++กราบเรียนมิตรรักแฟนเพลงชาวสะพานควายทราบ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เขร้จะไปโทรมาตามๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยนะ ถึงตัวใกลแต่ส่งใจไปก่อน

อะไร.. ใครจะไปไหน.. บอกกันมั่งสิ จะไปด้วย

กระทู้เกย์นี่แม่งอยู่นานจิงๆ

อ่อ จบข่าว

นี่คือ กระทู้เกย์ของออยสะพานควาย

อื่มจริงดิกำหลงไปตั้งหลายครั้ง

แค่สันนิษฐานเพราะมันมีความน่าจะเป็นสูง เนื่องจากเจ้าของกระทู้นั้นเป็ยเกย์

ใครจะรู้ว่าที่ชวนๆพวกเอ็งไปเนี่ย พอเมาๆกันแล้ว อาจพลาดก็ได้น้ะ:brick:

ไอ้ออยอย่างงี้ ไอ้จู๊ซอีก ทั้งนั้นเลย

ไม่มีตังอย่าไปแนะนำเด๋ว หาที่ลงไม่ได้แล้วจะแย่

ตกลงจะไปกันเมื่อไหร่ จะไปด้วยค่ะ...

• กระทู้ ผู้เขียน
คำคมของพี่มี่
" จะไปไหนมาไหนหัดพกตังค์กันบ้าง
เผื่อ...ถูก ๆ หล่นใส่จะได้ไม่ลำบาก "

น้าออยคับ...........
ครือว่า....ไอ้คืนนั้นน่ะ...
น้าเรียกป้าที่ไหนมานั่งคุยกับผมวะ...
น่ากลัวชิหายเลย...นั่งกุมไข่จนตัวสั่น...
เอี้ย...กรูเกือบพลาดแล้วง่ะ...ดีนะไฟแม่มสว่าง:sure: :sure:

คำคมของพี่มี่
" จะไปไหนมาไหนหัดพกตังค์กันบ้าง
เผื่อ...ถูก ๆ หล่นใส่จะได้ไม่ลำบาก "

ไอ้ที่จุดๆๆไว้นั่นนะ ห.หีบใส่ผ้านะโว้ย (มันเปงเรื่องจริง):biggrin:

พี่อยไปเมื่อไหร่โทรบอกด้วยนะ

สมาชิก ฟานฟายน์ ชักเริ่มหนาแน่น
เฮ้อ...คงต้องบอกนังเจ๊ หาตัวผู้ มาเพิ่มเติม
ที่มีอยู่ก็ ไม่พออม อยู่แระ

^

• กระทู้ ผู้เขียน
น้าออยคับ...........
ครือว่า....ไอ้คืนนั้นน่ะ...
น้าเรียกป้าที่ไหนมานั่งคุยกับผมวะ...
น่ากลัวชิหายเลย...นั่งกุมไข่จนตัวสั่น...
เอี้ย...กรูเกือบพลาดแล้วง่ะ...ดีนะไฟแม่มสว่าง:sure: :sure:
กราบขอโต๊ดดดดงาม ๆ เลยเจ๊ย์
ผมจำชื่อผิดจิง ๆ
:sweat: :sweat: :sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม