++กราบเรียนมิตรรักแฟนเพลงชาวสะพานควายทราบ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ่อ.. ขอไปคิดสักคืนนะคะ
ว่าจะไปไหนดี...

เดี๋ยวพรุ่งนี้มาให้คำตอบค่ะ....

ว่าจะไปกับใคร ที่ไหนดี อิอิ

เอ่อ.. ขอไปคิดสักคืนนะคะ
ว่าจะไปไหนดี...

เดี๋ยวพรุ่งนี้มาให้คำตอบค่ะ....

ว่าจะไปกับใคร ที่ไหนดี อิอิ

รอไม่ไหวแระนะคับ อิ อิ

คุณคะ.. คุณคะ....

พี่วูฟแมน ขอไปด้วยคนได้มั้ยคะ...

ไม่ดื้อไม่ซนคะ...

:smile: พี่เขียด...มารับไปหน่อย น้องเค้าจะไปกับพี่อ่ะ ม๊ะได้ปายก๊ะพ๊มมมม.....เอิ๊กๆๆๆๆๆ

หลังจากไปนอนครุ่นคิกมา 1 คืนเต็ม...

สรุป ส่งใจไปอย่างเดียวดีกว่า ฮี่ๆๆๆ

กลัวอาหารเป็นพิษ 555

แล้วไปกันจริงไหมเนี่ย
โอ ว่าจะไปเหมือนกัน แล้วไปวันไหน

แล้วไปกันจริงไหมเนี่ย
โอ ว่าจะไปเหมือนกัน แล้วไปวันไหน

โทรหาพวกแม่งเหอะไปกันเกือบทุกวัน ขาประจำก็ ไอ้ออย ไอ้จูซ ไอ้เอ็กซ์
สามสิงห์ชิงหมาเกิดแห่งท้องทุ่งสะพานไอ้ทิด

งง??

ไปไหนกันทุกวัน

มันมีอะไรดี?

อาหารอร่อย?

โซดาเย็น?

บ้านอยู่ที่นั่นรึ?

รึมันมีดีอะไร ถึงต้องไปทุกวัน งง??

ขับๆไปดับคับสโลเครื่องไม่อยู่ a31 rb20 ออโต้ ผมอยู่กระบี่คับ [email protected]

คือรถผมอ่ะคับ cefiro a31 ขับประมาณ 10 km รู้สึกว่ามันจะดับๆ บางทีก็ดับไปเลย มันสโลเครื่องไม่อยู่ ผมใช้เครื่อง RB20 ออโต้ ใครรู้ช่วยหนอ่ยคับ ไม่กล้าขับออกไปไหนเลย ขอบคุณคับ [email protected]

งง.................................

เอ่อ แนวไหนว้ะเนี่ย

ไปยังไปยังไปด้วยนะตามด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
โทรหาพวกแม่งเหอะไปกันเกือบทุกวัน ขาประจำก็ ไอ้ออย ไอ้จูซ ไอ้เอ็กซ์
สามสิงห์ชิงหมาเกิดแห่งท้องทุ่งสะพานไอ้ทิด
แหม ๆ ๆ
ไอคนดี
ไอคนไม่ได้ไปทุกวัน
ไอ ไอ ไอ ไอ...
ไอสลัดดดด

น่าไปจัง สะพานควาย:dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม