เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีชาวปราการทุกท่าน

ดีคับทุำกคนนนน มาเช้าๆ

มิตติ้งครั้งนี้ผมขอเชิญ "พี่ดำมาด้วยนะคับ" ขอเชิญนะคับจะได้เคลียร์ๆสักทีไม่งั้นคนที่ไม่เกี่ยวจะเดือนร้อน มาด้วยนะคับ มิตติ้งวันไหนเด๋วรอเวลาอีกทีนะคับ

สงสัย ต้องตามกลุ่มใหญ่ไปครับ แต่เรายังอยุ่กันเหมือนเดิมนะพี่ลุย คิคิ รักพี่น้อง

ชาวปราการ + เซฟไทยทุกท่านคับ

สงสัย ต้องตามกลุ่มใหญ่ไปครับ แต่เรายังอยุ่กันเหมือนเดิมนะพี่ลุย คิคิ รักพี่น้อง

ชาวปราการ + เซฟไทยทุกท่านคับ

ลายเซ็นหล่อเชียวนะเพื่อนโผม:coolly-0028:

ตามคนส่วนมากคับ ก็ปกตินะ นัดกันก็มากันครบ มะเห็นมีรัยแปลกๆเลยอะ

รีบๆจัดก็ดีคับ ตังค์จะหมดแล้ว 555+

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/52369 ช่วยคิดกานหน่อนนะครับ
อย่าคิดมาก ผมพูดกว้างๆเป็นวิทยาทานเตือนใจคับ
ไม่ใช่กลุ่มปราการกลุ่มเดียวที่มีปัญหาหรอก ที่ไหนก็มี
ส่วนไอต่าย วันไหน ว่ามา ชาวปราการด้วย
ไปหาทีไร อ้างโน่นอ้างนี่ทุกที....

อย่าคิดมาก ผมพูดกว้างๆเป็นวิทยาทานเตือนใจคับ
ไม่ใช่กลุ่มปราการกลุ่มเดียวที่มีปัญหาหรอก ที่ไหนก็มี
ส่วนไอต่าย วันไหน ว่ามา ชาวปราการด้วย
ไปหาทีไร อ้างโน่นอ้างนี่ทุกที....

ขอบคุณคับพี่บิ๊ก

555+ ไม่ได้อ้างคับ แต่คราวที่แล้ว คุณบิ๊ก จะมาไม่มีใครทราบจริงๆ คราวนี้นัดมาเลย ไม่พลาดแน่ๆ แต่ต้องไม่ใช่เสาร์นี้นะครับ เพราะผมอาจจะไปปราจีนบุรี:coolly-0033:

อุ้ย โทรแจ้งก่อนดีกว่าครับพี่ คิคิ จะได้เจอกันครับผม :coolly-0031:

555+ ไม่ได้อ้างคับ แต่คราวที่แล้ว คุณบิ๊ก จะมาไม่มีใครทราบจริงๆ คราวนี้นัดมาเลย ไม่พลาดแน่ๆ แต่ต้องไม่ใช่เสาร์นี้นะครับ เพราะผมอาจจะไปปราจีนบุรี:coolly-0033:
ถ้างั้น เสาร์นี้เจอกัน 5555

ตอนนี้โน๊ตขอข้าวต้มหรือโจ้ก อย่างเดียวคับไปทำฟันมาใหม่กินไรไม่ได้เลย T.T

ตอนนี้โน๊ตขอข้าวต้มหรือโจ้ก อย่างเดียวคับไปทำฟันมาใหม่กินไรไม่ได้เลย T.T
ไอแสรดดดด เหล้ามันใช้ฟันเคี้ยวมั๊ย ไอนี่

มาถึงก็เอ๊ะอะโว้ยวาย อย่างนี้ต้องให้พี่น้องปราการจัดไปหนักๆเสียแล้ว คิคิ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม