• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นับถอยหลัง ...

มีตติ้งพลีชีพ ...

อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ

มิตรรัก แฟนเพลง Cef-Thon พรุ่งนี้เรานักกัน ประมาณ 16.30 น.ที่ร้านนะครับผม

ใครมาเร็วหว่านั้นได้ก็ดีครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เพราะคณะกรรมการนัดประชุมกันที่ร้าน 16.00 น.

อดไปแล้วครับ ฟักไม่ได้ไปแระ ไม่รถ ต้ิงขอโทษด้วยนะที่ไม่ได้ไป:cry::cry::cry::cry:

:biggrin: อ่าว..ไอ่เด็กผี มาม่ายด้ายซะแระ :biggrin:
:sexy_girl: แล้วเจ๊ จายกขาให้ครัยดูหล่ะวะ
:verwirrt: แล้วครัยจาคอยดูแลป้าเมย์ เวลาป้าแกมาวววว หล่ะวะ

งั้นป๋าครับมารับน้องหน่อบได้ปะอิอิ

แก้ข่าวครับ ได้ไปแล้วครับ อิอิ ดีใจจัง

พรุ่งนี้เจอกันครับพี่ๆๆน้องๆฝั่งธนทุกๆๆท่าน

ให้พร้อมนะ ฝั่งธน ใครรู้ว่าอ่อน
ทำป้ายคล้องคอไว้เลย จะได้ไม่ชนแก้ว

ป้ายอ่ะเดี๊ยวจัดให้ :augenrollen:
โดยเฉพาะมึง ไม่ต้องแกล้งยุ่ง วุ่นวาย
เดินไปเดินมา แล้วแค่จิบๆ เพื่อหนีการ
ร่ายรำสุราเหมือนที่ผ่านๆมาเลย

ผมกะไปสี่โมง
พี่น้อง Cef_thon
ใครสะดวกก็มาได้เลย เอิ๊กๆ

ให้พร้อมนะ ฝั่งธน ใครรู้ว่าอ่อน
ทำป้ายคล้องคอไว้เลย จะได้ไม่ชนแก้ว
โอ้โห..ใจ..สุดๆเลยว่ะ....แล้วเจอกาน.......อุ...อุ...อุ
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

โอ้โห..ใจ..สุดๆเลยว่ะ....แล้วเจอกาน.......อุ...อุ...อุ
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:
เข้ามาแจมแล้วก็หายพี่เรา โทรศัพท์ก็ไม่เปิด ใจสู๊ดดดๆ:mad:

ผมกะไปสี่โมง
พี่น้อง Cef_thon
ใครสะดวกก็มาได้เลย เอิ๊กๆ
เจอกันเที่ยงเลยดีก่า กินให้เมากันก่อนเลย งานเริ่มเราก็หลับ มาววววววแย้วววว:cold:

มันช่างกล้าพูด และพรุ่งนี้จะเหน็บเด็กคนไหนไป 555:sweet_kiss:
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

มิตรรัก แฟนเพลง Cef-Thon พรุ่งนี้เรานักกัน ประมาณ 16.30 น.ที่ร้านนะครับผม

ใครมาเร็วหว่านั้นได้ก็ดีครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เพราะคณะกรรมการนัดประชุมกันที่ร้าน 16.00 น.
:eeek: นั้นผมไปเอาตามความสดวกสิ 555 :burn:

:redface: TIIDA CLUB. มาแจมด้วย....เด๋วขอเจ๊ นับก่อนนะ
ไก่ SMB. + นู๋เอ๋
หมวย 411
Dab เอ.
suraame เอ็ม วิริยะ
wit. + น้อง....
นู๋แหม๋ว
ปี๊ด

วันงานจริง คงเต็มสิบคนแหละว่ะ โต๊ะนึงพอดีเรย...เอิ๊กๆๆๆๆ

:redface: TIIDA CLUB. มาแจมด้วย....เด๋วขอเจ๊ นับก่อนนะ
ไก่ SMB. + นู๋เอ๋
หมวย 411
Dab เอ.
suraame เอ็ม วิริยะ
wit. + น้อง....
นู๋แหม๋ว
ปี๊ด

วันงานจริง คงเต็มสิบคนแหละว่ะ โต๊ะนึงพอดีเรย...เอิ๊กๆๆๆๆ

ได้ค้าบบบบ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม