• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี่มีไรกันหรอ

ม่ายมีอ่รัย.......วันนี้ว่าง ปัยหัวหินกันมั๊ย...
ฝั่งธนฯ ปัยหัวหิน - ชะอำกันดีก่า....
นอนเล่นริมเล ดูดเบียร์ ดูสาวเล่นน้ำ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ม่ายมีอ่รัย.......วันนี้ว่าง ปัยหัวหินกันมั๊ย...

ฝั่งธนฯ ปัยหัวหิน - ชะอำกันดีก่า....
นอนเล่นริมเล ดูดเบียร์ ดูสาวเล่นน้ำ

ตามนั้นคับ ...

อย่าท้า หุ หุ หุ

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

เจอกันที่ร้านนะครับพี่น้อง

ไปแว้ววววววววว :biggrin: :biggrin: :biggrin:

นอนยังไม่ตื่นกานอีกหรอนี่

ฝั่งธนตายหมู่ครับพี่น้อง

เช้าครับ..ถึงบ้านเช้าพอดี..ชาวบ้านแตกตื่นนึกว่าผมไปทำงานตอนเช้าวันอาทิตย์ทักกันให้เกรียว..ขยันจังนะจอม..ดีนะที่เขาไม่ได้เดินมาคุยระยะประชิด..ถ้าเข้ามาละก็ศรัทธาดีๆในตัวผมคงหมดวูบในบัดดล..

ตื่น9โมงครับ.....โดนโทรตามให้ไปทำงาน.....หึ..หึ..หึ....ชีวิตลูกจ้าง
ไม่เป็นเจ้าของบริษัทบ้างให้มันรู้ไป
เซ็งชิบ.....ก่อสร้างไม่ดีไม่ใด้....ประเดี๋ยวตึกพังถล่ม

เก่งจังพี่ตี๋..ตื่นเก้าโมงได้ ในสภาพอย่างเมื่อคืน ผมว่าพวกเราน่าจะไปฟื้นโรงบาลมากกว่า ให้น้ำเกลือคนละถุง บำรุงโลหิต

ผมตื่น6โมงเช้าครับ กรรมเวร เทปูนตอนเช้าจะตายเอาให้ไดเลย

ผมตื่น 8 โมงเช้าครับ ไปโรงเรียน แม่งปัญหาแม่งเยอะ จิงๆ กว่าจะได้กลับ บ่าย 2 เวงกรรม

ผมเพิ่งกลับถึงศรีราชา..วันนี้ ตอน สองทุ่มครับ..

แว่ว ๆ
พี่น้อง....ฟาด Redไป
7 ลิตร

ตื่นมาเหมือนโดนกระทืบอะ
แฮ้งค์ชิ_ เอิ๊กๆ...

แว่ว ๆ
พี่น้อง....ฟาด Redไป
7 ลิตร

ตื่นมาเหมือนโดนกระทืบอะ
แฮ้งค์ชิ_ เอิ๊กๆ...
กินหนักมากเลยน่ะนั่น..ไว้เจอกันงานหน้า บางแสนเป็นเจ้าภาพ..เดือน พฤศจิกายน น่ะครับ..

ไปมิตติ้งครั้งแรก พี่ๆน้องๆ เซฟไทย เป้นกันเอง และสนุกมากคับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ แรกๆอาจจะคุยไม่เก่งคับ มีอะไรดีๆก็แนะนำบ้างนะคับ หรือถ้าพี่ๆน้องๆ ฝั่งธนฯจะไปเมากันที่ไหนโทตามได้คับ ......ของชอบเหมือนกัน

ไอ้พวกนี่ไม่กัวมาวเลยนิหว่า

ไปมิตติ้งครั้งแรก พี่ๆน้องๆ เซฟไทย เป้นกันเอง และสนุกมากคับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ แรกๆอาจจะคุยไม่เก่งคับ มีอะไรดีๆก็แนะนำบ้างนะคับ หรือถ้าพี่ๆน้องๆ ฝั่งธนฯจะไปเมากันที่ไหนโทตามได้คับ ......ของชอบเหมือนกัน

ยินดีคร้าบบบบบบบบบ

วาแต่พี่คือคนไหนอ่ะ เหอๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม