ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311115
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประํธานแม่ม ไม่มาดูแล กะทู้เลย เห็นแม่ม ออนทุกวัน ข่าวๆทาง นั้นเป็นไงมาไง มาเล่าสู่กันม้าง ....โ้ด้ววววว:coolly-0010:

ไม่ได้ไปครับ ขี้เกียจ ที่นั้นเค้าไว้โชว์รถสวยๆๆกัน เราไปเด๋วงานจะไม่สนุก รถเน่าๆๆอย่างเรา ไม่เหมาะกับงานพวกนี้ครับ ถ้างานไปดริฟว่าไปอย่าง เหอะๆๆ ชักคันอีกแล้ว รอทำช่วงล่างใหม่ (กลับมาเป็นแบบเดิม) จะไปดริฟ โต้ ซะหน่อย
โธ่เอ้ยผิดคลาดแล้ว รถแบบนี้แหล่ะ ยิ่งต้องไป ตัวฮาเลย รถดริฟเนี่ย เด๊ยวรอบหน้าไปลากถึงที่เลย

เงียบๆๆกันไป เก็บตังไปเที่ยวปีใหม่ ปีหน้าเจอกันใหม่นะจ๊ะ

สวัสดีปีใหม่ครับ ไม่ได้ไปดริฟนานเลย เหนื่อยๆๆ ยุ่งกับงาน มีอะไรจะมาอัพเดทให้อีกทีไปแว้ว
เอียดดดดดดดดดดด......

ขอสมัครเข้ากลุ่มด้วยนะครับผม หนึ่ง นะครับอยู่อยุธยาครับ อยุธยาไม่มีที่ให้ดริฟเลย เลยต้องล่อมันตรงที่กลับรถนี่แหละ อาศัยหาสายที่รถน้อยๆ แล้วก็ไส่เลยครับแต่ตอนนี้พักซ่อมรถก่อนครับครัชหมดครับ :coolly-0033: เลียมากไปมั้ง ไม่รู้สิ:coolly-0022:

เจ้าของไม่มาดูแลเลย ต้ิอมเอ้ยยยย .....สงสัยไปดีวันซะแล้ว

พึ่งได้ล้อซ้อมคับ... เด่วของครบแล้วค่อยว่ากานน

http://www.youtube.com/watch?v=QUh5na4D3sI

เจ้าของไม่มาดูแลเลย ต้ิอมเอ้ยยยย .....สงสัยไปดีวันซะแล้ว
มันอะซุ้มทำรถ HP 500+ กับช่างอ็อดอยู่ แม้งคุยข้ามประเทศเลยคิดดูว่ามันอยากจะดริฟแค่ไหน ยังงง ทำรถมา 300+ แล้วชนทีเดียว ไม่พอใจ คงคิดว่า 300+ ยังสะบัดท้ายไม่พอหรือไงฟะ ไอ้โอ๊ด จะแรงไปไหน
สนามนี่เด็ดมากน้า มีคน จอดดูริมน๋นด้วย สร้างกำลังใจได้ดี ฮี่ๆๆๆ
สนามมันอยู่ไหนหรอครับ ฟรีหรือป่าว ไกลกว่าเทพนครไหม ช่วงนี้กำลังคิดโปรเจคทำรถให้ควันท่วมอยู่ และเก็บตังไปด้วย กะว่าจะเปิดโรงงานผลิตยางและเบื่อซื้อใหม่จริงๆๆ
ขอสมัครเข้ากลุ่มด้วยนะครับผม หนึ่ง นะครับอยู่อยุธยาครับ อยุธยาไม่มีที่ให้ดริฟเลย เลยต้องล่อมันตรงที่กลับรถนี่แหละ อาศัยหาสายที่รถน้อยๆ แล้วก็ไส่เลยครับแต่ตอนนี้พักซ่อมรถก่อนครับครัชหมดครับ :coolly-0033: เลียมากไปมั้ง ไม่รู้สิ:coolly-0022:
ยินดีต้อนรับครับ อยู่ไกลไปนิดนึง แต่ก็ไม่เป็นไร หัวใจเดียวกัน อิอิ Drift-TO
พึ่งได้ล้อซ้อมคับ... เด่วของครบแล้วค่อยว่ากานน

http://www.youtube.com/watch?v=QUh5na4D3sI
ยาวไปครับ ทางนี้พร้อมทั้งคนทั้งรถ แต่เงินไม่ค่อยจะพร้อม เหอะๆๆๆ

แก้ไขล่าสุด:
อยากชมคริปปปป

เนื่องจากเห็นว่ามีผู้ที่ชื่นชอบและต้องการเล่น ซ้อม ฯลฯ
จึงอยากจะจัดตั้งกลุ่ม drift ขึ้นมาเพื่อเป็นการรวมตัวอย่างเป็นทางการ เพื่อจะได้หาสถานที่ซ้อม และแลกเปลี่ยนทักษะฝีมือซึ่งกันและกัน และนัดรวมตัวไปซ้อมกันเยอะๆครับ เล่นเสร็จแล้วก็หาอะไรทานกันเป็นพิธีขำๆ และร่วมกันหมดตูด อย่างเป้นทางการครับ วันซ้อมก็คงจะเป็น วันเสาร์ ไม่ก็วันอาทิตย์ครับ เพราะบางท่านต้องมีวันครอบครัว แล้วจะกำหนดอีกทีครับ สนใจยังไงก็โทรถามได้ครับ

0838406000 โอ๊ตครับ

ค่าซ้อมสนามเทพนคร 1500-2500 บาทนะครับ @ไปชมเสีไม่เคยไปสนาม ที่ว่ามาเลยครับ อยู่ตรงยเงินไม่ครับ ยังไหนคับ
brc ชมละ 1000 บาท
wonder world 10 โมง- 4โมงเย็น 2500 บาท
4 โมงเย็น - 3 ทุ่ม 2500 บาท
ผิดพลาดประการใด ก็ขอโทษด้วยครับ

จะมีการลงรูปซ้อมอัพเดทเล็กๆน้อยๆให้ทุกท่านชมนะครับ
คลิปการซ้อม 1 https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/36115&page=22

ตอนนี้ก็มีผู้สนใจ
1โอ๊ต 1115 เมล [email protected] (DROP DRIFT)
2 ต้อม 1103
3 เบิท
4 เก๋ 1005
5 จี๋ด 814
6 วงล้อสายลม 1006
7 VIEW 081-426-9416 วิว
@เข้าชมอย่างเดียวเสียเงินไม่คับ สนามที่ว่ายังไม่เคยไปคับ อยู่แถวไหนคับ

@เข้าชมอย่างเดียวเสียเงินไม่คับ สนามที่ว่ายังไม่เคยไปคับ อยู่แถวไหนคับ

รู้สึกจะเสียค่าเข้าคันละ 60 หรือ 80 จำไม่ได้อะ

ผมไม่เคยเสียนะครับ พอดีรู้จักกับพี่ที่เค้าจัดงานอยู่ แต่รู้สึกจะประมาณ 50 บาทต่อคนหรือยังไงเนี่ยหระครับ หรือไม่ก็มึนๆๆๆขับผ่าน ถ้าเค้าเรียกบอกมาหาเพื่อนจบ อิอิ

ผมไม่เคยเสียนะครับ พอดีรู้จักกับพี่ที่เค้าจัดงานอยู่ แต่รู้สึกจะประมาณ 50 บาทต่อคนหรือยังไงเนี่ยหระครับ หรือไม่ก็มึนๆๆๆขับผ่าน ถ้าเค้าเรียกบอกมาหาเพื่อนจบ อิอิ

เด๋วมึนบ้างดีก๋า

ประกาศ
เนื่องด้วยประธานโอ๊ดจะกลับมาแล้ว อิอิ นกเหล็กเทียบท่าประมาณเดือนเมษา คำถามทำไมกลับไว ได้ข่าวมาว่าเงินหมดไหแล้ว ไม่รู้ใช้อะไรหมด หรือหมดไปกับอะไร กระทู้จะไม่เงียบอีกสักพักแล้ว เหอะๆๆ แค่นี้

Meeting cefiro-thailand เสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2554 ที่ 13 เหรียญ บางนา 16:00 น. เป็นต้นไป ดำเนินงานโดยกลุ่มบางนา-สุขุมวิท 71
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/46390

พี่ผมจะกลับมาแล้วหรอเนี่ย เย้ๆๆๆๆ

เห็นท้ายรถเสี่ยต่อ ท้ายแหกไปแร้วววว ไอ่คันขาวที่ติดติกเกอร์พิทบูล์ทีมอะ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม