Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

โทรไปถามมายัง แล้วเป็งไงบ้าง โทรมารายงานตัวด้วย อ่ะ ป็อป

• กระทู้ ผู้เขียน

โทรไปถามมายัง แล้วเป็งไงบ้าง โทรมารายงานตัวด้วย อ่ะ ป็อป
เมื่อวันก่อน ลองโทไปแล้วแต่ไม่ติดครับ พอดีมากิงเลี้ยงงานแต่งที่บางลี่คับ เจ้าพาบเรี้ยงม่ายดูกำลังแขกเรยยย เมาไม่ได้สติมา สามวันสามคืนแระ นอนเพิ่งจะตื่ง เด๋ววันนี้จะลองโทดูอีกที..

ฮาๆๆ กินไม่ดูกำลังตัวเองไม่ว่าอ่ะ ดิ ช่วงนี้การเงินแย่ ว่ะ เป็นหนี้สิน รถเสียอีกเซ็งฉิบ...เลย ช่วงนี้ เบื่อๆ อยากจะออกจากงานเหมือนกัน เซ็ง โวยยยยยยย

ซาหวาดดีคร้าบ ใครมีไฟเลี้ยวมุมแก้ม กะ กันชนหน้า uras หรืออย่างอื่นที่ใส่แร้วเข้ากับชุดของ uras บ้างคร้าบ ต้องการด่วน พอดีจอดรถอยู่หน้าบ้าน แล้ว มอไซ แมร่ง เสือกล้มแล้วทะไหลมาชน กรำจิงๆ เซ็งโคด....:confused: :mad: :cry:
รู้สึกว่ากับป๋าลองมีนะคับ

up up up up

ช่ายๆๆ...พี่ว่างั้นล่ะ

วิท เล่นกล้วยไม้ด้วยเหรอ พี่กำลังเล่นอยู่เหมือนกัน แนะนำหน่อยดิ

วิทเค้าเพาะเองเลยนะ...บ้านเค้าทำขาย

วิธมี ช้าง กะ ป่ะ ช้างแดงอ่ะ มีไหม กำลังหาอยู่

ไฟเลี้ยวมุมแก้มมีนะ ทั้งซ้ายขวาเลย
สภาพพอใช้ได้ ร้าวในนิดหน่อย น้ำไม่เข้า
ขาไม่หัก
สนใจโทรมา 0817729909
เด๋วจัดส่งให้เหมือนเดิม

แก๊บ...ๆ....ๆ.

กะๆๆๆๆ กะๆๆๆ ฮูๆๆๆๆ หิวเหล้า

วิธ ไปงาน กล้วยไม้ที่สามพราน ป่ะ 30 เนี่ย พี่ว่าจะไปสักหน่อย ปิดกี่โมงรู้ไหม จะไปดูของแปลกๆๆ

มีงานที่สามพรานเหรอ...ไม่รู้เลยนะนี่...เด๋ว..ไปแจม

แง๊บ..ๆ...
ช่วงนี้มีงานที่องค์พระ...
ไปดูร้านน้องป๋มหน่อยนะ...
ที่มีจักรยานของป๋มแขวนอยู่กลางร้านอ่า...

ตรงไหนอ่ะ เดินจนขาขวิดแย้ว ไม่เห็นเลย จักยานอ่ะ โดนค่าจอดรถไป 50 บาท เซ็งโคตร

ช้างกะ ช้างแดง มีครับพี่ ช้างพลาย ช้างเผือก ช้างส้ม ก้อมีนะพี่รับกี่ต้นดีครับ:smile:

วิทจะเข้าดูที่สวนสามพรานวันนี้อะพี่โต๊ส (1 ธ.ค.) งานมันมีชนกัน 2 งานอะพี่มันมีที่สวนหลวง ร.9 ด้วยอะ ที่สวนวิทไปออกงานที่สวนหลวงร.9 ขับรถกันมันเลย:cry:

ปล. หนาวๆแบบนี้น่าไปหาที่นั่งกินเบียร์กันนิ

ตรงไหนอ่ะ เดินจนขาขวิดแย้ว ไม่เห็นเลย จักยานอ่ะ โดนค่าจอดรถไป 50 บาท เซ็งโคตร
อยู่ฝั่งเดียว...แถวเดียว..กันกับที่ขายของแต่งรถกับ..สติกเกอร์อ่า..
เป็นร้านขายของเด็กฮิบฮอปอ่า...
image.php

ช้างกะ ช้างแดง มีครับพี่ ช้างพลาย ช้างเผือก ช้างส้ม ก้อมีนะพี่รับกี่ต้นดีครับ:smile:

วิทจะเข้าดูที่สวนสามพรานวันนี้อะพี่โต๊ส (1 ธ.ค.) งานมันมีชนกัน 2 งานอะพี่มันมีที่สวนหลวง ร.9 ด้วยอะ ที่สวนวิทไปออกงานที่สวนหลวงร.9 ขับรถกันมันเลย:cry:

ปล. หนาวๆแบบนี้น่าไปหาที่นั่งกินเบียร์กันนิ
กินไหนดีอ่า..เบียร์อ่า...รออยู่...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม