Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

ไม่รุอะ ผมเล่นแบตแห้งเลย

แบตพี่เปียก พี่ชอบแบบน้ำเยอะๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,463

ชอบน้ำเยอะเดี๋ยวพาไป.....
ตอนนี้หลายจังหวัดเรย
กะลังน้ำท่วม 555+++

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ใครไปบ้างออกตัวกี่โมง นัดกันไว้ที่ไหน บอกด้วยจะได้ตามไป
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ไปค่ะ แต่คงล่วงหน้าไปก่อน ไปทำธุระแถวแบริ่งก่อน

แต่ว่าเด๋วไปเจอกันที่งานได้เลยนะ......มีไรโทรมาเด้อ 0894128150

ปล.ตามไปนะ...เด๋วไปรอที่งาน

แบตพี่เปียก พี่ชอบแบบน้ำเยอะๆ

น้ำเยอะเด๋วหลวมหมด พี่ยิ่งอันติ๊ดอยู่ด้วย :coolly-0001:

วันนี้พี่อันติ๊ดไปงาน 7 ปีป่าวค้าบบบ

แล้ว FB มันดีไหมอ่ะ เพิ่งเปลี่ยนไปซะด้วย

** ตามมาขอบคุณถึงนครปฐม..สำหรับแป้นเกียร์ 24วาร์ว..มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกพี่ได้เลยนะตรี...หรือมีไรต้องการให้ช่วยเหลือที่นครปฐม..ก็บอกได้เหมือนกัน..พี่ชายพี่อยู่หลังโรงเรียนราชินี...วิ่งเข้าไปหาได้เลย.

:coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036:

สวัสดีคับพี่ๆๆ Cef@Nakhonpathom รวมตัวแถวนครปฐมเมื่อไรคับ อยากมีเพื่อนๆพี่ๆไกล้ๆๆบ้างแลกเปลี่ยนความคิดเห็นๆๆ

Re: Cefiroที่นครปฐมมีกลุ่มบ้างไหมครับ

เคยๆๆไปๆๆๆๆๆ ผมอยู่ดำเนินอ่ะคับ แต่เรียนคริสเตียนนครปฐมๆๆไปบ่อยๆๆๆๆ

Re: Cefiroที่นครปฐมมีกลุ่มบ้างไหมครับ

** ตอนนี้โรงแรมเวล..มีไรบ้าง..หนุ่มๆตอนอยู่ครฐม..แถวนั้น..สุดยอด......

นู๋อยู่ สาย4ตัดใหม่ รถสีแด๊งแดง ง้าบบบบบบ:coolly-0033:

อยู่พระประโทนมาเกือบปีแล้วคับ

งานยุ่ง รถจอดมาเป็นปีๆ ไม่ค่อยได้ขับ

ตอนนี้งานเริ่มเบาลงบ้างแล้ว ไม่ทราบว่า Cef. นครปฐมยังรวมตัวกันอยู่หรือป่าว

กำลังจะปลุกรถขึ้นมาขับบ้าง จาได้มีเพื่อนกินเหล้าแถวนครปฐมบ้าง

เคยไปกินหอยทอดที่ องค์พระอะ
ให้เยอะมากกกกก อร่อยดี
แต่ว่าลุงคนขาย ก๊วนกวน

ตับ.......

แก่.......

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,477

สวัสดีคร้าบ ป๊อปคร้าบ
ฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยครับ....

มันหายไปไหนกันหมดวุ้ยย

เหงาจัง.......ฮู้...........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม