Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ฟรีบอร์ด คือ ?

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31001
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อืม...เข้าไปดูรูปไม่ได้เลยอ่ะ..ทำไงดีหนอ...
ปล.สมมุติว่าถ้าจะเข้าไปซื้อ หรือ ขาย ที่มีพวกรูปลงอยู่ด้วยก็ไม่ได้ใช่ม่ะ

จาให้สมัครก้สมัครครับแต่ว่าใบสมัครผมโหลดไม่ได้ง่า ....ใครมีใบสมัครอยู่ในคอมส่งมาให้หน่อบดิเอาแบบที่แตกซิปแล้วนะครับ ส่งมาทางเมลหน่อยนะครับ [email protected]

อืม...เข้าไปดูรูปไม่ได้เลยอ่ะ..ทำไงดีหนอ...
ปล.สมมุติว่าถ้าจะเข้าไปซื้อ หรือ ขาย ที่มีพวกรูปลงอยู่ด้วยก็ไม่ได้ใช่ม่ะ

ใช่แล้วน้องปุ้ม....ขอให้อดทน....อย่าเพิ่งท้อ....ไม่บ่น....ไม่ตัดพ้อ.....แล้วทุกอย่างจะดีขึ้น
ที่สำคัญ ไม่สร้างแรงกดดัน ขอให้พูดคุยกันไป สนุกสนานเหมือนเดิม จะได้ไม่เครียด ไม่ปวดหมอง แล้วมันจะดีขึ้นเองจ๊ะ....

แค่นี้แหละที่พี่ต้องการ ระบบมันต้องใช้เวลาในการปรับปรุง แก้ไข ให้รอบคอบ และรัดกุม อุดจุดโหว่ให้หมด ไม่ต้องการให้พวกไม่หวังดี เข้ามาก่อกวนได้อีก

ใช่แล้วน้องปุ้ม....ขอให้อดทน....อย่าเพิ่งท้อ....ไม่บ่น....ไม่ตัดพ้อ.....แล้วทุกอย่างจะดีขึ้น
ที่สำคัญ ไม่สร้างแรงกดดัน ขอให้พูดคุยกันไป สนุกสนานเหมือนเดิม จะได้ไม่เครียด ไม่ปวดหมอง แล้วมันจะดีขึ้นเองจ๊ะ....

แค่นี้แหละที่พี่ต้องการ ระบบมันต้องใช้เวลาในการปรับปรุง แก้ไข ให้รอบคอบ และรัดกุม อุดจุดโหว่ให้หมด ไม่ต้องการให้พวกไม่หวังดี เข้ามาก่อกวนได้อีก

:redface: อืม...จัดปาย...:redface:

https://www.cefirothailand.net/threads/357

ตามลิงค์ นี้เลยครับมีให้เลือก 3 ไฟล์ ว่าสามารถเปิดตัวไหนได้บ้าง...ลองดูครับ

แล้ว นุนี จะสมัคร มั้ย อ่ะ จะได้ไปขอแอบดูใบ สมัคร ที่พี่โจ้

อยากเห็นหน้า มานานแระ เอา แต่ ดูหน้าเราฝ่ายเดียว ................อ่ะ ๆ

ฉีกหน้ากาก สาวไฮโซ นุนี ที่แท้ เป็น หญิงชรา ขี้เหงา 55555555 .........กร๊ากกกกกก:sexy_girl:

โหน้าปุ๊อ่ะ เอาซะหญิงชราเลยเหรอ ใจร้าย ทำร้ายจิตใจ ผู้ญิงมีอายุ :cry: :cry:

อยากเห็นหน้า มานานแระ เอา แต่ ดูหน้าเราฝ่ายเดียว ................อ่ะ ๆ
ผมอ่ะเคยเห็นแร้ว
น้าปุ๊โทรมาถามหลังไมค์ดีกั่ว
555++
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

https://www.cefirothailand.net/threads/357

ตามลิงค์ นี้เลยครับมีให้เลือก 3 ไฟล์ ว่าสามารถเปิดตัวไหนได้บ้าง...ลองดูครับ

คุณโจ้ครับ

ส่งใบสมัครทางอีแมวไม่ได้หรือครับ

คือรูปและสลิปโอนเงินก็สแกนเป็นไฟล์แนบส่งไปให้ไงครับ:smile:

Cef66-A31

ได้ครับ....แต่ผมว่าส่งมาทางจดหมายดีกว่านะครับ
ต้องการให้เป็นลายมือ ลายเซ็นจริง จากในใบสมัคร
สำเนาบัตรประชาชน (ถ้าไม่มี คือ เอกสารไม่สมบูรณ์)
รูปถ่าย 1" จำนวน 2 ใบ
สลิปการโอนเงินเข้าบัญชี (ถ่ายสำเนา) ตัวจริงให้เก็บไว้กรณีสั่งเสื้อด้วย จะได้เอามายืนยัน

ขอบคุณครับ..

ได้ครับ....แต่ผมว่าส่งมาทางจดหมายดีกว่านะครับ
ต้องการให้เป็นลายมือ ลายเซ็นจริง จากในใบสมัคร
สำเนาบัตรประชาชน (ถ้าไม่มี คือ เอกสารไม่สมบูรณ์)
รูปถ่าย 1" จำนวน 2 ใบ
สลิปการโอนเงินเข้าบัญชี (ถ่ายสำเนา) ตัวจริงให้เก็บไว้กรณีสั่งเสื้อด้วย จะได้เอามายืนยัน

ขอบคุณครับ..

คุณโจ้ครับ

คือถ้าผมกรอกข้อมูลแล้วเซ็นกำกับ จากนั้นก็สแกนเป็นไฟล์แนบ+ฟอรมที่ผมกรอกลงไฟล์ Excel แล้ว(คุณโจ้จะได้ไม่ต้องเสียเวลาพิมพ์ลงDatabaseอีก)
สำเนาบัตรประชาชน เซ็นกำกับ จากนั้นก็สแกนเป็นไฟล์แนบ
รูปถ่าย 1" เซ็นกำกับ จากนั้นก็สแกนเป็นไฟล์แนบ
สลิปการโอนเงินเข้าบัญชี เซ็นกำกับ จากนั้นก็สแกนเป็นไฟล์แนบ

ถ้าวิธีนี้ใช้ได้ พรุ่งนี้ผมจะไปโอนเงินแล้วทำตามด้านบนเลยครับ:smile:

ต่างคนก็ต่างมีเหตุผลครับ อ่านแล้วก็เหนื่อยใจแทนทั่นประธานที่เคารพ ความคิดผมนะ ผมว่าลองเงียบๆกันๆปก่อนซักพักนึง ใครจะบ่นก็บ่นไป เหมือนตอนราคาน้ำมันขึ้นคนก็บ่นกันทั้งบ้านทั้งเมือง บอกว่าจะไม่ใช้รถแล้วบ้างจะไปขึ้นรถเมล์บ้าง ผลสุดท้ายก้เป็นหยั่งเก่าคนพวกนั้นก็ยังใช้รถอยู่ แต่ที่หายไปคือเสียงบ่น เพราะคนพวกนั้นเริ่มปรับสภาพตัวเองได้แล้ว เหตุการณ์ปกติมันก็จะกลับมาเอง
จริงอยู่ เวปนี้มันไม่มีความจำเป็นต่อชีวิตเหมือนน้ำมัน แต่ผมว่ามันมีความจำเป็นต่อจิตใจมันเป็นเหมือนยาเสพติด เปิดเน็ตปุ๊บก็ต้องเข้าเวปนี้ปั๊บ พออ่านเวปอื่นเสร็จก็ไม่รู้จะเข้าเวปไหนก็มาสแตนบายที่เวปนี้ก่อนทุกที

เอ้าครื้นเครงหน่อย อย่าเครียด นะจ้ะ
:wink: โห่ ฮี้ โห่ ฮี้ โห่ ฮี้ โห่ ฮี้ โห่ ฮี้โหยยยย ฮิ้วววววววววววววววว:wink:

ผมอ่ะเคยเห็นแร้ว
น้าปุ๊โทรมาถามหลังไมค์ดีกั่ว
555++
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ยังไม่อยากรู้ ตอนนี้ อ่ะ
เก็บไว้ จิตนาการ ดีกว่า ว่า เธอ.... คือ นางงงงง ฟ้า ใน จายยยย .................อิอิ

น่ารัก พอๆ กับ น้อง ปอ เพื่อนน้อง ปุ้ม ป่าว ...........เอิกซ์ๆๆๆๆ:sweet_kiss:

คุณโจ้ครับ

คือถ้าผมกรอกข้อมูลแล้วเซ็นกำกับ จากนั้นก็สแกนเป็นไฟล์แนบ+ฟอรมที่ผมกรอกลงไฟล์ Excel แล้ว(คุณโจ้จะได้ไม่ต้องเสียเวลาพิมพ์ลงDatabaseอีก)
สำเนาบัตรประชาชน เซ็นกำกับ จากนั้นก็สแกนเป็นไฟล์แนบ
รูปถ่าย 1" เซ็นกำกับ จากนั้นก็สแกนเป็นไฟล์แนบ
สลิปการโอนเงินเข้าบัญชี เซ็นกำกับ จากนั้นก็สแกนเป็นไฟล์แนบ

ถ้าวิธีนี้ใช้ได้ พรุ่งนี้ผมจะไปโอนเงินแล้วทำตามด้านบนเลยครับ

อืมส์....ลองส่งมาให้ผมดูก่อนได้มั๊ยครับ...ถ้าดูแล้ว โอเช ผมจะโทรกลับไปบอก (ลงเบอร์โทรศัพท์เอาไว้ด้วยนะครับ) ขอบคุณ

ผมอยู่ตั้งแต่ cefiroclub.com เคยสมัคร เคย meeting
จนมาเป็น cefiro-thailand.com/board เคยจองเลข แต่ไม่สมัคร
แล้วจนมา cefiro-thailand.com/board ????

ดูแล้วช่างยาวนานนั้น ปัญหาก็มีต่างๆนาๆ กับระยะเวลาที่ผ่านมา ทำงัยได้ใจมันรักแค่ประโยคเดียว "CEFIRO"

ตลอดเวลาที่ผ่านทุกเช้ามาทำงานผมก็เข้า web cefiro เพื่อดูอะไรต่างๆนาๆ ก่อนกลับผมก็ดู web cefiro เพื่อตอบปัญหา เพื่อขายของเล่นที่ไม่ได้ใช้แล้วบ้าง แต่ตอนนี้... ไปไม่เป็นเลย

ผมเคารพ คนที่รัก Cefiro ทุกท่าน และเข้าใจความรู้ทั้ง 2 ฝ่าย

ผมจะรอดูกรุงโรม เอาใจช่วยครับ

ขอบคุณที่...เข้าใจ
ถึงจะอยู่วงนอก ไม่ได้เป็นสมาชิก ที่มีอีกมากมายก่ายกอง แต่เรา รัก ในสิ่งเดียวกัน
แค่นี้......

ถึงแม้ผมจะมีรหัส a31160 ซึ่งจัดเป็นสมาชิกเต็มตัว สิ่งที่ผมต้องการก้อคือเข้ามารู้จักกับคนที่รักและชื่นชอบใรรถยนต์เซฟิโร่...ผมไม่สนว่าใครจะเป็นสมาชิก หรือไม่เป็นสมาชิก ทุกคนคือคนรักเซฟิโร่เหมือนกัน แต่ในเมื่อมีกรอบมีรั้วแบบนี้ ถึงผมจะเป็นสมาชิก แต่ผมขอปักหลักอยู่นอกรั้วในฟรีบอร์ดนี่แหละ

ส่วนคุณที่ไม่มีรหัสมีเลขสมาชิกกะเขาอย่าเพิ่งน้อยใจ ผมว่าสมาชิกทั้งหลายยังไม่ทอดทิ้งคุณหรอกครับ ผมประกาศไว้เลยนะครับว่าผมจะเล่น free board เป็นหลัก จะปักหลักคุยกะท่านๆเพื่อนๆที่ไม่เป็นสมาชิกต่อไป.....

หนุ่มดอนเมือง a31160 รักเหมือนกัน ชอบเหมือนกัน ต้องไม่ทิ้งกันครับ

อ่านแล้ว จะร้องให้

เช่น เดี่ยวกันครับ

อยู่ข้างนอกดีกว่า

ยังไม่อยากรู้ ตอนนี้ อ่ะ
เก็บไว้ จิตนาการ ดีกว่า ว่า เธอ.... คือ นางงงงง ฟ้า ใน จายยยย .................อิอิ

น่ารัก พอๆ กับ น้อง ปอ เพื่อนน้อง ปุ้ม ป่าว ...........เอิกซ์ๆๆๆๆ:sweet_kiss:
หึ ๆ น้า
ไม่อาว ไม่ปู๊ดดดดด
:verrckt: :verrckt: :verrckt:

ถึงแม้ผมจะมีรหัส a31160 ซึ่งจัดเป็นสมาชิกเต็มตัว สิ่งที่ผมต้องการก้อคือเข้ามารู้จักกับคนที่รักและชื่นชอบใรรถยนต์เซฟิโร่...ผมไม่สนว่าใครจะเป็นสมาชิก หรือไม่เป็นสมาชิก ทุกคนคือคนรักเซฟิโร่เหมือนกัน แต่ในเมื่อมีกรอบมีรั้วแบบนี้ ถึงผมจะเป็นสมาชิก แต่ผมขอปักหลักอยู่นอกรั้วในฟรีบอร์ดนี่แหละ

ส่วนคุณที่ไม่มีรหัสมีเลขสมาชิกกะเขาอย่าเพิ่งน้อยใจ ผมว่าสมาชิกทั้งหลายยังไม่ทอดทิ้งคุณหรอกครับ ผมประกาศไว้เลยนะครับว่าผมจะเล่น free board เป็นหลัก จะปักหลักคุยกะท่านๆเพื่อนๆที่ไม่เป็นสมาชิกต่อไป.....

หนุ่มดอนเมือง a31160 รักเหมือนกัน ชอบเหมือนกัน ต้องไม่ทิ้งกันครับ

อื่มพูดดี ทำดีได้ดี เพื่อนฝูง
แต่ผมก็ยังเข้าไม่ได้เหมือนกัน 5555
:biggrin:
:byebye:คุยกันในบอรทนี้ไปก่อนนะ
ค่อยเป็นค่อยไปเพื่อนที่ รักเซฟเหมือนกันนะ:wink:
เป็นไม่เป็นสมาชิคก็รักเซปเหมือนกัน เมื่อก่อน
ผมก็เล่นอาศัยเค้ามาตั้งกะA31สามร้อย มาสมัครตอน4ร้อยนี้เอง
อย่าน้อยใจ ไปเลยนะม๊ามาซัดเหล้าเค้าลมทะเลกัน:eeek: ครับ
บางแสน05เอง:wink::sweet_kiss:

อื่มพูดดี ทำดีได้ดี เพื่อนฝูง
แต่ผมก็ยังเข้าไม่ได้เหมือนกัน 5555:biggrin:
:byebye:คุยกันในบอรทนี้ไปก่อนนะ
ค่อยเป็นค่อยไปเพื่อนที่ รักเซฟเหมือนกันนะ:wink:
เป็นไม่เป็นสมาชิคก็รักเซปเหมือนกัน เมื่อก่อน
ผมก็เล่นอาศัยเค้ามาตั้งกะA31สามร้อย มาสมัครตอน4ร้อยนี้เอง
อย่าน้อยใจ ไปเลยนะม๊ามาซัดเหล้าเค้าลมทะเลกัน:eeek: ครับ
บางแสน05เอง:wink::sweet_kiss:

มะวาน เอา ID เก่ง A31478 ลอง เช๊ค อ่ะ เข้าได้แล้ว นะเว้ยโอ๋

id กับ pass เดิมเลย ไม่เลย มีไรเปลี่ยน ลองดูใหม่ นะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม