Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

น้ามาดิ จะพาไปในหุบ

Re: Cefiroที่นครปฐมมีกลุ่มบ้างไหมครับ

อยู่สาย1 ไปได้มะ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: Cefiroที่นครปฐมมีกลุ่มบ้างไหมครับ

จะไปไหนกันน้า...นู๋ไปด้วยยยยย..
เวลลลลลลลล:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

ไปเมื่อไหร๋แวะมารับด้วยนู๋ด้วยน้า:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0034::coolly-0034:

แอ๊ มาม๊า มาอยู่กันเป็นก้อนไหม เหอๆๆ
เดี๋ยวพาไป....แถว เวล นครปฐม รับรองติดใจ อิๆๆ
ไปสู่ที่ชอบที่ชอบเหอะ
อย่ามาหลอกหลอนพวกกรูเลย

แอ๊ มาม๊า มาอยู่กันเป็นก้อนไหม เหอๆๆ
เดี๋ยวพาไป....แถว เวล นครปฐม รับรองติดใจ อิๆๆ

เหอๆๆ ตัวจิงเสียงจิง ของแท้ออริจินอล:coolly-0027:

ว่าแต่เวลมันมีไรดีหรอคับ อยู่ครถมมาหลายปีมีแต่เสียงล่ำลือ 555

ปกติผมไปจัดสัมมนาที่โรงแรมริเวอร์เดือนละสองครั้งได้

แต่เวลาไปหนองงูเหลือม

ผมก็ผ่านบ่อยนะ

โรงแรมเวลล์เนี่ย

มันมีไรดีนะ

ปกติผมไปจัดสัมมนาที่โรงแรมริเวอร์เดือนละสองครั้งได้

แต่เวลาไปหนองงูเหลือม

ผมก็ผ่านบ่อยนะ

โรงแรมเวลล์เนี่ย

มันมีไรดีนะ

ของดีต้องดูตอนดึก พี่วิทย์เค้าว่า แข็งสู้มือดีจริง :coolly-0028:

ไอ้ที่ว่าแข็ง สู้มือ เนี่ย กระเจี่ยวอ่ะเปล่า 555
ตาวิทย์ยิ่งเมาจำอะไรไม่ค่อยได้ 555

แต่ขอบอกว่า บ้านนกเขา แหล่มจิงๆๆ น้องๆ อายุเนี่ยทำเราติดคุกเลยน่ะ อิๆๆ

ไอ้ที่ว่าแข็ง สู้มือ เนี่ย กระเจี่ยวอ่ะเปล่า 555
ตาวิทย์ยิ่งเมาจำอะไรไม่ค่อยได้ 555

แต่ขอบอกว่า บ้านนกเขา แหล่มจิงๆๆ น้องๆ อายุเนี่ยทำเราติดคุกเลยน่ะ อิๆๆ

ชื่อบ้านมันกำกวม บ้านนกเขา

เข้าไปบูรณะนกเขา หรือ เข้าไปแล้วเจอแต่นกเขา :coolly-0028:

พิกัด gps ด้วยจะดีมาก

มันเป็นบ้าน ที่ผู้ชายเข้าไปปล่อยความสุข หรือหาความสุข อิๆๆๆ
อยู่ติดกับ รร.เวล เห็นป้ายร้านเคเบิลนครปฐม ประตูสีเขียว มีร้านขายผลไม้
นั้นแระ ถึงแย้ววว บ้านนกเขา ราคาเป็นกันเอง ไม่ถึง พัน
แต่น้องๆ เพียบ

สรุปจะมาโทรหา เดี๋ยวพาไป จบ

อิๆๆ ด่านช้างไป.........5555 ตามหาช้าง

มันเป็นบ้าน ที่ผู้ชายเข้าไปปล่อยความสุข หรือหาความสุข อิๆๆๆ
อยู่ติดกับ รร.เวล เห็นป้ายร้านเคเบิลนครปฐม ประตูสีเขียว มีร้านขายผลไม้
นั้นแระ ถึงแย้ววว บ้านนกเขา ราคาเป็นกันเอง ไม่ถึง พัน

โอเครคับ

เด๋วผมจะโทรไปรบกวนนะคับ

แต่ผมก็อดคิดไม่ได้ว่า

นี่ขนาดพี่มีครอบครัวแล้วนะเนี่ย

ตอนโสด จาขนาดไหนเนี่ย??? :coolly-0007:

ของเค้าดีจิงๆคับ...

อยู่นครปฐมเหมือนกัน รายงานตัวครับ เอ31 24 วาล์ว ว่าแต่ไอแถวโรงแรมที่แนะนำนี้ต้องไปตอนไหนอ่ะ น่าสนง่ะ

ผมก็อยู่สาย4นะ แถวลานโบว์ลิ่งอ่ะ ว่างๆนัดรวมตัวกันก็ดีนะครับ
เห็นละแวกนี้มี cef หลายคัน

รู้จักแต่ภูธรภาค 7 อะคับอยู่ใกล้ๆกันอ๊ะป่าววว

เอางาช้างไปด้วยนะ :coolly-0028::coolly-0028:

เดี๋ยวจัดทีเดียวไป กันเป็นหมู่คณะ ลด 10 % น่ะ อิๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม