Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

หวัดดีพี่น้อง...คิดถึงทุกคนนะ....

• กระทู้ ผู้เขียน

โหลๆๆๆๆๆ มีครายอยู่มั่ง.......:coolly-0040::coolly-0040:

แวะมาทักทายครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

วันเสาร์ที่ 11/7/52
ขอเชิญพี่น้องร่วมพบปะสังสรรค์งานมิตติ้งกลุ่ม CEF-71
ร้าน 13 เหรียญ บางนา ถนนบางนาฝั่งเดียวกะไบเทคบางนา
(ตรงข้ามห้างเซ็ลทรัลบางนา)อาหารเพียบ สุรามีขายที่ร้าน
หรือประสงค์จะนำมาเองก็เป็นการดี ค่าเข้าร่วมกิจกรรม
หัวละ 300- ใครที่ชอบร้องเพลง งานนี้มีดนตรี KARAOKE ให้
ร้องได้ยาวๆ มากันเยอะๆนะคับ งานเริ่ม 17:00 น.เป็นต้นไป
แต่เพื่อเป็นการดี อยากให้มาก่อน เวลาถ่ายภาพรถแสงจะได้แจ่มๆ
ใครที่ยังไม่เคยมาก็ยินดีต้อนรับล่วงหน้า ขอบคุณคับ
สงสัยเส้นทางสอบถามได้นะคับ
บิ๊ก 081-805-2825
เมย์ 081-911-6745
แจะ 080-922-5551

<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุด:

พี่โต๊สๆๆๆ
รถพี่อะ..ป๋มจัดการรื้อภายใน ออกให้หมดแระนะ 555 เอาสเต็ปรถดริฟใช่มะ เดี๋ยวสปอตตัวถังกะใส่โรบาเลยนะ อิอิ
วันนี้ไปดูมา เจ้าของอยากไม่อยู่ รื้อหมดแระ มาเมื่อไหร่ ก็มาประกอบเองนะจ๊ะ....:coolly-0010::coolly-0010:
มาแร้วโทมาด้วยเน้อออ
ปล.. เงียบจัง:coolly-0002:

สวัสดีครับพี่น้องนครปฐม
สบายดีป่าวครับ แวะมาเยี่ยมคราบ:coolly-0022:

รถยังไม่เสร็จ อิๆๆ ใกล้แระ
ต้องขอบคุณ ช่างผู้ใจดี มากมายคราบ
ไม่รู้จะบอกอย่างไรดี นอกจากคำว่า รักน้องคนนี้ จิงๆ คราบ ทั้งน้ำใจที่มีให้พี่คนนี้
งานน้องเค้าก็เยอะ ล้นไปหมด ยังมีใจให้พี่ ขอบคุณมากๆๆคราบ
สำหรับน้อง อำนาจ น้ำใจดี คนนี่คราบ

รถเสร็จเมื่อไร จะเอารูปขั้นตอนต่างๆ มาลงให้ดูกันคราบพี่น้อง

รถยังไม่เสร็จ อิๆๆ ใกล้แระ
ต้องขอบคุณ ช่างผู้ใจดี มากมายคราบ
ไม่รู้จะบอกอย่างไรดี นอกจากคำว่า รักน้องคนนี้ จิงๆ คราบ ทั้งน้ำใจที่มีให้พี่คนนี้
งานน้องเค้าก็เยอะ ล้นไปหมด ยังมีใจให้พี่ ขอบคุณมากๆๆคราบ
สำหรับน้อง อำนาจ น้ำใจดี คนนี่คราบ

รถเสร็จเมื่อไร จะเอารูปขั้นตอนต่างๆ มาลงให้ดูกันคราบพี่น้อง

รถเป็นอะไร ไปทำอะไรมาหรอ อยากรู้อ่ะ ไม่เห็นบอกอะไรกันบ้างเลย :coolly-0020: เป็นรถเทพแล้วหรอ ....

รถเป็นอะไร ไปทำอะไรมาหรอ อยากรู้อ่ะ ไม่เห็นบอกอะไรกันบ้างเลย :coolly-0020: เป็นรถเทพแล้วหรอ ....
เทพอะไรล่ะ น้ำมันเครื่องแห้ง เครื่องเกือบกลับญี่ปุ่น อ่ะดิ
เปลี่ยนซีล ใหม่หมดเลยอ่ะ ทั้งเครื่องและก็เกียร์ :coolly-0011: เกือบพังอ่ะ:coolly-0027:

แต่ใกล้เสร็จแระ:coolly-0022:

มีน้ำมันเครื่องลิตรเดียวขับได้ด้วย เทพมั้ยล่ะ
ครายทำได้มั่ง
อิอิ.... เสานี้เจอกัน:coolly-0034::coolly-0034:

เหอๆๆๆ รถเทพในตำนาน ใช้น้ำมันเครื่องเพียงลิตรเดียว
วิ่งได้ สุดยอดดด กับ 1 J หรือคูโบต้า ฟ่ะ ฮาๆๆ เกือบหัวเราะไม่ออก แอ๊ะ

สุดยอดจริงๆด้วย อย่างนี้ต้องเรียกว่าท่านเทพแล้ว :coolly-0033: ผมขอเรียกว่าอาจารย์นะ 555 แต่ว่าลูกศิษย์ ไม่ขอเลียนแบบ

ตรวจดูและเช็ค เครื่องก่อนจะไปไหน ทุกครั้งเด่อ ....
เดี๋ยวจะหาว่าหล่อไม่เตือน...
ตรูเกือบซวยไปแย้วววว

เย๊ว..ว....ว.ว.

หายไปไหนกันเนี้ย ช่วงนี้ไม่ได้เจอกันเลย เบื่อมากๆ เลยเอา teana ใหม่ไปลองขับดูอ่ะ ยอมรับว่าใช้ไม่เป็นอ่ะ ระบบมันเยอะเกินไป 555 สงสัยกลับมาใช้คันเดิมดีกว่า ความสบายในที่สุดก้สู้ความดิบเถื่อนของ cefiro ไม่ได้อยู่ดี

แวะมาทักทายคับ

คุณโต๊สรถเสร็จรึยังคับ

เสร็จไป 98% คราบ ใกล้ แระ เสร็จสมบูรณ์ มิตติ่งกันหน่อยดีกว่าคราบ เพื่อนๆ

เสาร์นี้เลยปะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม