ต้องการรวมทีมฟุตบอลคับ ใครสนใจบ้างคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
อืมๆ.............

เล่นอีกทีเมื่อไร บอกกันด้วยนะ

ขอออกความเห็นหน่อยนะ ก่อนจะไปแข่งกับ ณ.นนท์ ครั้งต่อไปอยากให้มาซ้อมทีมกันก่อนซ้ก3วัน
วันที่1ซ้อม วันที่2ซ้อม วันที่3ไปซ้อมทีมที่ใต้สะพานพระราม7กัน(ที่นั้นมีตัวเก่งๆทั้งนั้น)และตอนนี้
ก็รอให้ไอ้ก้อยมันไปท้าใหม่ อย่าว่าแต่เดิมพันค่าเหล้าเลย+ค่าสนามยังไหวเลย ขอให้เรามีความพร้อม
และเล่นเข้าขากันไม่ยากหรอกที่จะชนะ เราก็เคยชนะเค้ามาแล้ว ถ้าจะเอากันจริงๆก็มาออกความคิดเห็นกันหน่อย....

อึมมมมมมมมมมมมมมมม:sexy_girl:

ขอออกความเห็นหน่อยนะ ก่อนจะไปแข่งกับ ณ.นนท์ ครั้งต่อไปอยากให้มาซ้อมทีมกันก่อนซ้ก3วัน
วันที่1ซ้อม วันที่2ซ้อม วันที่3ไปซ้อมทีมที่ใต้สะพานพระราม7กัน(ที่นั้นมีตัวเก่งๆทั้งนั้น)และตอนนี้
ก็รอให้ไอ้ก้อยมันไปท้าใหม่ อย่าว่าแต่เดิมพันค่าเหล้าเลย+ค่าสนามยังไหวเลย ขอให้เรามีความพร้อม
และเล่นเข้าขากันไม่ยากหรอกที่จะชนะ เราก็เคยชนะเค้ามาแล้ว ถ้าจะเอากันจริงๆก็มาออกความคิดเห็นกันหน่อย....

เห็นด้วยอย่างแรงงงงงงงง.......

แต่เรื่องไปซ้อมที่พระราม 7 .
ขอว่าอย่าดีกว่าพี่ ผมเคยโดนไล่ยิงมาที 1 และ แม่งเล่นกันแรงตีกันประจำ แนะนำว่า ลงแบ่งทีมซ้อมกัน แล้วคิดหาแทคติกกันดีกว่า
ที่กระทรวงสาธารณสุขก็ได้เราเล่นกันบ่อย ๆ อยู่แล้วนี้...เนอะ...:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ผมอ่ะฟิต อยู่แล้ว 55555 เหลือก็แต่พวกพี่ๆนั้นแระ

มารับนุ๋ด้วยยยย ปรี้จูซ .... :smile:

จริงอย่างที่โดว่าครับถ้าซ้อมตอ้งที่กระทรวงสาธารณสุขครับ

หยาบคายมาก

ตูไม่ฟิต แต่เทคนิคดี
เล่นได้ 10 นาที
ที่เหลือ นอน
555++

ว่าไง ฟิตกันอีกไหมเนี่ย

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

วันอังคารนี้ฟิตกันไหมพี่น้อง มีแมตซ์สำคัญรออยู่นะ

เอายัง เอายัง พรุ่งนี้วันละคานแล้วนะเว้ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม