Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปสายๆระวังรถติดนะคับ

ประธานเบียร์ผมแม่งสุดติง
ล่อนทู้กเสาร์ 555
เรื่องพรุ่งนี้ดูก่อนอะ
ว่ามีอะไรด่วนหรือป่าวอะคับ

ประธานเบียร์ผมแม่งสุดติง
ล่อนทู้กเสาร์ 555
เรื่องพรุ่งนี้ดูก่อนอะ
ว่ามีอะไรด่วนหรือป่าวอะคับ

เซงสงสัยจะโดนงานตัดสายสะดือลูกมดแรกเกิดอีกมั้งเนี่ย เหลี่ยมนี้ :cool:

ขอนัดเวลาหน่อยครับ

เอาเป็น 11.30 ที่ปั้มเจทแมคโครบางบอน

ออกจากเจทไม่เกิน 12.00

ตามนี้คับ

เพราะพวกเรามันมีแค่ ก.....เจียว
ไมมี ห......อ......ย น้องต่อเลยไมอยากมา เซงเลย..55:sweet_kiss: :sweet_kiss:

เพราะพวกเรามันมีแค่ ก.....เจียว
ไมมี ห......อ......ย น้องต่อเลยไมอยากมา เซงเลย..55:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ถูกกกกกกกกกกกก
พี่ไปอะป่าวพรุ่งนี้อะ:smile:

ว่าจาไปเย็น ๆ อ่ะเจอกันคับพี่น้อง

เดียว เตรียมตังเตรียมรูปไปสมัครด้วยเลย อิอิ (ไปด้วยยยย)

อยากเข้ากลุ่มด้วยต้องทำไงครับผมอยู่ฝังธนเหมือนกันอะคราบ...พี่น้อง

เดียว เตรียมตังเตรียมรูปไปสมัครด้วยเลย อิอิ (ไปด้วยยยย)

ยินดีครับ เจอกันตามนัดได้เลยครับ 11.30 ปั๊มเจท แมคโคร :biggrin:

อยากเข้ากลุ่มด้วยต้องทำไงครับผมอยู่ฝังธนเหมือนกันอะคราบ...พี่น้อง

ไม่ต้องทำยังไงหรอกครับ แค่เปิดใจให้กว้าง แล้วหาเวลาพบปะพูดคุยฝากฝังตัวกับท่านประธานต่อให้ได้เท่านั้นเอง

5555555555555555

ไม่มีพิธีอะไรหรอกครับ แค่มาพบปะให้รุ้จักหน้าค่าตากันไว้เท่านั้นก็พอ :smile: :smile: :smile:

ไม่ต้องทำยังไงหรอกครับ แค่เปิดใจให้กว้าง แล้วหาเวลาพบปะพูดคุยฝากฝังตัวกับท่านประธานต่อให้ได้เท่านั้นเอง

ไม่มีพิธีอะไรหรอกครับ แค่มาพบปะให้รุ้จักหน้าค่าตากันไว้เท่านั้นก็พอ :smile: :smile: :smile:

ไอ้นี่ก็.................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,155

เจอประธาณต่อได้นี้เเม่งทำบุญมาดี ยินดีครับเจอกันที่งานได้ครับ มาทันปั้มเจทโตรนะครับผม

จะออกแล้วครับพี่น้องไปทำธุระก่อน

เจอกันล้อหมุนไม่เกินเที่ยง(อีกแล้ว)

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ฝาก พี่น้อง ประธานทุกท่าน
ดูแล Rookie ด้วยนะคะ
เป็นห่วงจัง :augenrollen: :biggrin:

เมื่อวานแหล่มเลยยยยย:rolleyes:

:biggrin: ให้เจ๊..เหลาให้ฟังป่ะน้องแจะ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดีใจจัง ได้เจอพี่ต่อตัวเป็นๆ
แต่ไอบอลนี่สุดยอดเนอะ สับรางโครตเก่งเลย
รังสิตปะเนี่ย555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม