เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาถึงก็เอ๊ะอะโว้ยวาย อย่างนี้ต้องให้พี่น้องปราการจัดไปหนักๆเสียแล้ว คิคิ...

เอาเหล้าจัดหนักพี่บิ๊ก ชิมิ :coolly-0028: กรอกๆให้เต็มที่

บอกก่อนล่วงหน้าน่ะจะได้บอกลูกบอกเมียถูก

มาถึงก็เอ๊ะอะโว้ยวาย อย่างนี้ต้องให้พี่น้องปราการจัดไปหนักๆเสียแล้ว คิคิ...

เอาเหล้าจัดหนักพี่บิ๊ก ชิมิ :coolly-0028: กรอกๆให้เต็มที่
กลัวจนตัวสั่นเลยยยยยย...5555

Thanks.

พี่แน็ต/โน๊ต/หนึ่ง/จี้ พอดีผมไปตามคำแนะนำของพี่โค้ช
ไปจองเบาะแดงไว้ ที่ร้านตรงข้าม ป.ต.ท.4*4 ต่อรองราคา
กันได้ที่ 7000 ผ้ากัมหยี่คับ พี่ๆว่าถูกรึแพงคับ
แต่ที่สำคันอิอิ..ห่ลอขึ้นแน่ พุ่งนี้ตอนบ่ายหล่อคับ..ฮึๆๆ

พี่แน็ต/โน๊ต/หนึ่ง/จี้ พอดีผมไปตามคำแนะนำของพี่โค้ช
ไปจองเบาะแดงไว้ ที่ร้านตรงข้าม ป.ต.ท.4*4 ต่อรองราคา
กันได้ที่ 7000 ผ้ากัมหยี่คับ พี่ๆว่าถูกรึแพงคับ
แต่ที่สำคันอิอิ..ห่ลอขึ้นแน่ พุ่งนี้ตอนบ่ายหล่อคับ..ฮึๆๆ

โอเคอยู่ต๊ะไม่แพงไปสอยเลยยยยย:coolly-0028:

เสาร์นี้ผมไม่ว่างคับ เสาร์หน้าเจอกันมั้ยคับ วันที่ 11 มั้ยคับ ช่วงนี้งบน้อย อิอิ มานั่งกินเหล้ากันที่ 4x4 คับเหมือนเดิมมมม

หล่อแน่นอนต๊ะ สุดยอดๆ เปลี่ยนแปลงบ่อยมากกก:coolly-0020:

ต๊ะพี่จะตามต๊ะไปหาอินเตอร์หล่อๆสักชุดมาทำ อิอิ

หัวหน้าคับ เสื้อได้หรือยังคับ อยากใส่แว้ววว:coolly-0003:

สวัสดีคับ ชาวเซฟปราการ ผม ขอแนะนำตัว ผม ชื่อ ณเดช ชื่อเล่นชื่อ ฟีล์ม รัฐภูมิ ชื่อที่พ่อตั้งให้ ติ๊ก เจษฎา แต่ ชื่อที่เพื่อนเรียกติดปาก ป๋อ ณัฐวุฒิ แต่ชอบมีคนทักผิดว่า เป็น วิลลี่ ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะคับ

สวัสดีคับ ชาวเซฟปราการ ผม ขอแนะนำตัว ผม ชื่อ ณเดช ชื่อเล่นชื่อ ฟีล์ม รัฐภูมิ ชื่อที่พ่อตั้งให้ ติ๊ก เจษฎา แต่ ชื่อที่เพื่อนเรียกติดปาก ป๋อ ณัฐวุฒิ แต่ชอบมีคนทักผิดว่า เป็น วิลลี่ ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะคับ

:coolly-0025:มาหนักจิงๆ ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมโดม คับ:coolly-0028:

ชื่อเพื่อนเรียก บักโหน่งชะมะ อิอิ ล้อเล่นจ้า :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม