เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ลืมกินยาลดความหล่อ เฮ้ยยย...

แต่เสียใจด้วยนะต๊ะ พี่คงหล่อ โดยไม่ต้องใช้ยาอะครับ คิคิ ส่วนตัว

หล่อเกิน ต่อให้กินยา ความหล่อก็ไม่เคยหายไปครับ คิคิ :coolly-0041:

พี่หนึ่ง ไปสุรินทร์กันป่าว
...ช้างเผือกอยู่ในป่าน่ะ.. โบราณเขาว่า////
ต....า....้....ๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ.. แซวน่ะพี่

อุ้ย เอาเข้าไป คิคิ :coolly-0019:

วันนี้ใครไปสนามก็ขับรถให้ระวัง ใครลงแข่งก็ขอให้มีชัย (ถ่ายรูปสาวๆมาดูบ้างเด๋อ)
ส่วนตัวผมจะไปหาร้านดื่ม คิ คิ คิ

แข่งแล้วครับ ก่อนเข้าสนาม เจอ garrent จัดไปพร้อม ๆ กัน 3 คันครับ พอใกล้ ๆ ทางลง garrent เลิกเล่น แต่ Vios มาเล่นแทนครับ

กลับมาพร้อมเวลาที่ภูมิใจ 14.42 - 14.43 ครับ ไม่แน่ใจครับให้
Note + Nat ดูให้ครับ คิคิ

แข่งแล้วครับ ก่อนเข้าสนาม เจอ garrent จัดไปพร้อม ๆ กัน 3 คันครับ พอใกล้ ๆ ทางลง garrent เลิกเล่น แต่ Vios มาเล่นแทนครับ

กลับมาพร้อมเวลาที่ภูมิใจ 14.42 - 14.43 ครับ ไม่แน่ใจครับให้
Note + Nat ดูให้ครับ คิคิ

เรื่องนี้คุยกันเปงเดือน 555+:coolly-0040:

เสียใจกับคนที่ไม่ได้ไปร่วมงานที่คลอง 5 ด้วยนะครับ งานสนุกมากๆรถแข่งเยอะดีครับ :coolly-0041:
สนุกสนานกันไปครับ

คราวหน้าไปอีกคับบ เมื่อวันเสาร์ไปหนุกหนานอย่างแรง อิอิ

ดีคัฟพี่น้องปราการ งานบุฟเฟ่ 500 ผ่านไปแล้วนะคัฟ

อิอิ มาคับ
@พี่กุ๊ก ช่ายๆพี่ คุ้มมาก เลือกได้เลย 500 สุดๆเลยงานนี้ มันมากคับ
@พี่ลุย งี้แหล่ะพี่ วิ่งดี เวลาดี คุยกันไปยาวๆ อิอิ
@หนึ่ง ถ้าได้เซฟภาพ วีดีโอด้วยจะเวิกก่านี้นึกว่าจะไม่ได้ขนาดนี้นิ งามแท้เวลาสวย

เรื่องนี้คุยกันเปงเดือน 555+:coolly-0040:

อยู่แล้วครับพี่ ขับเอง ภูมิใจเองครับ คิคิ ไม่ใช้ สแตนอิน หรือ สตั้น คิคิ

:coolly-0034: มันส์ มากกกกกกกกกก คิคิ

อิอิ มาคับ
@หนึ่ง ถ้าได้เซฟภาพ วีดีโอด้วยจะเวิกก่านี้นึกว่าจะไม่ได้ขนาดนี้นิ งามแท้เวลาสวย

เห้อ เสียดายครับ น่าจะอัด VDO กันไว้ คิคิ :coolly-0034: :coolly-0044:

เห้อ เสียดายครับ น่าจะอัด VDO กันไว้ คิคิ :coolly-0034: :coolly-0044:

อย่าไปเสียดายเลยพี่หนึ่ง ที่พี่แน๊ต ไม่อัด VDO ไว้ ก็เพราะ :coolly-0010:

เอ่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่รอด แน่เลย อิอิ แซวเล่นนะพี่หนึ่ง :coolly-0023: เก่งค่ะพี่หนึ่ง 14.42 :coolly-0003:

อย่าไปเสียดายเลยพี่หนึ่ง ที่พี่แน๊ต ไม่อัด VDO ไว้ ก็เพราะ :coolly-0010:

เอ่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่รอด แน่เลย อิอิ แซวเล่นนะพี่หนึ่ง :coolly-0023: เก่งค่ะพี่หนึ่ง 14.42 :coolly-0003:

เออ จะชม หรืออะไรจ๊ะ หนูต้า คิคิ ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำชมอันหลัง

ครับ คิคิ :coolly-0039:

สวัสดียามบ่ายๆเกือบเย็นคับ ชาวเซฟปราการ:coolly-0009:

ขออนุญาติถามอะไหล่หน่อยคาบ ใครพอจะเก็บกระจังหน้า12vไว้มั่งคับ
รถลูกค้าโดนดึง:coolly-0033::coolly-0044:

สวัสดียามบ่ายๆเกือบเย็นคับ ชาวเซฟปราการ:coolly-0009:

ขออนุญาติถามอะไหล่หน่อยคาบ ใครพอจะเก็บกระจังหน้า12vไว้มั่งคับ
รถลูกค้าโดนดึง:coolly-0033::coolly-0044:

มีแต่แบบพ่นดำหมดแล้ว คับเมษ .......ถ้าจะเอาหรือใช้ได้ ถามหนึ่งเลยคับ ของคุณหนึ่งคับ

คอท่อแตกคับ สงสัยต้องได้ไปร้านที่พี่โค้ชแนะนำอีกแล้ววว...
เฮ้ยยยย...เหนื่อย

รถพี่หนึ่งแรง จิงๆ 14.4
ขอซื้อ เครื่องต่อน่ะพี่ ...ผมชอบตรงที่มันทำแก้วเหล้าผมหกนี่แหละ..อิอิ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม