ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311115
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้ารถไม่ได้ใช้ชีวิตประจำวันนะโดนไปแล้ว ทำหมดนี้ขับลำบากมากๆๆครับ เวลาเลี้ยวล้อพวงมาลัยจะไม่คืนเอง ขยับพวงมาลัยนิดเดียวรถมันจะเลี้ยวเร็วมากๆๆ กลายเป็นหน้าไว พวงมาลัยก็จะหนักบรรลัยเลย แต่ทั้งหมดนี้ไม่เกินฝีมือช่างไทยแน่นอน:coolly-0010:

ถูก............55555+

วันนี้ ณ สนามเทพนคร 15.00 น. (ถ้าไม่มีอะไรติดขัดอีกนะ)

วันนี้ ณ สนามเทพนคร 15.00 น. (ถ้าไม่มีอะไรติดขัดอีกนะ)
ต้อม เด๊ยววันนี้ไปดูีรถเสี่ยต่อเลยนะ พิท บูล ทีม ....:coolly-0028::coolly-0028: โคดฮา เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปไว้ เพิ่งติดเส็ดเมื่อเ้ช้า เด๊ยวค่อยเอามาลง

ต้อม เด๊ยววันนี้ไปดูีรถเสี่ยต่อเลยนะ พิท บูล ทีม ....:coolly-0028::coolly-0028: โคดฮา เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปไว้ เพิ่งติดเส็ดเมื่อเ้ช้า เด๊ยวค่อยเอามาลง
เห็นหระ ฮาดี น่าจะตัวใหญ่ๆๆก่านี้หน่อยเนอะ เด๋วมาอัพเดทการซ้อม เน่าๆ อีกแล้ว ยางหมดไวไปหน่อย:coolly-0023:

ขำๆ เมื่อไหร่จะเก่งว่ะ เปลืองยางวุ้ย
http://www.youtube.com/watch?v=NzP9kBiKqkg
http://www.youtube.com/watch?v=Id_55Mu-Eds
http://www.youtube.com/watch?v=OBR0B538bkw
ว่างๆๆ จะไปถีบซาเล๊ง หาเก็บยางมาดริฟแล้ว

แก้ไขล่าสุด:
ไปไม่ทัน อดดูเลย 55+

น่าถ่ายคลิป ตาต่อมาด้วยฟะ อยากเห็นว่า พิทบูลทีมไปถึงไหนแหล่ะ ...เปี้ยวเหลือเกิน ล่าสุด เอาR30 มาดริฟหน้าอุ่ตอนฝนตก เปี้ยวๆ

ขอโทดนะครับ อยากทราบว่าจะไปซ้อมกันอีกทีวันไหนหรอครับ
และเค้าคิดค่าใช้จ่ายยังไงหรอครับที่เทพนครเนี่ย

น่าถ่ายคลิป ตาต่อมาด้วยฟะ อยากเห็นว่า พิทบูลทีมไปถึงไหนแหล่ะ ...เปี้ยวเหลือเกิน ล่าสุด เอาR30 มาดริฟหน้าอุ่ตอนฝนตก เปี้ยวๆ
ได้ลองหระ r30 พี่ต่อบอกดริฟไม่ได้ก็เลยให้ต้อมลอง คนถ่ายคงอึ้งอยู่ลืมถ่ายมาให้ดู ก็ดริฟได้ไม่ช่ายปัญหาแต่อย่างใด แค่โช๊คนิ่มไปต้องเซ็ทช่วงล่างหน่อยแจ่ม ส่วนเครื่องรอรอบไปหน่อยแต่บูสมาแล้วยาวๆๆเลย เต็ดร้อยแจ่มเลย ชอบเสียง rb จิงๆๆเด๋วก็ยก sr ออกซะเลยนิ:coolly-0010:
ขอโทดนะครับ อยากทราบว่าจะไปซ้อมกันอีกทีวันไหนหรอครับ
และเค้าคิดค่าใช้จ่ายยังไงหรอครับที่เทพนครเนี่ย
วันซ้อมไม่แน่นอนอะครับ ทิ้งเบอร์ และชื่อไว้เด๋วผมโทรบอกนัดกันอีกทีครับ
แต่ที่ซ้อมๆๆกันอะครับ ก็เปลี่ยนมาวันเสาร์แต่ก่อนวันอาทิตย์ ที่เปลียนเพราะวันเสาร์ฟรี วันอาทิตย์เสียเงิน แล้วตอนนี้เค้าคิดค่าซ้อมเป็นวันละ 2000-2500 ต่อคัน ชั่วโมงละ 1000-1500 ต่อคัน(แล้วแต่อารมณ์เจ๊เฝ้าสนามด้วย) และที่ว่าวันเสาร์ฟรีพอดีรู้จักกับพี่ที่จัดงานที่นั้น พี่เค้าจัดสามเสาร์แรกของเดือน เลยตามพี่เค้าไปซ้อมอะครับ ใจจิงอยากซ้อมวันอาทิตย์เพราะวันเสาร์ต้องโดดงานไปซ้อม แต่ก็อะนะแพงเหลือเกินเลยหาเวลาไปวันเสาร์กันอะครับ ยังไงก็โทรมาสอบถามได้นะครับ ว่าเสาร์นี้ไปไหมบางทีผมรีบๆๆ ยุ่งๆๆ โทรบ้างไม่โทรนัดบ้างต้องขออภัย เอาเป็นว่าใครจะไปซ้อมหรือไปดูหรือ..... ก็โทรมาถามนัดกันได้ไม่มีเงินก็ยิงมาเดียวโทรกลับก็ได้ไม่ใช่ปัญหา (เด๋วเจอหน้าก็จะทวงค่าโทรศัพท์เอง) เหอะๆๆ ล้อเล่นนะ ลองดูครับ เพื่อเพื่อนๆๆคนไหนสนใจ...

แก้ไขล่าสุด:
ประธานเราไป D1 USA ซะละ ขอให้โชคดีครับผม กลับมาแล้วพบกันใหม่ครับ

ประธานเราไป D1 USA ซะละ ขอให้โชคดีครับผม กลับมาแล้วพบกันใหม่ครับ
แล้วเราหระเมื่อไหร่จะมาสะบัดท้ายกันซะที :coolly-0010:

แล้วเราหระเมื่อไหร่จะมาสะบัดท้ายกันซะที :coolly-0010:
อย่าๆ เด๊ยวลงแล้วจาหลอน(หลอนกว่าไอโอ๊ตนะ อันนี้รถขาดครึ่งเลย 555 อย่ามาใกล้ ....โด่วววว

อย่าๆ เด๊ยวลงแล้วจาหลอน(หลอนกว่าไอโอ๊ตนะ อันนี้รถขาดครึ่งเลย 555 อย่ามาใกล้ ....โด่วววว
แห่มพูดไปซะนั้น แค่ถากๆๆหน่ะ ว่าแต่เค้าอะมาซ้อมได้แล้ว วันซ้อมติดรถพี่ต่อมานั่งเล่นก็ยังดีเหงาๆๆๆ
ท่านใดสนใจจะซ้อมก็เรียนเชิญวันพฤหัสบดีที่ 2 และ 4 ธันวาคม 2553 ณ สนามเทพนคร (ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ)
เวลาบ่ายๆหระมั้ง ผมก็ยังไม่แน่ว่าตัวเองจะไปได้หรือเปล่า โทรมาแล้วกันครับ :coolly-0023:

วันนี้ไม่ได้เรื่องตามเคย ทำรถเยอะเกินไป เซงว่ะ

เงียบเหงาๆ...........>>>>>> เสี่ยต้อม วันนี้ไป มังทง ไหม /'//'/มังทง/'//'/

เงียบเหงาๆ...........>>>>>> เสี่ยต้อม วันนี้ไป มังทง ไหม /'//'/มังทง/'//'/
ไม่ได้ไปครับ ขี้เกียจ ที่นั้นเค้าไว้โชว์รถสวยๆๆกัน เราไปเด๋วงานจะไม่สนุก รถเน่าๆๆอย่างเรา ไม่เหมาะกับงานพวกนี้ครับ ถ้างานไปดริฟว่าไปอย่าง เหอะๆๆ ชักคันอีกแล้ว รอทำช่วงล่างใหม่ (กลับมาเป็นแบบเดิม) จะไปดริฟ โต้ ซะหน่อย

เงียบตามระเบียบพัก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม