เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รอให้มารับอยู่ค่ะ :coolly-0001: อย่าให้รอนานนะ พี่หนึ่ง ถ้ามาสุรินทร์ อย่าหวังจะได้กลับ ไปนะ อิอิ :coolly-0039:

โอ้ว งั้นขึ้นไปตั้งแต่วันศุกร์ เลยดีไหมนิ คิคิ เช้าวันเสาร์ ค่อยลงมาแข่งนิ

คิคิ 555555 :coolly-0034:

ปั๊บปีเย้ ๆ ๆ ๆ วันเสา หรรษา ชื่นชีวา น้ำมันหมดตรูๆๆๆ

ดำต้องขอโทษสมาชิกa311140และa311141เกี่ยวกับกุญแจฝาท้ายที่ขอคืนในคืนที่ท่านทั้งสองไม่สะดวกดำต้องขอโทษจริงๆจะทำอย่างรัยก้อคงไม่หายโกรธ ไม่เป็นไรครับ แต่ดำต้องขอโทษไว้ที่นี้ด้วยครับ

สมาชิกอีกหนึ่งท่านที่ข้าพเจ้าขอโทษ a311130 ที่นำรูปของท่านมาโพส์ททำให้ท่านเสียชื่อเสียงเป็นการกระทำที่ไม่ถูกต้องเนื่องดำไม่สามารถติดต่อท่านได้ต้องขอโทษในครั้งนี้ด้วย ถึงท่านจะไม่ยกโทษให้ก้อตามขอโทษจริงๆครับ

ส่วนบุคคลที่ท่านสมาชิกกล่าวถึงว่าโดนมาเยอะเกี่ยวกับดำแสดงตัวมาด้วยครับว่าเรื่องอารัยรู้สึกท่านจะไม่แสดงตัวตนสักที กลัวอารัยกันแน่ อย่าให้เมียผมมาแจ้งนะว่าทำอารัยไว้บ้าง........นิสัย

เย้ เย้ เย้ เย้ มาอีกเสียงค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ปั๊บปีเย้ ๆ ๆ ๆ วันเสา หรรษา ชื่นชีวา น้ำมันหมดตรูๆๆๆ

พูดถึงเรื่องน้ำมัน วันนี้ไปเติมมาเต็มถังสงสัยว่าฝาปิดจะไม่ค่อยดีแล้ว เวลาแซรดทีน้ำมันกะฉอกออกมาเต็มข้างรถเลย เสียดายมากของยิ่งแพงๆอยู่ด้วย
ว่าแต่ที่ไหนมีขายฝาถังน้ำมัน(ตัวที่มันมีเกลียว) บ้างคับ???:coolly-0011:

เสาร์นี้ขอให้ฟ้าสว่าง ขับขี่สบาย รถไม่ติด ตร.หาย คิคิ

พูดถึงเรื่องน้ำมัน วันนี้ไปเติมมาเต็มถังสงสัยว่าฝาปิดจะไม่ค่อยดีแล้ว เวลาแซรดทีน้ำมันกะฉอกออกมาเต็มข้างรถเลย เสียดายมากของยิ่งแพงๆอยู่ด้วย
ว่าแต่ที่ไหนมีขายฝาถังน้ำมัน(ตัวที่มันมีเกลียว) บ้างคับ???:coolly-0011:
เดียววันเสาร์พี่อาทไปเอาที่สนามเลยราคาแล้วแต่พี่ชอบครับ

เสาร์นี้ขอให้ฟ้าสว่าง ขับขี่สบาย รถไม่ติด ตร.หาย คิคิ

สาธุครับเพื่อน ขอให้สมพรปากเน้อ เป็นไปได้ ขอให้ผมได้รางวัลกลับมาด้วยก็ดีนิ คิคิ

เดียววันเสาร์พี่อาทไปเอาที่สนามเลยราคาแล้วแต่พี่ชอบครับ

พี่ตั๊มครับ เอาหมวกมาให้น้องยืมลงแข่งหน่อยครับ พูดจริง ๆ นะ ไม่ได้

โกหกคัรบผม คิคิ ขอบคุณล่วงหน้าครับ คิคิ :coolly-0004:

มารายงานตัวคับ ตอนเช้าๆ

สาหวัดดีตอนเช้าคับ ใกล้เข้ามาแล่วๆๆๆๆๆ วันเสาร์ ณ คลองห้า อยากถึงไวไวไวไวไวไวไว:coolly-0022:

น่าจะมีนะคับ ของแต่ง ของเดิม ตามคลองถมก็มีคับ ลองดูพี่ แต่.......ทำไมมันออกมาได้อะ งง:coolly-0040:

มาคับ ตอนเช้าๆๆ

โอเช ขอบคุณครับ ตั้ม ว่าแต่ชอบอย่างเดียวไม่ได้ดิ ต้องดูเงินในกระเป๋าด้วย 555+ ชอบแต่ไม่มีเงินก้อหมดสิทธิ์:coolly-0010:

น่าจะมีนะคับ ของแต่ง ของเดิม ตามคลองถมก็มีคับ ลองดูพี่ แต่.......ทำไมมันออกมาได้อะ งง:coolly-0040:

เอาของเดิมก้อพอแน๊ต ไม่แปลกใจหรอกที่มันออกมาได้ ก้ออายุรถเกือบ 20 ปีแล้วหนิ มันก้อต้องตามสภาพ อะ :coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม