เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมอะงานตรึ้มมมมมม สาขากำลังจะเปิดใหม่ต้องรีบทำ :coolly-0041::coolly-0041:

หนึ่งวันที่28นี้ไปสมัครสมาชิกเลยที่สนามบางกอกแดรก

เดี๋ยวดูว่าว่างไหมนะครับพี่ตั๊ม ถ้าว่างจะไปสมัครครับ

เรื่องบุญไม่เคยชวนแต่บาปนี่ชวนจังลูกพี่

งั้นน้อง ชวนไปบาปด้วยพี่ รับสมัคร อาสา ไปกระทืบคนครับ (ไม่ล้อเล่นนะ)

งั้นน้อง ชวนไปบาปด้วยพี่ รับสมัคร อาสา ไปกระทืบคนครับ (ไม่ล้อเล่นนะ)

กรี๊ดดดดดดดดดดดดส์
พี่หนึ่งโหดจังเีรยยยยยย

เทอร์โบใกล้ถึงเวลาแล้วน่ะสิเรา ขับไปจอดติดไฟแดงควันขาวออกมาจากท่อยังกับรถขายไก่มาจอดข้างๆๆ ช่วงนี้ยิ่ง:coolly-0042: :coolly-0042:

:coolly-0028:สวัสดีครับพี่ๆๆ

ใครทำไรน้องพี่หวะบอกดิ เด๋วเล่นแม่งเลย:coolly-0004:

เทอร์โบใกล้ถึงเวลาแล้วน่ะสิเรา ขับไปจอดติดไฟแดงควันขาวออกมาจากท่อยังกับรถขายไก่มาจอดข้างๆๆ ช่วงนี้ยิ่ง:coolly-0042: :coolly-0042:
บังเอิญจิง ๆ มีอยู่ 2-3ชุดหวะเสี่ยจี้ ไม่รู้สนใจป่าวหรือจะขึ้นโบเดียวไปเลย:coolly-0030:

ใครทำไรน้องพี่หวะบอกดิ เด๋วเล่นแม่งเลย:coolly-0004:

ตื่งๆๆมีเรื่องแล้ว อิอิ ผมเปนกองหนุนนะดูห่างๆ อย่างห่วงๆ:coolly-0039:

บังเอิญจิง ๆ มีอยู่ 2-3ชุดหวะเสี่ยจี้ ไม่รู้สนใจป่าวหรือจะขึ้นโบเดียวไปเลย:coolly-0030:
ขอทราบราคาหน่อย กร๊าบ........ช่วยนี้งบน้อยจิงๆๆงานก็จะไม่มีทำแล้ว....

ขอผมสักชุดดิคับพี่ อยากทำอาบีโบคู่ :coolly-0010:

พี่จี้ จัดเลยคับ จะได้หายไก่ย่างซะทีคับ กู๊ดๆๆ

จัดไปตามนั้นคับ ผมเป็นรปภ.ดูต้นทางให้ :coolly-0046:
ใครมีเรื่องบอกพี่เดียวพี่ส่งฝาแฝด ปราการไปจัดการ 555 ++ ออกตัวให้นะน้อง:coolly-0028:

ขอผมสักชุดดิคับพี่ อยากทำอาบีโบคู่ :coolly-0010:
คงไม่เหมาะอ๊ะมั้งน้อง แบบนี้แรงดีแล้วได้ข่าวแอบซุ้มนิหน่า:coolly-0002:

ใครมีเรื่องบอกพี่เดียวพี่ส่งฝาแฝด ปราการไปจัดการ 555 ++ ออกตัวให้นะน้อง:coolly-0028:

:coolly-0028:ส่งไปทำไรเค้าได้คับ นอกจากนั่งพนมมือ :coolly-0028::coolly-0028:

คงไม่เหมาะอ๊ะมั้งน้อง แบบนี้แรงดีแล้วได้ข่าวแอบซุ้มนิหน่า:coolly-0002:

แงะ มะได้ซุ้มอะคับ เหมือนเดิมแหล่ะคับพี่ อยากดูขอพี่มากกว่า โบใหญ่เท่าหัวเด็กแนะ :coolly-0041:

ควัญไหลออกท่อ มันเป็นโรคติดต่อหรือปล่าวครับพี่

พอผมออกไหลปุ๊บ พี่หนึ่งตามมา พอพี่หนึ่งปุ๊บพี่จี้ตามมา พอพี่จี้ปุ๊บใครหว่าจะตามมา อาจจะเป็นโบเดียวก็ได้นะ 555

ควัญไหลออกท่อ มันเป็นโรคติดต่อหรือปล่าวครับพี่

พอผมออกไหลปุ๊บ พี่หนึ่งตามมา พอพี่หนึ่งปุ๊บพี่จี้ตามมา พอพี่จี้ปุ๊บใครหว่าจะตามมา อาจจะเป็นโบเดียวก็ได้นะ 555

:coolly-0028:อย่าพูดงั้นไปต้น เดี๋ยวงานงอกพี่โค้ชเอา ทำมาม้าเยอะ โบใหม่ๆ งามแท้ เจโบเดี่ยวเนี่ย จบยาวๆ:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม