• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรื่องสติ๊กเกอร์ประธานจอมน่าจะจัดการได้ไม่มีปัญหา

แล้วเสื้อจะเอากันอีกมั๊ยครับ แบบเดิมแต่เปลี่ยนเนื้อผ้า

เพราะตอนนี้ของผมแม่งเป็นขุยหมดแล้ว เซงงง :sweat: :sweat: :sweat:

แบบเดิมokสีสันได้อยู่แล้ว
ไม่ต้องเปลี่ยน
แค่เปลี่ยนผ้าพอ
เอาแบบดีๆเลย

ครับ..รับทราบเรื่องสติกเกอร์แต่ขอหลังจากที่ฟักเคลียร์เรื่องส่วนตัวกะพี่บิ๊กก่อน..
ถ้ารอดมาได้ ยินดีครับ..ขอให้พระเจ้าคุ้มครอง..อาเมน

:burn: ขอพระเจ้าคุ้มครองเจ๊ คนเดียว
ส่วนไอ่ฟัก...อาเมน
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

หวัดดีคับพี่น้อง หิวเหล้าจังเลย..อิอิ

เรื่องสติ๊กเกอร์ประธานจอมน่าจะจัดการได้ไม่มีปัญหา

แล้วเสื้อจะเอากันอีกมั๊ยครับ แบบเดิมแต่เปลี่ยนเนื้อผ้า

เพราะตอนนี้ของผมแม่งเป็นขุยหมดแล้ว เซงงง :sweat: :sweat: :sweat:
ขอจองล่วงหน้า 1 ตัวคับ..(เบอร์ L)
ราคาเท่าไหร่แจ้งด้วยนะคับ..?...:sweet_kiss: :brick:

ของกูด้วยด้ายมันเเยกออกจากกันเเล้วสงไสซักบ่อยไปหน่อยว่ะ

ก็แค่คนโทรผิด บอกเลยฉันโทรผิด

Top: อกหัก ง่ะ พี่น้องโดนหลอกด้วย เซงว่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,774

มีเสื้อของคลับที่ผมด้วยนะครับ หมวกก้อมีนะครับ
ใครสนใจติดต่อเข้ามาได้เลยครับ

ขอจองล่วงหน้า 1 ตัวคับ..(เบอร์ L)
ราคาเท่าไหร่แจ้งด้วยนะคับ..?...:sweet_kiss: :brick:

ประมาณ 250 .-

แต่ถ้าน้าอ๊อดคนสนิท
คิดตัวล่ะ 500.-
(โทษฐานที่รู้จักกัน) :biggrin: :biggrin:

:biggrin: แล้วรอบนี้ เจ๊ จาได้สวมใส่มั่งป่ะวะ :biggrin:
รอมานานแระ...เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

777 เนี่ยดีจิง 7 ยับ ยับ ยับ
:byebye:​
<!--- NAV LEVEL -->

เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

ตลอด เบื่อมากมั๊ย....

พี่น้องครับช่วยหา รถกระบะวาง เจ หรือ เอสอา ก็ได้จะเอามาติดแก็สถ้ามีพวกๆๆจะขายบอกด้วย ไมเอา4ประตู ถ้าเป็นตอนเดียวยิ่งดี ด่วน โดนเบื้องบนด่าชว่ยหน่อยครับขอราคาไมแพงนักซักแสนกลางๆหรือปลายๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม