Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: Cef@Nakhonpathom

new teana :eeek: :eeek: สวยจัด...:dribble: :dribble:
camry ...ก็ดี ป๋มตัดสินให้ :coolly-0003: ออก 2 คัน เลยครับ แล้ว เอา cef ให้ป๋มก็ได้.. อิอิ...:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0023: :coolly-0023:

new teana :eeek: :eeek: สวยจัด...:dribble: :dribble:
camry ...ก็ดี ป๋มตัดสินให้ :coolly-0003: ออก 2 คัน เลยครับ แล้ว เอา cef ให้ป๋มก็ได้.. อิอิ...:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0023: :coolly-0023:

555 พอดีไม่ใช่เงินผมซะด้วย ของพ่ออ่ะ เดี๋ยวต้องขอดูรายละเอียด+review ของคนที่ได้ลองขับดูว่าเป็นยังไง แต่ยอมรับว่าเห็นรูปแล้วโดนมากมาย ทั้งข้างนอก+ข้างใน

เอามาฝาก..:coolly-0046: :coolly-0046:
http://www.oknation.net/blog/print.php?id=241694
ไม่รู้ของไทย ครบแบบนี้ป่าว....เจ๋งดี:coolly-0046: :coolly-0046:

อิๆๆ
อยากบอกว่าตอนนี้อยู่สุพรรณ อิๆๆๆ

อิๆๆ
อยากบอกว่าตอนนี้อยู่สุพรรณ อิๆๆๆ

ไปเมาอีกแล้วใช่ไหม 555 เผื่อด้วยนะ หรือจะเป็นจาพนมอ่ะ ช้างเผือกกูอยู่ไหน อิอิ

10 มี.ค. มิตติ้งคราบ พี่น้อง
ร้านเดิม คราบ มีพี่ตูน Body Slam คราบ อิๆๆ ไปไหมอ่ะเพื่อนๆ

น่าสนๆ 555 ผมอ่ะไำด้อยู่แล้ว มาจัดการเรื่องชมรมด้วยนะ อยากให้ตั้งเร็วๆ ว่าแต่มีใครจะมาบ้างอ่ะ

อิๆๆ 1 ในนั้นคงมีผม แม๊ก หนุ่ม วิธไม่แน่ใจเดี๋ยวโทรหาก่อน
ส่วนคนอื่น แล้วแต่กรุณา อ่ะคราบ

อยากจะรวบกลุ่ม cef นครปฐมจัง อิอิ 086-3169488 คร้าบ...

ตกลงชัวร์ ใช่ไหม จะได้เตรียมตัว :coolly-0046:

ค่าบัตร 1500 ได้ 4 คน เบียร์ 1 หลอด แพงไหมเพื่อนๆ
ค่าบัตร 2500 ได้ กี่คนจำไม่ได้เมา เหล้า 1 ขวด
อีกอัน จำราคาไม่ได้ เมาหนักกว่าเดิม

ปล.ไปนั่งกินกับหัวหน้าเมื่อวานไปสืบราคา เด็กเชียร์เบียร ไฮเนเก้น น่ารักจัง

ราคาไม่สน สนแต่ เด็กเชียร์เบียร ไฮเนเก้น น่ารักจัง ต้องไปพิสูจน์

ไม่ได้ไปแระ ไม่มีตัง เซ็ง แอ๊

ซะงั้น..เสียดายจัง(เชียเบียอะนะ)

บางแสนอยากไปเยี่ยมพี่น้อง นครปฐมครับ

ไม่ได้ต้อนรับพี่หนึ่ง เลย แย่จังเรา
ช่วงนี้งานปิดปีบัญชี เลยไม่ว่างเลยพี่ ออกงานนอกหมดเลย
ไม่ได้กลับนครปฐมเลย อิๆๆ ตอนนี้นี้อยู่หนองปรือ กาญ จ้า

แอบมาดู เงียบเหมือนเดิม

จุ๊กกรู้....:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม