Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

มิน่าโทรไปไม่รับสาย น้อง ทำไรอยู่ ว้า เหอๆๆ

เงียบจังเลย...

เพิ่งกลับมาจากเมืองกาญ วิ่งงานทั้งอาทิต เหนื่อยจัง หิวเหล้าอีกแล้ว อาทิตหน้านัดกินกันดีกว่า

อ่านะ.......

• กระทู้ ผู้เขียน

เพิ่งกลับมาจากเมืองกาญ วิ่งงานทั้งอาทิต เหนื่อยจัง หิวเหล้าอีกแล้ว อาทิตหน้านัดกินกันดีกว่า
:dribble: :dribble: :go: :go: :biggrin:

เมื่อคืน เล่นซะตื่นสายเลย เหอๆๆ เป็นไงกันบ้าง หายหัวกันไปหมด กำ ปล่อยให้ ตรูกับน้าตั๊กโชว์กันอยู่ 2 คน

เมื่อคืน เล่นซะตื่นสายเลย เหอๆๆ เป็นไงกันบ้าง หายหัวกันไปหมด กำ ปล่อยให้ ตรูกับน้าตั๊กโชว์กันอยู่ 2 คน
ยังอยู่คราบบบบบบ....

ไอ้พวกคนว่างงาน 555 ไม่ทำงานกันหรือไง ...

ผมนะทำงาน ตลอดอ่ะ ไม่เคยหยุด เลย น่ะจิงๆๆ

ช่ายๆๆป๋มอ่าทำงานทำทุกอย่างเลย555555+

ช่ายๆๆป๋มอ่าทำงานทำทุกอย่างเลย555555+
น้า ทำทุกอย่างจิงๆ ไม่รู้ตำแหน่งไร ขยันแบบนี้ รวย แง่มๆๆ :biggrin: แบ่งให้น้องบางน่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน

ซาหวัดดีคร้าบ ว่าจะไปหาน้ำแถวนครปฐมกินมั่งไม่ได้ไปซักกะที ช่วงนี้ยุ่งมั่กๆ ใกล้ตรุษจีนอีกแร้ว ใครจะสั่งเป็ดบ้าง อิๆ..... ใครมีตัวล็อกฝาถังน้ำมันบ้างของผมมันหักอะ ทำไงดี...

ฝาน้ำมันที่ล็อกอ่าแปลงเอาได้...ผมก้อแปลงเอาคับ..

คิดถึงทุกคน จัง หิวน้ำ อ่ะ เพิ่งกลับมาจากการตะลุยงาน 2 จังหวัด กาญกับสุพรรณ ขอบคุณ ป๊อปซ่า ที่เลี้ยงเหล้าทุกวัน โดยไม่รู้จักเบื่อ อ่ะคราบ เหอๆ บายดีไหม เพื่อนๆ เงียบจังน่ะ น้าตั๊กเป็งไง บ้าง

พี่โต๊สวันที่ 2-3 นี้ว่าไงเนี่ยมากันปล่าวครับ

2-3 ก.พ.แรลลี่ชมรมฯ กลุ่มนครปฐมไปดักรอได้เลยครับ เอาตรงแยกไปบ้านโป่งก็ได้ครับ หวังว่าคงได้ชนแก้วกับกลุ่มนี้ซักที...

2-3 ก.พ.แรลลี่ชมรมฯ กลุ่มนครปฐมไปดักรอได้เลยครับ เอาตรงแยกไปบ้านโป่งก็ได้ครับ หวังว่าคงได้ชนแก้วกับกลุ่มนี้ซักที...
:burn: :cry: อดไป อ่ะ โทษทีคราบ ป๋า เดือนนี้ จ่าย พรบ.กับ ภาษีค่ารถ หมดตูด อดไปเลยอ่ะหรือจะมีคนใจบุญ พาไปด้วย อ่ะ เหอๆๆ:biggrin: :biggrin:

:burn: :cry: อดไป อ่ะ โทษทีคราบ ป๋า เดือนนี้ จ่าย พรบ.กับ ภาษีค่ารถ หมดตูด อดไปเลยอ่ะหรือจะมีคนใจบุญ พาไปด้วย อ่ะ เหอๆๆ:biggrin: :biggrin:
ไปกับผมก็ได้พี่ เมื่อคืนที่ท่าน้ำเหมือนเดิมเพียบเลยได้มาสองโทรไปหาพี่แล้วไม่ติดอ่ะ

ไปกับผมก็ได้พี่ เมื่อคืนที่ท่าน้ำเหมือนเดิมเพียบเลยได้มาสองโทรไปหาพี่แล้วไม่ติดอ่ะ
ไอ้เวร โทรมากี่โมง ว่ะ ตรูเปิดเครื่องตลอดไม่เห็นมีเลย อ่ะ ไม่งั้น เมื่อคืนมีเสียวๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม