Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

เรื่องสาวๆ ผมไม่ค่อยคุ้น จีบไม่เป็นสงสัยต้องสอนผมบางแระ ทิ้งเบอร์กันไว้น่ะ มิตติ้งจะได้โทรตามอ่ะคราบ

เรื่องสาวๆ ผมไม่ค่อยคุ้น จีบไม่เป็นสงสัยต้องสอนผมบางแระ ทิ้งเบอร์กันไว้น่ะ มิตติ้งจะได้โทรตามอ่ะคราบ

นี่ครับ เบอร์ผม 080-025-1629 ครับ โชติ นะครับพี่

ได้เลยยยย เร็วๆนี้ รอฟื้นตัวก่อน ช่วงนี้ฝนตกหนัก

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

เงียบจัง....................

แวะมาเยี่ยมครับ

อารายพี่ต้องฟื้นตัว บอกแล้วว่าอย่าใช้งานหนัก เห้อๆ

เมื่อ ไร ดีครับ อิอิ

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ขึ้นไป...............

เมื่อเช้า แบตพัง ไดชารต์กลับญี่ปุ่นไปแระ เสียตังแต่เช้าแถมรถดับกลางสี่แยก สาธร ตำรวจแมร่งเหี้ยจริงๆ ไม่ช่วยกูเลย อยากจะด่าแมร่งจิงๆ ดีน่ะ ไปกับแฟน กูเลยเหนื่อยฉิบ...เกียจแมร่งจิงๆ ตำรวจไทย(จราจร) เกียจ.........

แบตพัง+ไดร์ชารต เลยหรอครับ

โดนไปเท่าไรครับ ผมกำลังจะเปลี่ยนพอดีเลย เปลี่ยนแล้วรึยังครับ

ถ้าเปลี่ยนแล้วบอกรุ่นผมด้วยนะครับ ใช้อยู่ 90amp ไปแ้ล้วเหมือนกัน

จะเล่น 120amp+ไดร์ J ครับ

แนะนำ 3 K น่ะแบตอ่ะ GS ของปลอมเยอะ 120 แอมประมาณ2800 ผมเปลี่ยนไปแระ ไดชารต์ก้อตรงรุ่น J 1500 เอาในร้านแระขี้เกียจเข้าเซียงกง โดนไป 2800+1500+300 (แบต+ไดชารต์+ค่าแรง) สบายตัวเลย

ขอบคุณคับ ร้าน ในนครปฐมรึเป่า มีไดร์ J เหลือบ้างไหมเนี้ย

เครื่องผม RB ต้องแปลงเค้าว่าไฟแรงกว่า จะเปลี่ยนเนี้ยแหละ อิอิ

แนะนำ 3 K น่ะแบตอ่ะ GS ของปลอมเยอะ 120 แอมประมาณ2800 ผมเปลี่ยนไปแระ ไดชารต์ก้อตรงรุ่น J 1500 เอาในร้านแระขี้เกียจเข้าเซียงกง โดนไป 2800+1500+300 (แบต+ไดชารต์+ค่าแรง) สบายตัวเลย
สบายตัวนี่ซ่อมรถรึว่าทำอย่างอื่นอ่า....สงสัยสะดือขาวเลยอ่าจิ...โบ๊ะแป้งเด็กแคร์เยอะไปหน่อย..

โรงงานเดียวกันแหละพี่ แต่เห็นเค้าว่าแผ่นธาตุ 3K ดีกว่า

ให้สุด...........

ฝนตกทุกวันเลยยยย

ช่ายๆๆๆ.....เปียก...

ขึ้นไป...............
หายหัวมาหลอกเด็กๆๆแถวนี่ เอง 5555 :coolly-0040:

แล้ว FB มันดีไหมอ่ะ เพิ่งเปลี่ยนไปซะด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม