Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

:coolly-0028: คิดฮอดเว้ยยย เอก หลานๆ ซำบายดีนะ
เด๋วชะแว๊บบบ เข้าไปแถวนั้น จาไปหารัยทานด้วยหว่ะ

Re: Cef@Nakhonpathom

มาหา ญ ด้วย...อ่ะเปล่า

เออ ขอให้มันจริงไอ้น้อง แร้ววได้กินไอติมอ่ะยังอ่ะ

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

:coolly-0028: คิดฮอดเว้ยยย เอก หลานๆ ซำบายดีนะ
เด๋วชะแว๊บบบ เข้าไปแถวนั้น จาไปหารัยทานด้วยหว่ะ
คิดฮอดหลายคับป๋า

ร้านอะไรนะ...เสริมสวยใช่ป่าว

ตรงประตูอำเภอกระทุ่มแบนอะนะ....ตรงหัวมุมปะพี่:coolly-0043:

ร้านไหนหว่า
ใช่จ้า ร้านเสริมสวยด้วย เปิดคู่ๆกัน ที่ตรงนั้นของพี่ชายเคยขายการเกษตรเก่า

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

ไม่พลาดค่ะป๋า...... จะพยายามคลำทางไปให้ได้ทีเดียวเชียวละ 5555:coolly-0044:

ok กระผมรับทราบคับๆ

มีใครจะไปบ้างรึป่าวจ๊ะ....จะได้ไปพร้อมกันนะ...ไปร่วมกิจกรรมกันนะค่ะ...รับรองสนุกไม่ผิดหวังแน่นอนจ้า
:coolly-0033:

เมื่อวานไปบ้านโป่งมาผ่านนครปฐม ตอนเย็น เห็นเซฟสีขาวล้อขาว ไม่รู้ว่าเป็นของเพื่อนๆเราในคลับ หรือเปล่า เห็นเกือบทุกวันคันนี้ผ่านบ้านแพ้วเกือบทุกวัน
แวะมาทักทายนิดหน่อยครับ ชาวนครปฐม ผมอยู่แถวบ้านแพ้วครับ
:coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024:

รถผมก้อสีขาว ล้อขาว ไปบ้านแพ้วก้อบ่อย แต่ไม่ทุกวันอ่ะ

กว่าจะเจอมุมนี้ เล่นเอาอึ่งเลยไม่คิดว่าจะมา h___h

หวาดดีครับ ท่าน เจ้าของกระทู้ ขออยู่ด้วยคนครับ ไม่มีคลับ ราชบุรีเลย

ผมเด็กราชบุรี ครับ อยู่โพธารามครับ ขับเซฟสีเขียวครับ ไปกลับบ้านโป่งทุกวันครับ

มีข่าวรวมตัวยังไงบอกด้วยนะครับ [email protected] จะได้รวมๆๆกันได้ครับ

กว่าจะเจอมุมนี้ เล่นเอาอึ่งเลยไม่คิดว่าจะมา h___h

หวาดดีครับ ท่าน เจ้าของกระทู้ ขออยู่ด้วยคนครับ ไม่มีคลับ ราชบุรีเลย

ผมเด็กราชบุรี ครับ อยู่โพธารามครับ ขับเซฟสีเขียวครับ ไปกลับบ้านโป่งทุกวันครับ

มีข่าวรวมตัวยังไงบอกด้วยนะครับ [email protected] จะได้รวมๆๆกันได้ครับ

ยินดีต้อนรับคับ ว่างๆมานครปฐมก้อโทรมาได้คับ มารวมตัวกันมั่ง

ยินดีต้อนรับคับ ว่างๆมานครปฐมก้อโทรมาได้คับ มารวมตัวกันมั่ง

ไปบ่อยเลยครับ เมืิอคืนก็พึ่งไปมาเองครับ สมอรูม อ่ะครับ 555

ผมโชติ ครับ 0800251629 ครับ เมื่อไรนัดเจอได้เลยครับ แนะนำอู่ด้วยนะครับ

ไปบ่อยเลยครับ เมืิอคืนก็พึ่งไปมาเองครับ สมอรูม อ่ะครับ 555

ผมโชติ ครับ 0800251629 ครับ เมื่อไรนัดเจอได้เลยครับ แนะนำอู่ด้วยนะครับ

ผ่านนครปฐมวันศุกร์ เสาร์หรืออาทิตย์ โทรบอกด้วยนะคับ กลับมานครปฐม

(ไปทำงานสุพรรณฯ)

เมื่อไร บอกกันด้วยครับ แต่ผมชอบเทียววัน ศุกร์ เพราะว่า สาวนครปฐม น่ารัก 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม