กันสามทุ่มก่าๆก็กลับละคับ
พี่อาท- โทหาไม่ติดอ่าคับ อิอิ
พี่ลุย-มาเจอกันประมาณทุ่มกว่าเลยคับ

มาม่าผัด อะร๊อยย อร่อยย.

เข้าไปทุ่มนึงม่ายเหนมีคัยเลย:coolly-0028:

กำ แล้วไม่โทรละครับพี่ลุย แล้วไม่รอเลยนิ คิคิ ผมกับต๊ะไปถึง

ทุ่มกว่าอะงับ

Cefiro-Thailand ดำเนินงานโดยทีมงานเก๋ K-Sports ร่วมกับทีมงาน SARABURI DRAG RACING

ขอเชิญสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไป เข้าร่วมกิจกรรมความมันส์กับการแข่งขันรถยนต์ QuarterMile ณ สนามคลอง 5 Bangkok Drag Avenue วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2554 เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/51575

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม