ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311115
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันอาทิตยน์นี้เลยพี่น้อง เวลา 13 น เป็นต้นไป กราบเรียนเชิญโดยทั่วหน้า
อาทิตย์ที่ผ่านมาเสจงานมืดแล้วคร้าบ..อาทิตย์ที่จะถึงมีนัดไปตกปลาที่ จ.ตราด เฮ้อ..คิดถึงควันยาง..เอายางในที่บ้านมาเผาดมไปก่อนดีกว่า

ไปดีไหมน่า เด๋วลองคิดดูก่อน...

เซงเลย แต่ชัยภูมิคงไม่ไหว ราชบุรีก็คิดนานแล้วหระครับ
ตอนแรกนึกว่ารู้จักติดต่อท่าน dee เป็นการส่วนตัว ทิตย์ไปด้วยหระกัน
โอ่ย..ไม่กว้างขนาดนั้นหรอกครับ..อิอิ พี่คนที่เค้าชวนผมเค้าเป็นหัวหน้าฝ่ายบริการลูกค้า บ.TIG อ่ะครับ เค้าว่าเค้ารู้จักกะพ่อท่านดี โก๋แก่ครับ ลองโทรไปหาพี่เค้าแล้ว เค้าว่าไม่ว่าง เค้าว่าเด่วว่างๆจะโทรมาชวน ไอ้เราก็รอเค้าอยู่นานแระครับเนี่ย จะโทรไปย้ำก็กลัวเค้าจะรำคาญ ก็เลยเอวังด้วยประการชะนี้ คาดว่าแห้วชัวส์ ส่วนลานตากมันน่ะมีจริงน๊า...อิอิ

เงียบ..........

อาทิตย์นี้ไปมั้ยอ่าาา

อาทิตย์นี้ไปมั้ยอ่าาา
คงไม่ได้ไปครับ เพราะวันนี้ไปกันมาแล้ว ของฟรีมีที่ไหน รีบจัดกันก่อนเลย
เด๋วรายละเอียดรอท่านประธานโอ๊ดมา แฉ กันอีกภาพมันฟ้อง เด๋วจะตกใจกันก่อน คลิป ภาพเด๋วตามมาครับ แล้วจะเข้าใจว่าทำไม...........:coolly-0015:

จัดไปครับ ^^

• กระทู้ ผู้เขียน
เป้าหมายมีไว้เสียเงิน

ไฟล์แนบ

104.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 116
กลบๆๆ ข้างบนหน่อย แต่ก๊เน่า เสียงรถกรูทำไมเค้าว่าเป็น na ฟ่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=rwuhHRjaxck

http://www.youtube.com/watch?v=TdEc_EfOyXg&layer_token=1db6d3efd93869b6

แก้ไขล่าสุด:
ตอนบ่าย2กว่าๆ เห็นวิ่งผ่านหน้าบ้านแว๊บๆ กะว่าจะตามไปดูซะหน่อย
ฝนดันตกซะ.....
อดดูช็อตเด็ดคนดังเลย..ไม่น่า..

ไปวัดเนินดิน ฝั้งหน้าสนามว่ามันนิ่มหรือป่าว
ล้อหน้า under รถไม่ดีเองไม่ช่ายฝีมือคนขับนะครับ
แล้วเจ้คุมสนามมุมนั้น......กี่บาทอะต้อม

วันนี้ไป DRIFT กันปะเนี่ย จะไปนั่งดูซะหน่อย

วันนี้ไป DRIFT กันปะเนี่ย จะไปนั่งดูซะหน่อย
สนามดอนเมืองว่าไง200บาทจริงเปล่า ประธานโอ๊ตไปซุ่ม ซ้อมที่ไหนล่ะเนี่ย ต้อมแอดมาสิที่ facebook [email protected]
มีจริงแต่ซ้อมได้เฉพาะวันเสาร์เท่าน้นครับ เลยไม่ช่ายแนว เพราะประธานโอ๊ดไปซ้อมฟรีที่เทพนคร จนเป็นเทพดริฟ วันเสาร์แทนงับ ต้อมแอดไปแล้วไม่ตอบรับอะ นานแล้ว ไม่เล่น msn ด้วยอะจะได้ทันใจหน่อย วัยรุ่น พรุ่งนี้ประธานโอ๊ด พา ญ ไป.....แถวๆๆน้ำตกอะอดดริฟ

ผมอยากเอารถไป ทำดริฟ มั้งจัง รถไม่พร้อมอ่ะ ใครแนะนำอู่ได้บ้างครับ [email protected] ยังไม่มี เต็ดเลย

ผมอยากเอารถไป ทำดริฟ มั้งจัง รถไม่พร้อมอ่ะ ใครแนะนำอู่ได้บ้างครับ [email protected] ยังไม่มี เต็ดเลย
ไม่ต้องถึงขนาดเอาไปทำทั้งคันหรอกครับ ค่อยๆๆเล่น ค่อยๆๆทำ ค่อยๆๆปรับ ค่อยๆๆจ่าย ค่อยๆๆพัง ค่อยๆๆซ้อม ค่อยๆๆจนลงทุกทีแล้ว
ก่อนอื่นใช้เครื่องอะไรเกียร์อะไรอยู่ครับ rb เดิมๆเกียร์ธรรมดา ก้อพอซ้อมกินโดนัทไปก่อนเลย เก่งแล้วก็กินซ้อนกันสองวงเป็นเลขแปดต่อ ทั้งซ้ายและขวาได้แจ่ม(มีคนบ้างคนแถวนี้ไม่ซ้อมโดนัทและเลขแปด ยังดริฟเก่งมาแล้วก็มีนะ) แต่หาเต็ดพวก nismo หรือโรงงานถ้างบไม่เยอะ ถ้าเหลือๆก็จัดพวก cusco tomei 2way ไปเลยจบ สเต็ปแรกแค่นี้พอ เพราะรถผมก้อประมาณนี้พอทำเลขแปดได้เครื่องพังซะงั้น ติดตามตอนต่อไป....

• กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องด้วยอาทิดหน้าผมจะไป อเมริกาแล้ว มาขอกราบลา เพื่อนๆทุกท่าน วันเสาร์อาจไปแข่งสักครั้ง ^^ ขอสืบทอดเจตนารมให้นายต้อมต่อเลยแล้วกันนะคับ มีไรนัดกะนายต้อมได้เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม