Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

ไม่ศุกร์ก้อเสาร์ครับพี่เดี๋ยวโทรหาอีกที แต่ว่ากินที่ไหนดีหว่า:biggrin:

อดเลยตรู วิ่งงานไม่ได้หยุด กินเหล้าเลย เซ็ง ฉิบ

แง๊บๆๆๆ....

วันนี้อยู่สุพรรณ ใครว่างมากินเบียรบ้าน Pop กันเหอๆๆ ตั๊ก กะ วิธ มาไหม อิๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน

ไฟเลี้ยวมุมแก้มมีนะ ทั้งซ้ายขวาเลย
สภาพพอใช้ได้ ร้าวในนิดหน่อย น้ำไม่เข้า
ขาไม่หัก
สนใจโทรมา 0817729909
เด๋วจัดส่งให้เหมือนเดิม
ขอบคุณมากค้าบ ขออภัยด้วย ไม่ได้เข้ามา up นานเรยย ไฟเลี้ยวได้แล้วคร้าบ พี่พงเค้าจาดให้ เหลือแต่กันชน (แต่กันรถชนไม่ได้ อิ อิ) uras หรือ vertex ก็ได้
ส่วนคุนพี่โต๊ส เด๋วเจอกาน มีใครจะมาด้วยอะป่าว แถวบ้านผม cef แรงๆเยอะนะคร้าบ
แล้วพี่ noomko เปนยังไงบ้างไม่เจอนานมั่กๆ...อยากเห็นรถจัง

555 อยากเห็นก็มาแถวนี่สิ ... หุหุ แต่กันชนเป็นรอยตรึมเลย ขูดตรึมเลย

วันนี้อยู่สุพรรณ ใครว่างมากินเบียรบ้าน Pop กันเหอๆๆ ตั๊ก กะ วิธ มาไหม อิๆๆ
บ้านอยู่แถวไหนอ่า...เผื่อไปแจม

เมื่อวานโทรไปไม่รับสาย อ่ะเฮีย เจ้าวิธ โทรมาแต่กินเหล้าอยู่กับที่บ้าน เหอๆๆ มีโปรเจคใหญ่ อ่ะ นะ คืองี้ ทางผมกับชาวบ้านที่ทองผาภูมิ อยากจะให้ทางเรานำเสื้อผ้าเครื่องนุ่งห่ม อุปกรณ์การเรียนไปบริจาค หรืออะไรก็ได้ เป็นการออกค่ายอาสา โดยทางผมได้คุยเบื้องต้นกับ น้าออยแก่คราวๆ ไปแล้ว วันเวลาสถานที่ จะแจ้งให้ทราบอีกที่ อาจจะเป็น คาราวานใหญ่ จึงอยากจะชวนมา กินเหล้ากินเบียร กันสักหน่อยเพื่อสมองจะดีขึ้นเหอๆ วันนี้ว่างไหม มาสุพรรณดิ ผมอยู่ยันวันศุกร์

เมื่อวานโทรไปไม่รับสาย อ่ะเฮีย เจ้าวิธ โทรมาแต่กินเหล้าอยู่กับที่บ้าน เหอๆๆ มีโปรเจคใหญ่ อ่ะ นะ คืองี้ ทางผมกับชาวบ้านที่ทองผาภูมิ อยากจะให้ทางเรานำเสื้อผ้าเครื่องนุ่งห่ม อุปกรณ์การเรียนไปบริจาค หรืออะไรก็ได้ เป็นการออกค่ายอาสา โดยทางผมได้คุยเบื้องต้นกับ น้าออยแก่คราวๆ ไปแล้ว วันเวลาสถานที่ จะแจ้งให้ทราบอีกที่ อาจจะเป็น คาราวานใหญ่ จึงอยากจะชวนมา กินเหล้ากินเบียร กันสักหน่อยเพื่อสมองจะดีขึ้นเหอๆ วันนี้ว่างไหม มาสุพรรณดิ ผมอยู่ยันวันศุกร์
มาคุยกะป๋าลองด้วยนะ...

รับทราบคราบ

ว่าแต่ กลับมาหายไปไหนกันหมด ว้า เงียบเลย

วันนี้มีนัดดื่มกัน ใครอยู่แถวละแวกนี้เชิญมาดื่มกันได้คราบ โทรมาที่เบอร์ผมได้เลย ตรงข้างล่างอ่ะ

วันไหนล่ะนี่...มาช้าไปป่าวว่ะ..

ก็กินกันวันนั้น อ่ะ ที่น้าไม่ได้มา อ่ะ

อ่าปีใหม่ไปไหนกัน

อยู่บ้าน กินตามบ้านเพื่อน อ่ะ แล้วน้า อ่ะไปไหน

ไปต่างจังหวัดพึ่งกลับมานี่..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม