++กราบเรียนมิตรรักแฟนเพลงชาวสะพานควายทราบ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สนุกกันไม๊อ่ะครับพอดีไม่ว่างเข้ากะไม่ง้านตามน้าออยไปแระ

• กระทู้ ผู้เขียน
ฝากน้องๆไว้นิดนะครับ

วันที่เราไปเที่ยวแล้วจ่ายตัง
เขาจะดูแลเราเหมือนลูกค้า การบริการต่างๆจะดีขึ้นเรื่อยๆตาม กำลังเงินที่เราจ่าย
เราจะออฟออกมาเท่าไหร่ เขายิ่งดูแลเราดีขึ้นเรื่อยๆ เพราะ"ป๋า" มาเอง
มันอยู่บนความคาดหวังของเขาว่า เราจะต้อง "จ่าย" อีกเรื่อยๆ
ซึ่งต้องถามตัวเองว่า ชอบไหม กับการบริการแบบนี้

แต่ถ้าวันไหนเราไปเป็นเพื่อนเขา
เราจะได้ความเป็นกันเองกลับมา (อืม..เข้าท่า)
และการบริการจะน้อยลง เพราะเขาคิดว่าเราเป็นเพื่อน
ถึงแม้เราจะจ่ายเงินเท่าเดิมก็ตาม
ซึ่งต้องถามตัวเองดูว่าอยากเป็นเพื่อนกับเขาไหม

ปอลอ> ยิ่งถ้าเป็นผัวเมียกับมันไปแล้ว
พอไปเที่ยวนี่ ยิ่งไม่สนุก
เดี๋ยวจะมีตบกันกลางสะพานควาย
ซึ่งก็ต้องถามตัวเองอีก ว่าอยากเป็นผัวเมียกับมันไหม หึ หึ

สุดท้ายนี้ อยากฝากน้องว่า

"ไปถึงเมื่อไหร่ โทรเรียกด้วย พี่รออยู่ที่คอนโด.." :biggrin:
เรื่องจิงจากผู้มีประสบกาม เอ๊ย การณ์...
555++

สนุกไม๊ มีลูปไม๊ ขอลูปหน่อย คลิปก็ได้ 555

กรูเห็นไอจู๊ซมันถ่ายอยู่นะ เด๋วรอมันมาตอบ...

สรุปไอจูซได้งานไม๊..เจ๊เค้าให้มันไปออดิชั่นเป่าลูกดอกเมื่อไหร่

สรุปไอจูซได้งานไม๊..เจ๊เค้าให้มันไปออดิชั่นเป่าลูกดอกเมื่อไหร่
เห็นบอกมันท้องเสียบ่อย เค้าเลยให้มันรอ

หลอกด่าแล้วยังไม่รู้เรื่องอีก หึหึ... เดี๋ยวเอาอีก
หึ ๆ ก้อมันไม่เข้าข่ายผมทั้ง 3 เคส เลยไม่รู้ตัวเลยว่าโดนด่าซะแร้ว
555++

พี่เขียด...สรุปว่าพี่เปิดคอนโด รอเนี่ย พวกมันส่งตัวอ่อนขึ้นไปให้พี่ทำพิธี บูชายันต์ หรือป่าวค๊าบบบ....

เอ็งไปรับปากเค้าไว้แล้วไม่ใช่เหรอ

อื่มใช่ แต่มันดูไร้สาระ เกินไปไง...อีกอย่าง ผิดคำพูดซะ จะได้เลิกยุ่งสักที หยิ่งอ่ะ มี รัยมั๊ย

ด้วยความเคารพอย่างสูง
A31600

พี่เขียด...สรุปว่าพี่เปิดคอนโด รอเนี่ย พวกมันส่งตัวอ่อนขึ้นไปให้พี่ทำพิธี บูชายันต์ หรือป่าวค๊าบบบ....

โอ้ย ไม่ถึงผมหรอกครับพี่โจ้
เจ้าพวกนี้มันเล่นแต่ สลาก /'/กินรวบ/'/
มันไม่เล่นสลาก /'/กินแบ่ง/'/ หรอกครับ หึหึ

วันหยุดเดี๋ยวนี้ ผมไปคอนโดที่หัวหินบ่อยกว่าที่หาดวงศ์อำมาตย์
บ้านประธานโจ้อยู่ตรงไหนของหัวหินครับ เผื่อ ค่ำๆจะไปขอนั่งเล่นด้วยคนครับ

:biggrin: สรุปว่า...ไอ่พวกนี้ กินรวบหัว ไม่เหลือหางให้พี่เขียด เลยเร๊อะ....ป๊าดดดดดด :brick:

:redface: บ้านพ๊ม...ถ้าหันหลังหาวังไกลกังวล มองตรงไปทิศตะวันตก แล้วชำเลืองสายตาไปทางขวา 35 องศา จะเห็นภูเขาลูกนึง
นั่นแหละครับพี่เขียด บ้านผมอยู่ที่เชิงเขาพอดี ถ้าปลูก 2 ชั้น รับรองได้มองเห็นอ่าวหัวหินแน่นอน เอิ๊กๆๆๆๆ

:biggrin: สรุปว่า...ไอ่พวกนี้ กินรวบหัว ไม่เหลือหางให้พี่เขียด เลยเร๊อะ....ป๊าดดดดดด :brick:

:redface: บ้านพ๊ม...ถ้าหันหลังหาวังไกลกังวล มองตรงไปทิศตะวันตก แล้วชำเลืองสายตาไปทางขวา 35 องศา จะเห็นภูเขาลูกนึง
นั่นแหละครับพี่เขียด บ้านผมอยู่ที่เชิงเขาพอดี ถ้าปลูก 2 ชั้น รับรองได้มองเห็นอ่าวหัวหินแน่นอน เอิ๊กๆๆๆๆ

เห็นสภาพแล้ว ถึงแบ่งมา ก็กินไม่ไหวครับ เดี๋ยวอาหารเป็นพิษ

ผมก็นึกว่าบ้านประธานโจ้อยู่ใกล้ๆกัน แบบนี้เดินไปหาจากบ้านผม น่าจะซัก ชั่วโมงกว่าจะถึงละครับ

เจอกันแถวตลาดดีกว่านะครับ เห็นสาวๆที่มาเดินแล้วอยากจะเกิดช้ากว่านี้ซัก 20 ปี หุ หุ

พี่ออยไปมาเมื่อไหร่ไม่เห็นชวนผมเลย

เห็นสภาพแล้ว ถึงแบ่งมา ก็กินไม่ไหวครับ เดี๋ยวอาหารเป็นพิษ

ผมก็นึกว่าบ้านประธานโจ้อยู่ใกล้ๆกัน แบบนี้เดินไปหาจากบ้านผม น่าจะซัก ชั่วโมงกว่าจะถึงละครับ

เจอกันแถวตลาดดีกว่านะครับ เห็นสาวๆที่มาเดินแล้วอยากจะเกิดช้ากว่านี้ซัก 20 ปี หุ หุ

:sexy_girl: น่านเด่ะเพ่เขียด....มันน่าถอยอายุลงทิ้งคลองไปซัก 25 มันจาแหร่มมากเลยนะเนี่ย เห็นจ๋าวๆ ที่เดินในตลาดไนท์ แล้วแม๊เอ๊ยยยย.....ซี๊ดดดด

เค๊าว่ากันว่าที่ตลาดมี .... เพียบเลยนะพี่
หรือว่า....

คุณคะ.. คุณคะ....

พี่วูฟแมน ขอไปด้วยคนได้มั้ยคะ...

ไม่ดื้อไม่ซนคะ...

คุณคะ.. คุณคะ....

พี่วูฟแมน ขอไปด้วยคนได้มั้ยคะ...

ไม่ดื้อไม่ซนคะ...
อยากไปจิงป่าวเนี่ย...
ติดต่อจู๊ซซี่เลยครับ
0815576257

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม