Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,161

สงสารบอล อย่าทำลายน้องผมด้วยวาจาเยี่ยงนี้เลย ทำก้อไม่ได้ทำ ต้องมาโดนเผาอีก ไม่คุ้มเลย

ไม่ใด้ไป..หุ..หุ..ต้องขออภัยทุกท่านด้วยครับ..ตอนนี้รถมันออกแนวรวนๆ...
ซ่อมอย่างหนึ่งเป็นอีกอย่างอีก..รบกวนถามท่านผู้รู้แอร์รถกระผมตอนนี้ลมมันออกทางช่องลมกระจกหน้าอย่างเดียวใครเคยเป็นหรือรู้จักร้านที่ซ่อมใด้รบกวนช่วยแจ้งพิกัดด้วยครับ...
ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ....

พี่ต่อ แฟร้งนะ พี่ขับรถโรดเร็วอะ สุดยอด 5555+ มันมาก อยากไปอีก สุดๆไปเลย รถ Cef โครดเยาะอะ ชอบมาก ไปละ สวัดดีทุกคนครับ

ไม่ใด้ไป..หุ..หุ..ต้องขออภัยทุกท่านด้วยครับ..ตอนนี้รถมันออกแนวรวนๆ...
ซ่อมอย่างหนึ่งเป็นอีกอย่างอีก..รบกวนถามท่านผู้รู้แอร์รถกระผมตอนนี้ลมมันออกทางช่องลมกระจกหน้าอย่างเดียวใครเคยเป็นหรือรู้จักร้านที่ซ่อมใด้รบกวนช่วยแจ้งพิกัดด้วยครับ...
ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ....

ชุดบังคับทิศทางลมน่าจะเสียแล้วอะครับ ให้ช่างแอร์รื้อลงมาแล้ว ปรับให้มันออกแต่หน้าแล้วล๊อกใว้เลย
ก็ได้ครับ หรือหามอเตอร์มาเปลี่ยน

พี่ต่อ แฟร้งนะ พี่ขับรถโรดเร็วอะ สุดยอด 5555+ มันมาก อยากไปอีก สุดๆไปเลย รถ Cef โครดเยาะอะ ชอบมาก ไปละ สวัดดีทุกคนครับ

ทำมัยไม่ล๊อคเป็นรหัสสมาชิคอะ ริไม่ก็โทรไปบอกพี่โอ๊ต รถเลม่อนอะ ให้แก้ให้นะ

ดีใจจัง ได้เจอพี่ต่อตัวเป็นๆ
แต่ไอบอลนี่สุดยอดเนอะ สับรางโครตเก่งเลย
รังสิตปะเนี่ย555
กร๊ากกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..........:biggrin:

ดีๆคับว่างๆมาแจมกันอีกได้:biggrin:

รูกี้ไปทำไรมาอีกวะ อยากรู้ เอิ๊กๆ

ต่อวันไหนว่างไปดิ้งกันมั้ย ไม้โทครับ มีmemberอยู่หลายขวดเลย เลี้ยงแต่เหล้านะเด็กไม่ไหว:dribble:

ต่อวันไหนว่างไปดิ้งกันมั้ย ไม้โทครับ มีmemberอยู่หลายขวดเลย เลี้ยงแต่เหล้านะเด็กไม่ไหว:dribble:

ได้ท่านพี่เดี๋ยวน้องไปเกณฑ์กำลังพลให้พร้อมเลยยย 55:sexy_girl:

ได้ท่านพี่เดี๋ยวน้องไปเกณฑ์กำลังพลให้พร้อมเลยยย 55:sexy_girl:
จัดไปอย่าให้เสีย วันงานไม่ได้กินเหล้าด้วยเลย ดันเอาแฟนไปด้วยร้องกลับอีกตะหากเซ็งจิตเลย:super:

จัดไปอย่าให้เสีย วันงานไม่ได้กินเหล้าด้วยเลย ดันเอาแฟนไปด้วยร้องกลับอีกตะหากเซ็งจิตเลย:super:

เออช่ายไม่เจอพี่มากินเหล้าด้วยเลย
บอกแล้วว่าเวลาออกรบอะ
อย่าพาแฟนมากันน5555

(ไม่มีแฟนแล้วปากดีเลยตู):smile:

เออช่ายไม่เจอพี่มากินเหล้าด้วยเลย
บอกแล้วว่าเวลาออกรบอะ
อย่าพาแฟนมากันน5555

(ไม่มีแฟนแล้วปากดีเลยตู):smile:
ก้ากกกกกก..วันนั้นอยากกินมากเลยกลับมาไม่มีใครโทรหาเลย:cry:

แมนยูเตะวันนี้ป่าว ผมก็เด็กผีนะ:biggrin:

อรุณสวัสดิ์

หวัดดีครับพี่ๆๆน้องๆๆ........

คือ ล็อค เข้ารหัสไลอ่ะ
User a31782
Pass ????? <----------คือไลอ่ะหรือต้องโรไปถาม

คือ ล็อค เข้ารหัสไลอ่ะ
User a31782
Pass ????? <----------คือไลอ่ะหรือต้องโรไปถาม

พลาสก์พลาสเก่าไง

แค่เปลี่ยน ยูส เฉยๆ

แค่นี้ทำ งง คิคิ

ผมพึ่งสมัครไปเมื่อวันที่ 4 ครับ ก็เลยไม่รู้อะ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม