Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

กลับมาแระ งานเพียบ เพิ่งจะสึก ยายเสีย ปวดใจ

สาหวัดดีคับ ผมชื่อ king นะคับ สมาชิกใหม่

พี่ ๆ ใครยุแถวนครปฐม ว่าง ๆ มาทักทายกันบ้างนะคับ ^^

ผมยุแถววัดดอนหวายอ่ะคับ :coolly-0024:

สาหวัดดีคับ ผมชื่อ king นะคับ สมาชิกใหม่

พี่ ๆ ใครยุแถวนครปฐม ว่าง ๆ มาทักทายกันบ้างนะคับ ^^

ผมยุแถววัดดอนหวายอ่ะคับ :coolly-0024:
ทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยคราบจะได้ติดต่อไปน่ะคราบทาน:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,484

081-7057135
โทรมาน๊าาาาาาา
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ท่านประธานมา ล้อเล่นอีกแระ เหอๆๆ

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ไม่อยากเหงา บึ่งรถมาหัวหิน ไอ่น้อง..
หายเหงา ชัวร์

คราบรอยยิ้มยังแต้มเติมตามใบหน้า
สูบกัญชาหลอกหลอนจิตใจ
ชั่วชีวิตคิดสั้นทำไม
เส้นทางสุดท้าย นอนตายใต้ต้นกัญชา

พรุ่งนี้เจอกัลคับพี่ TOSHI

เด่วผมเอา เสื้อไปบริจาคด้วยคน อิอิ :coolly-0009:

เฮ้อ ว่าแล้วก้ออดไปทำบุญ เกียร์พังซะแล้ววว เข้าอู่ตามเคย

วันเสาร์ผมไม่ได้โทรไปแจ้งว่าไปไม่ได้นะครับ ขอโทษทีนะครับ กระชั้นชิดไปหน่อย

ยังไง โอกาสหน้ามีอีก แจ้งผมอีกทีนะครับ คงไม่พลาดอีก ขอบคุณพี่ ... ที่เชิญชวนนะครับ

ขอบคุณพี่โต้ดมากเรยนะคับ พี่ป็อบเป็ดอร่อยมากเรยคับ อิอิ

เป็นครั้งแรกเรยที่ไป รู้สึกประทับใจมาก อบอุ่นดีพี่

ครอบครัวเด่วกัน แต่ที่สำคัญสติกเกอร์ผมนะ 555

โอกาสหน้าคงได้ไปเจอกันอีกนะคับ :coolly-0033:

• #1,492

ขอบคุณพี่โต้ดมากเรยนะคับ พี่ป็อบเป็ดอร่อยมากเรยคับ อิอิ

เป็นครั้งแรกเรยที่ไป รู้สึกประทับใจมาก อบอุ่นดีพี่

ครอบครัวเด่วกัน แต่ที่สำคัญสติกเกอร์ผมนะ 555

โอกาสหน้าคงได้ไปเจอกันอีกนะคับ :coolly-0033:

กลับกันกี่โมงล่ะเมื่อวาน มะเหนแวะมาเรยยยยย

เฮ้อ ว่าแล้วก้ออดไปทำบุญ เกียร์พังซะแล้ววว เข้าอู่ตามเคย[/QUOTE

** อ้าว...ตรี..รถเป็นไร..เห็นบอกเพิ่งเก็บรายละเอียดเสร็จไม่ใช่เหรอ...เอ้า...สู้ต่อไป...ไอ้มดแดง....55555....มาเยี่ยมเยียนกันบ้างเด้อ...จะหนาวแล้ว...

กลับกันกี่โมงล่ะเมื่อวาน มะเหนแวะมาเรยยยยย
กลับเช้าเรยอ่ะพี่ 8 โมงอ่ะ คิงต้องรีบกลับไปทำรายงานอ่ะคับ เรยกลับเร็ว ไม่ได้แวะไปหาพี่เรยโทษทีนะคับ พี่ป็อบ :coolly-0023:

ว่าจะแวะไปเอาเป็ด:coolly-0003:กลับบ้านไปฝากแม่สักหน่อยใช่ม่ะน้องคิง แม่จะได้ให้มาอีก...........

ว่าจะแวะไปเอาเป็ด:coolly-0003:กลับบ้านไปฝากแม่สักหน่อยใช่ม่ะน้องคิง แม่จะได้ให้มาอีก...........

รูปพี่ส่งหั้ยผม ยังเนี้ย อิอิ :coolly-0018:

• #1,497

แน่ะส่งรูปไรกัน ขอมั่งจิ

งานเยอะ อีกแระ เหนื่อย วุ้ยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม