ทำไงดีครับ คือว่า คือว่า......"-_-

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31500
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31500

เซฟผี สีเหลือง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หมาขี้ใส่รถครับ ในกรธโปรงหลังก็มีไม่ค่อยเท่าไหร่
แต่ในห้องโดยสารนี่ซิครับ เหม็นโคตร เป็นขี้แบบแห้งๆซีดๆชื้นๆอ่ะครับโคตรเหม็นเลย ใครมีเทคนิคอย่างไรในการกำจัดกลิ่นขี้ บอกหน่อยครับ:sweat: :sweat:

จับหมาไปตอนคั๊บ

อย่าไปดมมันซิ:wink:

พยายามหัดกินบ่อยๆ เดี๋ยวมันก็จะชินกลิ่นไปเอง

เหมือนคนเกลียดกลิ่นปลาร้า พอได้กินไปซักพัก กลิ่นปลาร้าจะหอมเอง

พยายามหัดกินบ่อยๆ เดี๋ยวมันก็จะชินกลิ่นไปเอง

เหมือนคนเกลียดกลิ่นปลาร้า พอได้กินไปซักพัก กลิ่นปลาร้าจะหอมเอง

ถะ ๆ ๆ ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบ :smile: :smile: :smile:

แล้วมันเปิดประตู เข้าไปอึในรถได้ไงอ่ะ ????
ปกติจอดรถเปิดประตูทิ้งไว้เหรอครับ

อีกวิธี คือตรวจสอบรองเท้าอย่างละเอียด.. และเดินระวังๆครับ

แล้วให้มันเข้าไปขี้ได้ยังไง งง :sweat:

รีบดมกลิ่นให้หมด..เดวก้อหายเหม็น:wink:

เปลี่ยนรถครับ

ก็ให้แมว เข้าไปขี้แทนดิ

จะได้หายเหม็นขี้หมา

เหม็นขี้แมวแทน :augenrollen:

หายใจทางปากดิครับ ไม่เหม็น

โดยปรกติ สารเคมีที่สามารถนำมาใช้ขจัดกลิ่นของฮอร์โมเพศ ของหมาซึ่งขับออกมาพร้อมกับการขับถ่ายนั้น
สามารถหาได้ไกล้ๆตัวมากมาย เช่น น้ำมันก๊าด ยาล้างเล็บ กาแฟผง กากชา ยาเส้น(บุหรี่)

วิธีที่ใช้แตกต่างกันออกไป
น้ำมันก๊าดกับยาล้างเล็บ จะใช้เหมือนกันคือ สาด แล้วจุดไฟเผาแม่มเลย..

กาแฟผง เอามาชง หวานน้อยๆๆนั่งกินตอนดูไฟลุก
แล้วเอากากจา ปาเข้าไปในกองไฟ
แล้วไปจุดบุหรี่ดูด ตอนโทรแจ้งประกัน..
เท่านี้ กลิ่นขี้ก็หายไปแล้วครับ..

โดยปรกติ สารเคมีที่สามารถนำมาใช้ขจัดกลิ่นของฮอร์โมเพศ ของหมาซึ่งขับออกมาพร้อมกับการขับถ่ายนั้น
สามารถหาได้ไกล้ๆตัวมากมาย เช่น น้ำมันก๊าด ยาล้างเล็บ กาแฟผง กากชา ยาเส้น(บุหรี่)

วิธีที่ใช้แตกต่างกันออกไป
น้ำมันก๊าดกับยาล้างเล็บ จะใช้เหมือนกันคือ สาด แล้วจุดไฟเผาแม่มเลย..

กาแฟผง เอามาชง หวานน้อยๆๆนั่งกินตอนดูไฟลุก
แล้วเอากากจา ปาเข้าไปในกองไฟ
แล้วไปจุดบุหรี่ดูด ตอนโทรแจ้งประกัน..
เท่านี้ กลิ่นขี้ก็หายไปแล้วครับ..
เออ ดูดีมีเหตุผล

คิดได้ไง น้าเก้น:verwirrt: :dribble: :verwirrt:

อะโดนมาเยอะและ ไม่ซ้ำเติม ขับรถมาหาผม ทิ้งรถใว้5วัน รับรองกลิ่นหาย เดียวจะรื้อล้าง/ซักภายใน
ให้หมดเลย

ไอ้ฟาย ไอ้ฝัด เดี๋ยว เฟี้ยง ด้วย ไม้ฝาด แดรกให้หน่อยซิครับขรี้อ่ะ :brick: :brick: มีเพียบเลย

ขอบคุณทุความคิดเห็น คือเมื่อคืนเอาหมาใส่รถไปปล่อยวัด มันตกใจกลัว เลยขรี้ซะ เซ็งเลย ตอนนี้จอดรถเปิดกระจกไว้ แดดก็ไม่มี เซ็งเลย

ขอบคุณทุความคิดเห็น คือเมื่อคืนเอาหมาใส่รถไปปล่อยวัด มันตกใจกลัว เลยขรี้ซะ เซ็งเลย ตอนนี้จอดรถเปิดกระจกไว้ แดดก็ไม่มี เซ็งเลย
ก็หมามันรู้งัย ว่าจะเอานไปทิ้ง เลยขี้
ให้ดูต่างหน้า....เออ

สารพัดวิธีการสุดตรีน จากพี่น้อง cef-thai...55555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม