Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

ไปทำเมื่อไร อ่ะ

คิดว่าไม่ก่อนก็หลังตรุษจีนอ่ะ ไม่เป็นไร ถึงรถไม่มีแต่ใจรัก มารับผมไป meeting ด้วยนะ :coolly-0039: ว่าแต่รายการนี้จะมีเลือกประธานเลยเปล่า... อยากจะให้มีเพราะว่าจะได้จัดตั้งให้เป็นทางการซะที ..

• กระทู้ ผู้เขียน

:coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:

55555 ... กัวมานประท้วงไม่ยอมทำงาน ใช่ม่ะ....อ่านดูขำๆ
-กระผมนายจู๋มีความประสงค์ขอขึ้นเงินเดือนโดยมีเหตุผลดังต่อไปนี้
1. กระผมเป็นผู้ใช้แรงงาน
2. กระผมทำงานในที่ลึกมาก ....
3. กระผมต้องสอดหัวเข้าไปก่อนทุกครั้งที่ทำงาน
4. กระผมไม่มีวันหยุดสุดสัปดาห์และไม่เคยหยุดวันนักขัตฤกษ์
5. กระผมทำงานในที่มีสภาวะแวดล้อมอับชื้น !!!
6. กระผมทำงานในที่มืดและไม่มีอากาศถ่ายเท
7. กระผมทำงานในที่ร้อนอบอ้าว
8. กระผมไม่เคยได้รับค่าล่วงเวลา
9. กระผมทำงานที่เสี่ยงกับโรคติดต่อ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณา

จดหมายตอบจากทางฝ่ายบุคคล

เนื่องจะคณะกรรมการได้พิจารณาแล้วเห็นว่า
คุณไม่สมควรได้รับการขึ้นเงินเดือนเป็นอย่างยิ่ง เนื่องจากขาดคุณสมบัติ
เป็นพนักงานที่ดีหลายประการ ดังที่ได้แจ้งหลายละเอียดดังนี้
1. คุณไม่ได้ทำงาน 8 ชม / วัน
2. คุณงีบหลับหลังจากเสร็จงานเสมอ
3. คุณไม่ทำตามคำสั่งบ่อยๆ
4. คุณไม่ชอบทำงานในที่ประจำของคุณและชอบแว๊บไปรับงานที่อื่นบ่อยๆ
5. คุณมักไม่ทำงานโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าและหลายครั้งที่หยุดงานกลางคัน
6. คุณไม่มีความเป็นผู้นำต้องอาศัยแรงกระตุ้นจากภายนอกให้ทำงาน
7. คุณทิ้งให้ที่ทำงานสกปรกเลอะเทอะทุกครั้งเมื่อเสร็จงาน
8. คุณมักไม่ชอบปฎิบัติตามกฎแห่งความปลอดภัย โดยไม่สวมอุปกรณ์ป้องกัน
9. หลายครั้งคุณไม่สามารถทำงานควบสองกะต่อเนื่องได้

จึงเรียนมาเพื่อทราบ....:sweat: :sweat: <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

อ่านแล้วฮาอะคับ

ชอบ ๆ :coolly-0039:

เงียบจังพี่น้อง....คิดถึงพี่น้องทุกคนคับ...

บ้านหัวหินแวะมาทักมายคร้าบบบ:coolly-0039:

หนาวมากๆ อยากจะหาความอบอุ่นจากหมอนข้างสักใบ ช่วยจัดมาให้ที

อยากได้หมอนแบบ ไหน อ่ะ
แบบขาว สวยนมเล็ก หรือ ขาวหมวยนมใหญ่ คราบท่านอ๋อง

สงสัยจาเป็นอย่างหลัง.....:wink: :wink:

เงียบจังพี่น้อง....คิดถึงพี่น้องทุกคนคับ...
หายไปเลยน่ะ ท่านพี่ คิดถึงเหมือนกันคราบ
ไม่ได้กินด้วยกันนานแย้ววว น่ะ:coolly-0026:

อยากได้หมอนแบบ ไหน อ่ะ
แบบขาว สวยนมเล็ก หรือ ขาวหมวยนมใหญ่ คราบท่านอ๋อง

น่าสนทั้ง 2 แบบนะเนี้ย :coolly-0046: หาที่ไหนดีเนี้ย มาชี้แนะหน่อยครับ ท่านควานช้าง อิอิ

:coolly-0018: :coolly-0018: ไปด้วยๆ

เบื่อพวก บ้ากาม.........แอ๊ะ

ดีนะที่เราไม่เป็น:byebye: :byebye: :byebye:

พ่อคนดี ไปกินนอกบ้านที่ไร....ทุกที แอ๊ะ

พ่อคนดี ไปกินนอกบ้านที่ไร....ทุกที แอ๊ะ

จริงอ่ะ แบบนี้ต้องไปแจมด้วยแล้ว แต่อยู่ไกลจัง ไว้ว่างๆจะลองไปลองประสบกาม ไม่ใช่ประสบการณ์ใหม่ๆ อิอิ

...................มาเลยรับรอง เสียวจนกามค้าง

แล้วคุณจารู้:eeek: :eeek: :dribble: :dribble: :byebye: :coolly-0028: :coolly-0028: .....
ว่าจาไปครถม เร็วๆนี้ครับ รบกวนพี่ๆชี้ทางสว่างด้วยคร้าบบบบ:coolly-0044: :coolly-0022:

ทางสว่างมันเยอะ แต่กลัวเจอทางวิบาก อ่ะดิ

ทางวิบากนี่ แบบว่าผิวไม่เรียบใช่มะ:byebye: :byebye: :coolly-0028: :coolly-0028:

ผมไม่ค่อยชอบทางขรุขระเท่าไหร่ เป็นไปได้ขอทางเรียบดีก่า ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม