Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

หายไปไหนกันหมดเนี้ย ... ว่างจริงวุ้ย

เออ..แล้วนครปฐม มันเหลือเซฟอยู่กี่คันวะ
รวมๆ กลุ่มกันหน่อยเว้ย

แอ๊ะ หายกันไปหมดเลยน่ะคราบ.............

ตรูไม่อยู่คนเดียว เงียบกิบ....

ช่วงนี้งานเยอะ หลังจากกลับมาจาก โรงบาล......

ว่าง.เมื่อไร จะนัด เออ วันนี้เลย ม่ะ ว่างพอดี

• กระทู้ ผู้เขียน

:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:

อยู่ช่วงไหนกันบ้างคับ
ผมอยู่สาย 4 คับ
เจอกันทักกันบ้างนะคับ

อยู่ช่วงไหนกันบ้างคับ
ผมอยู่สาย 4 คับ
เจอกันทักกันบ้างนะคับ
อยู่ส่วนไหนคราบ
บ้านผมศาลายา อ่ะ
ทิ้งเบอร์ไว้คราบ จะได้เมากัน อิๆๆ:coolly-0022:

:coolly-0044::coolly-0044:ไปด้วยๆๆๆๆ:coolly-0010: แต่ผมกินเหล้าไม่เป็นนะ..:coolly-0022::coolly-0034:

โอ๊ย.....พ่อคุณ กินไม่เป็น เล่นซ่ะ หมุนเลยอ่ะดิ..........

:coolly-0023::coolly-0023:555++ แหม่.. กินได้นิดหน่อยเอง
กินเยอะกลัวเมา:coolly-0046::coolly-0046:

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

:coolly-0023::coolly-0023:555++ แหม่.. กินได้นิดหน่อยเอง
กินเยอะกลัวเมา:coolly-0046::coolly-0046:

เบื่อหวะพวกชอบบอกว่ากินไม่เป็น กินได้นิดหน่อย จะไปกลัวความจริงกันทำไม บอกตรงๆไปเลยว่า กินตั้งแต่เช้ายันค่ำ ค่ำยันเช้ายังไม่เมาเลย 555
แต่สำหรับผมกินน้อยครับ :coolly-0001: ไม่ค่อยชอบกินเหล้าเท่าไหร่ ถ้าเป็นนารีจะถนัดกว่านะ :coolly-0044:

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

อยากไปอะแงแงเมียไม่ให้ไป:coolly-0008:อยากเจอพี่-น้อง:coolly-0033:​

วันมิตติ้งเจอกันนะคับพี่น้องค๊าบบบบบ..:coolly-0044:

เบื่อหวะพวกชอบบอกว่ากินไม่เป็น กินได้นิดหน่อย จะไปกลัวความจริงกันทำไม บอกตรงๆไปเลยว่า กินตั้งแต่เช้ายันค่ำ ค่ำยันเช้ายังไม่เมาเลย 555
แต่สำหรับผมกินน้อยครับ :coolly-0001: ไม่ค่อยชอบกินเหล้าเท่าไหร่ ถ้าเป็นนารีจะถนัดกว่านะ :coolly-0044:
:coolly-0036::coolly-0036:แบบนี้ใครๆก็ชอบอะนะ...
(ปล.ตีกันฉันป่วย xxx บอกด้วย ป่วยก็ไป ..)อิอิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0031::coolly-0031:

มีแต่ คนกาม ว่ะ ทำไงดี.......
ปล.ความเร็วเป็นต่อ...รูปหล่อเป็นเกย์

มีแต่ คนกาม ว่ะ ทำไงดี.......
ปล.ความเร็วเป็นต่อ...รูปหล่อเป็นเกย์
มิน่าล่ะช่วงนี้รู้สึกว่าพี่โต๊สหล๊อ...หล่อ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

มิน่าล่ะช่วงนี้รู้สึกว่าพี่โต๊สหล๊อ...หล่อ
:coolly-0022:วันก่อนเจอ เองด้วยว่ะ ที่กาญตอนกลางคืน ฝนตกเห็นนั่งกันเต็มคันเลย ทักไม่ทัน...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม