• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่มีใครแล้ว ทะเลาะกันเองดีกว่า สนุกดี...

เอาโว๊ย รุ่นใหญ่จะล่อตูดกันแล้ว ระหว่าง กระเทยสงครามโลกครั้งที่ 1 กะ พี่ติเป็นไรดีวะ
เอาเป็นกระเทยพฤษภาทมิฬละกัน แบบว่าเพิ่งรู้ตัว
น้อง.....เถิก.....จะเอาด้วยว่างั้น

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">5555 สมน้ำหน้า ไมยอมมากินเหล้า
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

มันเกิดสงครามขึ้นหรอครับ น่าเล่นดี อิอิ

ใครจะกล้ากับพี่ติหล่ะครับ

อ๊อน อ่อน อะฝั่งธน
1.พกเมียมา นั่งนิ่ง แค่จิบๆ
2.เลี้ยงลูก เดินอุ้มลูก แค่จิบๆ
3.เดินไปเดินมา ตีเนียน ทำเป็นทักคนนู้นที
คนนี้ที สุดท้ายก็แค่ จิบๆ
ไม่ต้องเอ่ยนะ ว่าใครมั่ง5555

2.เลี้ยงลูก เดินอุ้มลูก แค่จิบๆ
3.เดินไปเดินมา ตีเนียน ทำเป็นทักคนนู้นที

แล้วคนแข็งแรงที่นั่งคอพับคออ่อนแล้วบอกว่ากินไม่ไหวอ่ะ

จะเอารูปเป็ดคอพับมั๊ย 5555555555

แล้วคนแข็งแรงที่นั่งคอพับคออ่อนแล้วบอกว่ากินไม่ไหวอ่ะ

จะเอารูปเป็ดคอพับมั๊ย 5555555555
อากาศมันร้อน ออกมาสูดอากาศ

:biggrin: เอามาดูดิป๋อง...........อยากเห็นเป็ดโดนหักคอหว่ะ
5555555555555555555555

:biggrin: เอามาดูดิป๋อง...........อยากเห็นเป็ดโดนหักคอหว่ะ

5555555555555555555555
อะ ถ้ามี จัดมา ท้าเลย...
ฝั่งธน ทำมัยมีแต่อ่อนๆไม่รู้อะ

ปากดีนักไอ้นี่

ห้นาจับไปทำเป็ดน้ำแดง จริงๆๆๆ
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,735

เอาวะ

ไปตีฝั่ง71สักรอบเลยมั้ย
ผมจะได้เจอจริงๆสักที
จะว่าบิ๊กอ่อนผมว่าไม่ใช่นะครับ
แต่บิ๊ก..............หล่อเลือกได้

ฝั่งไหนก็สูู้้ฝั่งธนไม่ได้หรอกฝั่งธนหล่อสุดครับ 555+

มันพูดมีเหตุผล
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">

เอาวะ

ไปตีฝั่ง71สักรอบเลยมั้ย
ผมจะได้เจอจริงๆสักที
จะว่าบิ๊กอ่อนผมว่าไม่ใช่นะครับ
แต่บิ๊ก..............หล่อเลือกได้
น่ารักมาก พี่เบียร์ พูดดี มีเหตุผล
อ่อน........
ฝั่งไหนก็สูู้้ฝั่งธนไม่ได้หรอกฝั่งธนหล่อสุดครับ 555+
ไอนี่ ไม่เข็ด เดี๋ยวชุดใหญ่

วัดความหล่อได้นะว่าฝั่นไหนหล่อกว่ากัน 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม