Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

ไม่ค่อยว่าง เข้ามาดู
อิๆๆๆ กามกันใหย๋ เลยน่ะ ท่าน

ปีใหม่ ไปเมาไหน กันว่ะ กินเพื่อด้วยน่ะ ตรูเซ็ง เลี้ยงลูก

แอ๊ะ ลืมรสชาติเหล้า แล้วเนี้ย
เลี้ยงลูกเหมือนกันอยู่นครปฐมบ้านแม่ยายเหงาๆๆๆๆๆๆๆอยากจิ๊บเบียร์เย็นๆ:biggrin: (แถวหนองดินแดง)

• กระทู้ ผู้เขียน

ใกล้ แระ จะไปหาช้าง สักหน่อย เหอๆๆ พักนี้ ไม่ได้ใช้งาน เดี๋ยว ใช้งานไม่ได้ แย่เลย
55555 ... กัวมานประท้วงไม่ยอมทำงาน ใช่ม่ะ....อ่านดูขำๆ
-กระผมนายจู๋มีความประสงค์ขอขึ้นเงินเดือนโดยมีเหตุผลดังต่อไปนี้
1. กระผมเป็นผู้ใช้แรงงาน
2. กระผมทำงานในที่ลึกมาก ....
3. กระผมต้องสอดหัวเข้าไปก่อนทุกครั้งที่ทำงาน
4. กระผมไม่มีวันหยุดสุดสัปดาห์และไม่เคยหยุดวันนักขัตฤกษ์
5. กระผมทำงานในที่มีสภาวะแวดล้อมอับชื้น !!!
6. กระผมทำงานในที่มืดและไม่มีอากาศถ่ายเท
7. กระผมทำงานในที่ร้อนอบอ้าว
8. กระผมไม่เคยได้รับค่าล่วงเวลา
9. กระผมทำงานที่เสี่ยงกับโรคติดต่อ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณา

จดหมายตอบจากทางฝ่ายบุคคล

เนื่องจะคณะกรรมการได้พิจารณาแล้วเห็นว่า
คุณไม่สมควรได้รับการขึ้นเงินเดือนเป็นอย่างยิ่ง เนื่องจากขาดคุณสมบัติ
เป็นพนักงานที่ดีหลายประการ ดังที่ได้แจ้งหลายละเอียดดังนี้
1. คุณไม่ได้ทำงาน 8 ชม / วัน
2. คุณงีบหลับหลังจากเสร็จงานเสมอ
3. คุณไม่ทำตามคำสั่งบ่อยๆ
4. คุณไม่ชอบทำงานในที่ประจำของคุณและชอบแว๊บไปรับงานที่อื่นบ่อยๆ
5. คุณมักไม่ทำงานโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าและหลายครั้งที่หยุดงานกลางคัน
6. คุณไม่มีความเป็นผู้นำต้องอาศัยแรงกระตุ้นจากภายนอกให้ทำงาน
7. คุณทิ้งให้ที่ทำงานสกปรกเลอะเทอะทุกครั้งเมื่อเสร็จงาน
8. คุณมักไม่ชอบปฎิบัติตามกฎแห่งความปลอดภัย โดยไม่สวมอุปกรณ์ป้องกัน
9. หลายครั้งคุณไม่สามารถทำงานควบสองกะต่อเนื่องได้

จึงเรียนมาเพื่อทราบ....:sweat: :sweat: <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>

Happy New Year !!!!
:coolly-0009:​

หวัดดีปีใหม่คับพี่นองนครปฐม ขอให้รวยๆๆๆๆสุขภาพแข็งแรงนะคับจากใจคับcef-phuket

เลี้ยงลูกเหมือนกันอยู่นครปฐมบ้านแม่ยายเหงาๆๆๆๆๆๆๆอยากจิ๊บเบียร์เย็นๆ:biggrin: (แถวหนองดินแดง)
อ้าว..น้าย้ายมาอยู่นครปฐมแล้วเหอร..5555มีลูกเอาตอนแก่นี่นะมันสุดเลยล่ะ:coolly-0016:

หวัดดีปีใหม่คับพี่น้อง....

เมื่อวานไปนครถมมาเห็นเซฟเพียบเลย

แถวถนนอักษะ.. เซพฯ เยอะจริงๆ คับ..
เจอกันทักกันได้นะคับ.. แต่ทักกันไงง่ะ o_O

อ้าว..น้าย้ายมาอยู่นครปฐมแล้วเหอร..5555มีลูกเอาตอนแก่นี่นะมันสุดเลยล่ะ:coolly-0016:
ยังเหมือนเดิมน้าไปภูเก็ตทุกเดือนวันว่างๆก็ไปบ้านแม่ยายปกติครับ:coolly-0018: :byebye:

อิๆๆๆ เหงายังไงก็ทิ้งเบอร์ไว้คราบ จะได้โทรไปหา
และไปนั่งกิน อะไรๆ เย็นๆ กัน อิๆๆ

:coolly-0029: :coolly-0029: 081-7057135:coolly-0046: :coolly-0046:

เบอร์ นี่ อีกแระ ตรูมีแล้ว
ขอเบอร์คนอื่น เว้ย .........

555 มีโครงการขึ้น ด่านช้างอีกแล้ว ตามหาช้างในตำนาน อิๆๆ

มาเยยย.....รออยู่:coolly-0028: :coolly-0028:
ฝากพี่โต๊สและพี่น้อง นครถมนิดนึงครับ หรือใครก็ตามที่มี....
เรื่อง ประกับล๊อกเหล็กกันโคลงหน้าด้านล่าง (ไม่รู้เรียกถูกป่าว) ที่เป็นเหล็กละมีบู้ชยางอยู่ข้างใน ของผมหลุดหายครับ ต้องการด่วน ตอนนี้รถขับไม่ได้เลย หรือใครรู้จักร้านอะไหล่ หรือมีเบอร์โทรร้านอะไหล่ที่มีเจ้าตัวนี้ขายอยู่ ช่วยทิ้งเบอร์โทรไว้ให้หน่อยครับ จักขอบคุณมากๆ
ฝากไว้ตรงนี้ก่อนครับเผื่อใครมีจะได้ไม่ต้องไปไกลเดี๋ยวจะไปโพสไว้ที่บอร์ดซื้อขายอีกที

ไปบ้าน ป๋ารอง มา แก่บอกว่ายังไม่ได้หาให้เลย ว่ะ อิๆๆ
งานแก่เยอะ ลูกค้าเพียบ
แอบพารุ่นพี่ ไปซื้อ เบรค R33 สภาพนางแบบ Av สวยๆ
อิจฉาคนมีตัง ว่ะ เบื่อคนจน ว่ะ

นี่แอบนินทาเราเปล่าเนี้ย คุณโต๊ส สรุปหนุ่มจะไปทำรถเสต๊ปสุดท้ายของหนุ่มแล้วหละ เปลี่ยนหัวฉีดเป็น 550 cc ใส่แคม 272 ข้างนึงเพราะว่าใส่ได้แค่นี้ + เปลี่ยนใบ turbo จูนใหม่บูทบาร์ 5 เพราะตอนนี้ขับแล้วรู้สึกว่าไม่ดึงเลยอ่ะ...
ปล. เมื่อไหร่จะเจอกันซะทีหิวแล้วนะ ขับผ่านเห็นรถจอดอยู่แต่ไม่ว่างเข้าไปคุยเลย .. หางดำก็สวยดีนะ หุหุ

อิๆๆ ไม่ได้นิททา คราบลูกพี่

แม้ๆๆ ทำทั้งที่ เป็นผม ติด Nos แล้ว เอาให้มันสุดตีน กันไปข้างหนึ่งเลย
ทำทั้งที จะได้ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มอีก เปลี่ยน รางฉีด เปลี่ยนแคม เปลี่ยนใบ
ผมว่า ถ้าอยากใช้กันนานๆ ดู ก้านกับลูกสูบ ด้วยน่าจะดีน่ะ เพราะจะได้ใช้กันนานๆ
ไม่ต้องทำให้เสีย ตัง อีก แต่เป็นผม ติด Nos แน่นอน เอาให้ไฟออกท่อเลย แระ

อิๆ จะจัดมิตติ่งเร็วๆ นี้ โปรดติดตามตอนต่อไปคราบ

นี่แอบนินทาเราเปล่าเนี้ย คุณโต๊ส สรุปหนุ่มจะไปทำรถเสต๊ปสุดท้ายของหนุ่มแล้วหละ เปลี่ยนหัวฉีดเป็น 550 cc ใส่แคม 272 ข้างนึงเพราะว่าใส่ได้แค่นี้ + เปลี่ยนใบ turbo จูนใหม่บูทบาร์ 5 เพราะตอนนี้ขับแล้วรู้สึกว่าไม่ดึงเลยอ่ะ...
ปล. เมื่อไหร่จะเจอกันซะทีหิวแล้วนะ ขับผ่านเห็นรถจอดอยู่แต่ไม่ว่างเข้าไปคุยเลย .. หางดำก็สวยดีนะ หุหุ
:eeek: :eeek: :eeek: โหหหหเอาจิงแฮะ คราวนี้ถ้ายังแรงไม่พอผมว่าเอาเครื่องเจ็ทไปเรยยยดีกว่า:biggrin: :biggrin: ถ้าชอบดึงๆผมขอเสนอเครื่อง 10 ล้อครับ รับรองดึงสะใจ แรงบิดเพียบบบบบบ:sweat: :sweat:
ปล.พี่หนุ่มมีอ๊ะป่าวตัวล๊อคเหล็กกันโคลงอะ ถ้าไปเจอที่อู่เอามาฝากอันนึงงง

มีตัวล็อก แต่ไม่รู้ใส่ได้เปล่า ยี่ห้อ Duo รสกล้วยหอม

อิๆๆ ไม่ได้นิททา คราบลูกพี่

แม้ๆๆ ทำทั้งที่ เป็นผม ติด Nos แล้ว เอาให้มันสุดตีน กันไปข้างหนึ่งเลย
ทำทั้งที จะได้ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มอีก เปลี่ยน รางฉีด เปลี่ยนแคม เปลี่ยนใบ
ผมว่า ถ้าอยากใช้กันนานๆ ดู ก้านกับลูกสูบ ด้วยน่าจะดีน่ะ เพราะจะได้ใช้กันนานๆ
ไม่ต้องทำให้เสีย ตัง อีก แต่เป็นผม ติด Nos แน่นอน เอาให้ไฟออกท่อเลย แระ

อิๆ จะจัดมิตติ่งเร็วๆ นี้ โปรดติดตามตอนต่อไปคราบ

เอาแบบขับชิวๆ ไม่ได้เอาเร็วขนาดนั้น street use อ่ะ พวกก้านกับลูกสูบดูหมดแล้วหละ ใช้ได้ไม่ต้องเปลี่ยน ใช้กล่องคุมอีกชั้นนึง

รอ meetingๆ มาเร็วๆเด้อ

ไปทำเมื่อไร อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม