Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

อ่า.......

หายไปไหนกันหมด ว้า อาทิตนี้ไป กาญกับสุพรร กลับมา มีนา นัดกันดื่มดี ก้า

จัดไปเลย...

อย่าช้า มาไวๆ เดี๋ยวลงแดง

มาแอบดู...

มาไหว้องค์พระบ่อยๆ ไม่เคยเจอพี่น้องเลยครับ.........

มาไหว้องค์พระบ่อยๆ ไม่เคยเจอพี่น้องเลยครับ.........
วันหลังน้า เบิ้ล มาก็ กิ๊งก๊า บอกกันหน่อยจะได้ต้อนรับคราบ ผม เหอๆๆ ว่าแต่น้ามาไหว้พระกับใคร อ่ะ เหอๆๆ :augenrollen:

วันหลังน้า เบิ้ล มาก็ กิ๊งก๊า บอกกันหน่อยจะได้ต้อนรับคราบ ผม เหอๆๆ ว่าแต่น้ามาไหว้พระกับใคร อ่ะ เหอๆๆ :augenrollen:

เอ่อ.....:biggrin:

มากับกุ๊กกิ๊กรึป่าวคับพี่เบิ้ล..

จิง เหรอ น้าเบิ้ล รักทุกคนอ่ะ ยังไง แบ่งน้องบ้างก็ได้นะคราบ เหอๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน

ไม่อยากมาเที่ยวสุพรรณกันบ้างเหรอค้าบ:biggrin: :biggrin:

ไม่อยากมาเที่ยวสุพรรณกันบ้างเหรอค้าบ:biggrin: :biggrin:
:augenrollen: วันจัน เข้าสุพรรณ จะแวะไปแด๊ก เหล้าด้วยเด่อ เหอๆๆ:go: :go:

เงียบเหงาๆ ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววว

แล้วควอเตอร์ไมล์มีใครไป
หรือสมัครแข่งบ้างไหมครับ
จะได้ไปพร้อมๆกัน

ไม่แน่อ่ายังไม่พร้อม....

โต๊ส หายไปไหนเนี้ย เมื่อไหร่จะพร้อมหละ หิวแล้วนะ เซ็งๆ

กลับมา แว้ว.... คิดถึงทุกคนคราบ มีเรื่องเล่าด้วยงานนี้ ไว้ไหนมากินเหล้าดีก้า จะเล่าเรื่องหน้าตื่นเต้นให้ฟังเหอๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม