เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอขอบคุณเจ๊ต่ายนะคาบ ที่เอาสติ๊กเกอร์มาให้:coolly-0033: แล้วเมื่อไรจะมีมิตติ้งอีกคาบมีน้องใหม่ติดมาด้วย1คน จะได้รับน้องกันหน่อย (ให้เลี้ยงเหล้าคาบ):coolly-0026::coolly-0026:

เมษ - อยากมิตติ้งกันเพียบเลยย อิอิ รอกําหนดเวลานะคับ

พี่จี้ - รถสวยมากกจอไมล์น่าสอยมากๆแต่ถ้าเอาต้องดูดีๆนะพี่ก่อนและหลังซื้อของครบป่าว แต่โดยรวมหล่อนะ

:coolly-0020:ดีตอนเช้าจ้า

ดีตอนเช้าด้วยเช่นกันคับ วันนี้มาทำงานเช่นเคย แต่เย็นนี้ไม่อยู่นะ จะไปสระแก้ว อิอิ

อยากได้ไมลอ่าพี่จี้

สวัสดีตอนเย็นคาบ วันนี้วันพระห้ามกินเหล้านะคาบ (กินเบียร์แทน)

:coolly-0028:อิ่มบุญไม่ต้องกินข้าวเลยไปเวียนเทียนมาอะคับ

ดีตอนเช้าคับบ ฝนตกบ่อยจิงขับรถกันดีๆนะคับทุกท่าน

เมื่อเช้าบางนารถติดมาก

ดีตอนเช้าสายๆหน่อย อากาศร้อน แต่บรรยากาศดีแท้

เรื่องบุญไม่เคยชวนแต่บาปนี่ชวนจังลูกพี่

ตกลงลูกพี่ไปขนม้า มากี่เม็ดคับ ถึงไม่พอใจที่คิดอะคับ แต่หล่อโคตรๆคับ :coolly-0009::coolly-0009: ว่างๆแว่ะไปหาที่บ้าน ทำแหล่ะโบล่ะกันนะคับ:coolly-0031:

สวัสดีครับทุกคนๆๆ

คิดถึงจังเลย

หวัดดีเพื่อนๆชาวปราการ ห่างหายไปนาน (งานเยอะแยะ)

มารับเสียงตอนบ่ายคับ ...........งานแยะกลางปี งี้แหละคับนัท เหอะๆ :coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม