Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จบเกมส์แร้วคับ..ผีไล่ตามตีเสมอโบโร่ไป 2-2 คับ....:wink: :biggrin:

เร็วจริงๆกำลังจะเข้ามารายงานผล

เซงเรยยยย :sweat: หอยทะเลจี้มาเหลือ 3 แต้มแล้ว

แต่ยังไงก็แชมป์ครับ ฮิฮิฮิ

คือ ล็อค เข้ารหัสไลอ่ะ
User a31782
Pass ????? <----------คือไลอ่ะหรือต้องโรไปถาม

ถ้าไอ้เวปมาสเตอร์รถเหลือมันแอดข้อมูลให้แล้วหล่ะก็

Username : a31xxx

Password : cefiro

แล้วค่อยเข้าไปเปลี่ยน Password ในข้อมูลส่วนตัวได้ทีหลัง

เพราะล๊อคอินครั้งแรกทุกคนจะใช้ Pass : cefiro หมดนะจ๊ะ

มีไลจาบอก ล็อค เข้าไม่ได้ -*- สงสัยต้องโทรแจ้งซะละ

ผีแดงตู...........

พี่ต่อทำให้หน่อยเข้าไม่ได้

พี่ต่อทำให้หน่อยเข้าไม่ได้

สงสัยยังไม่ได้อัพเดทข้อมูลสมาชิก

วันจันทร์ลองใหม่ละกันเน้อ

ว่าแต่วันนั้นกลับไปกี่โมงอ่ะพี่ไม่ได้ดูมั่วแต่เมาอยู่

5555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กำ เมาทั้งวันเลยนะพวกพี่ๆๆทั้งหลาย

พี่ครับ ผมอยากรู้ หน้าตาและชื่อพี่ๆทุกคนใน cef_thon โพท รูปให้ดูก็ยิ่งดีนะครับ ไปละ อิอิ

พี่น้องครับ หายเมากันยังครับ 555+

สงสัยยังไม่ได้อัพเดทข้อมูลสมาชิก

วันจันทร์ลองใหม่ละกันเน้อ

ว่าแต่วันนั้นกลับไปกี่โมงอ่ะพี่ไม่ได้ดูมั่วแต่เมาอยู่

5555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

วันนั้นกับไปตอน 7 โมงกว่า อะครับพี่บอล:biggrin:

นั่นคือความสามารถเฉพาะตัวของผีครับ ตีเสมอได้ เก่งจริงรูน...:burn:

พี่ครับ ผมอยากรู้ หน้าตาและชื่อพี่ๆทุกคนใน cef_thon โพท รูปให้ดูก็ยิ่งดีนะครับ ไปละ อิอิ

น้องแฟร้งพวกพี่ไม่ใช่ af นะเลยไม่มีประวัติพร้อมรูปประกอบ อิอิ:sexy_girl:
อยู่ไปเดี๋ยวก็คุ้นเองแหล่ะ เอิ๊กๆ

ครับพี่ ต่อ คุณครับ อิอิ อยากไปมิตติ้งจัง ไปวันไหนบอกด้วยนะ อิอิ

ขยันเข้าเว็บบ่อยๆแล้วกันน้อง

ครับพ่ต่อ หน้าพี่ต่อในรูปกันตัวจิงไม่เห็นเหมือนกันเลย
หล่อสู่ตัวจิงไม่ได้

ครับพ่ต่อ หน้าพี่ต่อในรูปกันตัวจิงไม่เห็นเหมือนกันเลย
หล่อสู่ตัวจิงไม่ได้

ไอ้เด็กคนนี้
ชอบเอาเรื่องจริงมาพูด
ก้ากกกกกกกกก:biggrin:

ก็จิงนิ 555555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม