Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

หายไปไหน กันว้า เงียบเลยสงสัยต้องโทรตาม

ยังอยู่ครับพี่น้อง

ยังอยู่ครับพี่น้อง
:biggrin: :biggrin: ดีใจจิงๆ ยังมีคนเหลืออยู่ ไอ้...พวกนั้นหายไปไหนหมด กันว้า ออกมาคุยกันบ้างก็ได้ ไม่มีใครว่า น่ะ ท่าน เหอๆๆๆ :biggrin:

ไม่คงไม่คุยแล้ว มากินกันเลยดีก่า มัวช้าอยู่ไย อิอิ

อ่า..เงี่ยน..เอ้ย..เงียบไปนาน

หายหน้า หายตาไปเลย น่ะ ลุง ตั๊ก กลับมายังอ่ะ

มีข่าวดี....ตอนนี้ย้ายไปอยู่ต่างจังหวัดเลยอ่า.....

ขอให้กลุ่มนครปฐมมีความสุขสนุกสนานชุ่มฉ่ำๆในวันสงกร านต์นี้ครับ
<!-- / message --><!-- sig -->

น้าตั๊ก ทำไมทำอย่างงั้น อ่ะ หนีน้องๆ เลยเหรอ:cry: :cry:

ไม่ได้หนี...แค่มาอยู่เฉยๆ....นะ..

น้าจะไม่กลับมาแล้ววว เหรอ แย่จังเลย อ่ะ หัวใจผมก็สลายหมด อ่ะ ดิ

• กระทู้ ผู้เขียน

หวัดดีคร้าบ......

เชิญพี่น้องนครปฐมด้วยนะครับ

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
วัน เสาร์ที่ 3 พค. 51
เวลา 17.30น. เป็นต้นไป
สถานที่ ร้าน 10 Million
บัตรเข้างาน 250 บ./คน
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
เฮฮาเหมือนเดิมครับพี่น้องงงง
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

แผนที่ดูหยาบหน่อยนะครับ
สงสัยโทรมา 089-7742189

:byebye: ชาวนครปฐมมีใครไปมั่งป่าวครับ:byebye:

มิตติ้งเสาร์นี้แล้วนะครับพี่น้อง

:biggrin: มานจาเกือบปีแล้วนาเฟ้ย.....บอกว่าจาส่งใบสมัคร
มายื่น ในวันงาน Meeting Cef-thon. เลยเว๊ย....
รวมกันมาก็ได้ น้ำมันแพง มาให้พี่ น้อง ได้พบปะ เห็นหน้าตา
กานหน่อยดิเว้ย....เจ๊ อยากกินเป็ด หิ้วมาฝากด้วยนะ เอิ๊กๆๆๆๆ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
สงสัยจะไม่ว่างอีกแระมั้ง ดูเงียบๆกันจังวุ้ย...

วันนี้แล้วครับพี่น้องๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม