ทำไงดีครับ คือว่า คือว่า......"-_-

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31500
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โดยปรกติ สารเคมีที่สามารถนำมาใช้ขจัดกลิ่นของฮอร์โมเพศ ของหมาซึ่งขับออกมาพร้อมกับการขับถ่ายนั้น
สามารถหาได้ไกล้ๆตัวมากมาย เช่น น้ำมันก๊าด ยาล้างเล็บ กาแฟผง กากชา ยาเส้น(บุหรี่)

วิธีที่ใช้แตกต่างกันออกไป
น้ำมันก๊าดกับยาล้างเล็บ จะใช้เหมือนกันคือ สาด แล้วจุดไฟเผาแม่มเลย..

กาแฟผง เอามาชง หวานน้อยๆๆนั่งกินตอนดูไฟลุก
แล้วเอากากจา ปาเข้าไปในกองไฟ
แล้วไปจุดบุหรี่ดูด ตอนโทรแจ้งประกัน..
เท่านี้ กลิ่นขี้ก็หายไปแล้วครับ..

เริ่มได้ดีมากๆ... แต่หลังๆ เนี่ย... ขำอ่ะฮะ...
เริ่มรู้สึกว่า เหมือนประชดประชัน 5555

ใน cefiroclub เค้ามีโพสไว้นิครับรับฟอกทำความสะอาดภายในห้องโดยสาร แค่ 900 บาทเองครับ เบาะหน้า เบาะหลัง แผงประตู พรมด้วยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เอาถ่านใส่ไว้ซักกะละมังนึง ผ่านไปซัก3แดด มันจะหายไหมครับ

หรือว่าขายรถทิ้งดี 5555

• กระทู้ ผู้เขียน
ใน cefiroclub เค้ามีโพสไว้นิครับรับฟอกทำความสะอาดภายในห้องโดยสาร แค่ 900 บาทเองครับ เบาะหน้า เบาะหลัง แผงประตู พรมด้วยครับ

น่าสนใจ หุหุหุ

วิธีป้องกันนะ ไปหาพริกไทยมาโรยรอบ ๆ ๆรถไว้ โดนปกติสันดานหมาแมว จะฉี่ จะขี้จะดมก่อน พอมันดมปุ๊ป ที่เหลือก็คิดเอาเอง ได้ผล 1000 เปอร์เซ็น แต่ต้องเป็นพริกไทยดี ๆ ๆหน่อยนะ ขวดละ 5 บาทไม่ได้ผล

วิไอ้เกมมี่เข้าท่าแต่ว่าน่าจะช้าไปแล้ว เค้าถามวิธีดับกลิ่นโว๊ย เอาเหล้า
จอห์นนี่นักเดิน ฉลากดำราดไปให้ทั่วภายในแหละกลิ่นมันจะได้หาย ถ้าไม่หายก็เอายี่ห้อเดียวกันแต่เปลี่ยนเป็นฉลากทองสาดแทน ถ้ายังก็ ฉลากน้ำเงินรับรองหายสนิท

จริงๆแล้วถ้าใครขึ้นรถแล้วถามว่าทำไมเหม็นขี้

ก็บอกไปเลยว่าเราแต่งรถมีตีม แบบ3มิติ
นอกจากสีจะเหมือนแล้ว ยังมีกลิ่นให้สัมผัสด้วย..
นี่..เปงไง แนว...

ตัดครึ่งหลังเปลี่ยนใหม่

ปล.หาร้านงาน เนียนๆด้วยนะ.
เด๋วตรวจไม่ผ่าน..

จริงๆแล้วถ้าใครขึ้นรถแล้วถามว่าทำไมเหม็นขี้

ก็บอกไปเลยว่าเราแต่งรถมีตีม แบบ3มิติ
นอกจากสีจะเหมือนแล้ว ยังมีกลิ่นให้สัมผัสด้วย..
นี่..เปงไง แนว...

จะว่า เหลืองขี้ ใช่มะเนี่ย 55555

วิไอ้เกมมี่เข้าท่าแต่ว่าน่าจะช้าไปแล้ว เค้าถามวิธีดับกลิ่นโว๊ย เอาเหล้า
จอห์นนี่นักเดิน ฉลากดำราดไปให้ทั่วภายในแหละกลิ่นมันจะได้หาย ถ้าไม่หายก็เอายี่ห้อเดียวกันแต่เปลี่ยนเป็นฉลากทองสาดแทน ถ้ายังก็ ฉลากน้ำเงินรับรองหายสนิท

ก็เค้าถามวิธีแก้ ผมจะบอกวิธีป้องกัน มีไรมั้ย หรือจะเอา ถ้ามีกลิ่นขี้หมายังไงมันก็ต้องกลับมาขี้ที่เดิมอยู่ดี แล้วถ้าไม่ป้องกันไว้ ก็ต้องหาวิธีแก้อีก ใช่มั้ย

ก็เค้าถามวิธีแก้ ผมจะบอกวิธีป้องกัน มีไรมั้ย หรือจะเอา ถ้ามีกลิ่นขี้หมายังไงมันก็ต้องกลับมาขี้ที่เดิมอยู่ดี แล้วถ้าไม่ป้องกันไว้ ก็ต้องหาวิธีแก้อีก ใช่มั้ย

เฮ้ยปลาแม่งดุโว๊ยแม่งเปลี่ยนเป็นปิรันย่าแล้ว

แล้วจะทำมัยมันอะ.........

แล้วพี่จะทำไมผมอะ หรือจะเอา

อะโดนมาเยอะและ ไม่ซ้ำเติม ขับรถมาหาผม ทิ้งรถใว้5วัน รับรองกลิ่นหาย เดียวจะรื้อล้าง/ซักภายใน
ให้หมดเลย
อันนี้น่าสนว่ะ คิดค่าบริการเท่าไหร่เนี่ย...

ส่วนกูน่ะเกลียดเป็ด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม