Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

มาดันไข่ ไม่ใช่ดันกระทู้หน่อย คุณโต๊สเมื่อไหร่จะว่างอีกหละ..

เที่ยวพัทยาป่าววันนี้...

• กระทู้ ผู้เขียน

หายไปไหนกันหมดอะ.......

มาแล้ว คิดถึงทุกคน จุ๊บๆ ... ตกลงผมไปจอง new teana ใหม่มาแล้วนะ ตัว top สีขาวมุก อิอิ

สงกรานไปเที่ยวไหนกันมั่งคร้าบบบพี่น้อง
ตาโต๊สไปผ่าตัดหายดียังหว่า เงียบไปเลยย...

สวัสดีพี่น้องนครปฐมคับ

ผมผ่านไปไร่แม่ยาย ตรงหนองงูเหลือมแทบทุกเดือน

เอาเซฟไปก็บ่อย

ตรงสี่แยกโรงเรียนหนองงูเหลือมอะ

เห็นเซฟจอดอยู่ลำนึงประจำเลยอะคับ

รถใครเอ่ย

สวยดี

ไว้คราวหน้าจะแวะทักตอนไปซื้อของนะค๊าบ

มาแล้ว คิดถึงทุกคน จุ๊บๆ ... ตกลงผมไปจอง new teana ใหม่มาแล้วนะ ตัว top สีขาวมุก อิอิ

อะโห

ตัดหน้าผมซะแระ

ชอบเทียน่าตัวใหม่เหมือนกันเลยคับ

ผมก็ว่าจะออกสีเทาม่วงตัวท๊อป เนวิเกเตอร์+ซันรูฟ เหมือนกัน

อิอิ

พี่ที่อยู่ศูนย์ที่รู้จักกันเค้าบอกให้รออีกแป๊ป

ตอนนี้รถมันเร่งผลิต อะไร ๆ บางอย่างมันยังไม่ค่อยเนียน

แต่ผมว่า กว่าจะเนียน

เค้าก็ขับกันเต็มเมืองแล้วหละ

เลยกะว่า ก่อนสิงหา ออกแน่นอน

รถอาไร๊ สวยซะ

เออ ถามอีกนิสสส พี่หนุ่มได้ราคาเท่าไหร่คับ?

เผื่อถูกกว่า

อิอิ

แก้ไขล่าสุด:

มาหนองงูเหลือมแล้วถ้าว่างๆเลยมาเที่ยวสุพรรณได้นะคร้าบ
ผมชื่อป๊อบคร้าบบ

สวัสดีพี่น้องนครปฐมคับ

ผมผ่านไปไร่แม่ยาย ตรงหนองงูเหลือมแทบทุกเดือน

เอาเซฟไปก็บ่อย

ตรงสี่แยกโรงเรียนหนองงูเหลือมอะ

เห็นเซฟจอดอยู่ลำนึงประจำเลยอะคับ

รถใครเอ่ย

สวยดี

ไว้คราวหน้าจะแวะทักตอนไปซื้อของนะค๊าบ

อะโห

ตัดหน้าผมซะแระ

ชอบเทียน่าตัวใหม่เหมือนกันเลยคับ

ผมก็ว่าจะออกสีเทาม่วงตัวท๊อป เนวิเกเตอร์+ซันรูฟ เหมือนกัน

อิอิ

พี่ที่อยู่ศูนย์ที่รู้จักกันเค้าบอกให้รออีกแป๊ป

ตอนนี้รถมันเร่งผลิต อะไร ๆ บางอย่างมันยังไม่ค่อยเนียน

แต่ผมว่า กว่าจะเนียน

เค้าก็ขับกันเต็มเมืองแล้วหละ

เลยกะว่า ก่อนสิงหา ออกแน่นอน

รถอาไร๊ สวยซะ

เออ ถามอีกนิสสส พี่หนุ่มได้ราคาเท่าไหร่คับ?

เผื่อถูกกว่า

อิอิ
ราคาก็ปกติอ่ะ แต่มีส่วนรถ 20000 กับของแถม ทุกอย่างที่มี แค่นี้เอง อิอิ

ตัวไหนคับ ผมทำเองตัวนี้อ่า...
ผลิตมี 3 รุ่นนะ..
MODEL L42F ตัวถัง J32
แต่รู้สึกตัวท็อปที่ผลิตจะส่งขาย แถว ๆ ออสเตเรีย นี่ล่ะ เป็น
นิสสัน แม๊กซิม่า เครื่อง 3500 แต่ตัวถังเดียวกันนี่ล่ะ...
โทรถามได้นะ..แต่ตอนนี้เร่งผลิตจิงๆว่ะ....

ตัวไหนคับ ผมทำเองตัวนี้อ่า...
ผลิตมี 3 รุ่นนะ..
MODEL L42F ตัวถัง J32
แต่รู้สึกตัวท็อปที่ผลิตจะส่งขาย แถว ๆ ออสเตเรีย นี่ล่ะ เป็น
นิสสัน แม๊กซิม่า เครื่อง 3500 แต่ตัวถังเดียวกันนี่ล่ะ...
โทรถามได้นะ..แต่ตอนนี้เร่งผลิตจิงๆว่ะ....

ตัว top ที่ขายในไทยแค่ 2500 cc เอง ได้ข่าวว่าจะส่งมอบรถ จะเป็นรถ lot 2 จริงเปล่า เห็นว่า lot 1 มีปัญหานิดๆหน่อยๆ ถามอีกนิดนะ น้า มันมีมี auto lock อ่ะ มันทำให้ใช้ได้เปล่า เห็นในเวป teana บ่นกันมากเลย+เร่งไม่ขึ้นในบางคันอ่ะ

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0022: กลับมาแล้ว คราบบบบ โดนไป 98,000 ก่าๆๆๆ นอนโรงบาล ไป 5 คืน ผ่าตัดเอาถุงน้ำดีออกไป แระ มันไม่รักดีจิงๆๆ

เป็นไงบ้างเพื่อนๆๆ:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

:coolly-0022: กลับมาแล้ว คราบบบบ โดนไป 98,000 ก่าๆๆๆ นอนโรงบาล ไป 5 คืน ผ่าตัดเอาถุงน้ำดีออกไป แระ มันไม่รักดีจิงๆๆ

เป็นไงบ้างเพื่อนๆๆ:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

อ้าว...ไม่ได้เข้ากระทู้นี้ซะนาน คุณโต๊ดเป็นไงบ้างคับ ยังไงก้อหายไวๆนะคับ

ปล.ผมเพิ่งไปผ่าฟันคุดมาเหมือนกัน 555

ร้อน...ร้อน...มากมั้ย:coolly-0043:

โอ้วววว พี่ตี๋ใหญ่กับมาแร้วววว
โทสับทำไมโทไม่ติดหว่า...
เข้ามาแร้วโทมาหน่อยดิ.. จะถามทางไปกระทุ่มแบนหน่อยคร้าบบบ จะไปวันจันนี้ (27 เม.ย.)
ปล.....สำคัญมาก....กินเหล้าได้ยังหว่า.. :coolly-0010::coolly-0010:

ตอนนี้ ยังไม่สารมาถ รับประทานเหล้าและเบียร ได้คราบเพื่อนๆ
แต่เอา......ได้คราบ

แผลหายขึ้นเยอะ เริ่มเดินเร็วๆ ได้ แต่ยังก้ม หรือยกของหนักๆๆ ไม่ได้ โดยเฉพาะ....

หมอเค้าห้ามถือของหนัก
ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เป็นห่วงคราบ
หายเหมือนไร จะทำพิธี ฉลอง สักหน่อย เรียนเชิญ เลยน่ะคราบเพื่อนๆ

(ส่วนเจ้าป๊อปมาหาบ่ายนี้ ใครว่าง ก็มาได้คราบ นครปฐมแค่นี้เอง)

ปล.พยาบาลแมร่งน่ารัก ซูดดด ไม่อยากกลับบ้านเลย นึกภาพถึงหนัง X ญี่ปุ่นเลย อ่ะ

ตอนนี้ ยังไม่สารมาถ รับประทานเหล้าและเบียร ได้คราบเพื่อนๆ
แต่เอา......ได้คราบ

แผลหายขึ้นเยอะ เริ่มเดินเร็วๆ ได้ แต่ยังก้ม หรือยกของหนักๆๆ ไม่ได้ โดยเฉพาะ....

หมอเค้าห้ามถือของหนัก
ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เป็นห่วงคราบ
หายเหมือนไร จะทำพิธี ฉลอง สักหน่อย เรียนเชิญ เลยน่ะคราบเพื่อนๆ

(ส่วนเจ้าป๊อปมาหาบ่ายนี้ ใครว่าง ก็มาได้คราบ นครปฐมแค่นี้เอง)

ปล.พยาบาลแมร่งน่ารัก ซูดดด ไม่อยากกลับบ้านเลย นึกภาพถึงหนัง X ญี่ปุ่นเลย อ่ะ

อยู่ที่ไหนตอนนี้หละ นครปฐมเปล่า ไว้ว่างๆจะไปแกล้ง อิอิ จิบเบียร์เย็นๆ ชื่นใจ

กลับถึงสุพรรณแร้วคร้าบบบบ ฝนตกตลอดทางเรยยครับบ
แวะจิบเบียที่สองพี่น้องไป2ขวด ขับเพลินเรยยคร้าบบบ:coolly-0034::coolly-0034:

หวาดดีครับบบบบบบบบบ...

หวาดดีครับบบบบบบบบบ...
:coolly-0022:หวัดดีคราบ มีโอกาสจะชวนมานั่งดื่มกันคราบ

ปล.เพื่อนๆๆ เย็นนี้เดินทางไปสตูล เด่อ กลับโน่นเลย อังคารหน้า.....

ยินดีต้อนรับกลับบ้าน......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม