• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีคร้าบบบบบบบบบ

วาแต่พี่คือคนไหนอ่ะ เหอๆๆ
อ้าว กรูก้อเห็นเมิงนั่งคุยกะเค๊าอยู่
นึกว่ารู้จักกันแล้ว
555++

ยังงัยขอให้คุยกันเยอะ ๆ อย่าไปเขิน อย่าไปอายคั๊บ
แล้วเพื่อนจะเยอะเอง

อย่าว่าแต่จำกันได้เลย..ขนาดตัวเองยังจำตัวเองไม่ได้เลย เดินไปเยี่ยวในห้องน้ำ มองกระจกเกือบมีเรื่อง จำตัวเองไม่ได้ นึกว่าใครมาทำหน้าหล่อใส่..

อย่าว่าแต่จำกันได้เลย..ขนาดตัวเองยังจำตัวเองไม่ได้เลย เดินไปเยี่ยวในห้องน้ำ มองกระจกเกือบมีเรื่อง จำตัวเองไม่ได้ นึกว่าใครมาทำหน้าหล่อใส่..

อาการไม่ใช่เบาๆเลยนะเนี่ยพี่กรู

ครับพี่ เจ โซ หล่อโคตรๆ:burn:

น้าจอมครับ เป็ด รออยู่นะ ถ้าไม่ไปเป็น เป็ดวันนี้ ได้เป็นเป็น 2 วันเองนะ 555555

เหล้านะครับ..ทีแรกนึกว่าจะไม่เมา..ไม่รู้ตัวเลยว่าเมาตอนไหน..ได้สติอีกที ยืนอยู่หน้าบ้านแล้ว...

พี่จอม มันแก้งเมา ถ้าเมาจริงพี่ต้อง บีบอยแล้ว 5555
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ผมตื่น6โมงเช้าครับ กรรมเวร เทปูนตอนเช้าจะตายเอาให้ไดเลย

:biggrin: เก่งสมชื่อเรยนะตัวแค่เนี๊ยะ.....
เจ๊ตื่นกี่โมงวะ..........ไอ่ชิ๊บหายลืมดูนาฬิกา...
ตื่นมาอาบน้ำ แต่งตัว ปัยงานเตะบอล ของ NAVARA CLUB.
ที่ RBAC. ลาดพร้าว 107 ต่อเรยหว่ะ....เอิ๊กๆๆๆ

ไฟล์แนบ

• DSC02099 (Small).JPG
    DSC02099 (Small).JPG
    48.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
  • DSC02102 (Small).JPG
    DSC02102 (Small).JPG
    59.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
  • DSC02103 (Small).JPG
    DSC02103 (Small).JPG
    51.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
  • DSC02109 (Small).JPG
    DSC02109 (Small).JPG
    51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
  • DSC02110 (Small).JPG
    DSC02110 (Small).JPG
    49.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
  • DSC02157 (Small).JPG
    DSC02157 (Small).JPG
    60.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
  • DSC02160 (Small).JPG
    DSC02160 (Small).JPG
    49.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61

วันงาน เป็นวันแจ้งเกิดน้องแฟร้งค์ ชัดๆ
เอิ๊กๆ

เกิดแปปเดียวเดียวก็ดับ 555+

:biggrin: เก่งสมชื่อเรยนะตัวแค่เนี๊ยะ.....
เจ๊ตื่นกี่โมงวะ..........ไอ่ชิ๊บหายลืมดูนาฬิกา...
ตื่นมาอาบน้ำ แต่งตัว ปัยงานเตะบอล ของ NAVARA CLUB.
ที่ RBAC. ลาดพร้าว 107 ต่อเรยหว่ะ....เอิ๊กๆๆๆ
เจ๊เราไปทุกงาน:eeek:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,718

นะเล็งท้างงง น้างงง เลยยย
อ่างไปรีก่า !!

ตึ่ง ๆ มีเงื้องงง

เอาโว๊ย รุ่นใหญ่จะล่อตูดกันแล้ว ระหว่าง กระเทยสงครามโลกครั้งที่ 1 กะ พี่ติเป็นไรดีวะ
เอาเป็นกระเทยพฤษภาทมิฬละกัน แบบว่าเพิ่งรู้ตัว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม