Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ศุกร์นี้ นัดเจอกันที่ปั้มเจท แมคโครบางบอน ดีมัยครับ จะได้ขึ้นสะพานเดียว วิ่งกันยาวๆ
ไปลงบางนาแล้วย้อนกลับมาหน่อย

ศุกร์นี้ นัดเจอกันที่ปั้มเจท แมคโครบางบอน ดีมัยครับ จะได้ขึ้นสะพานเดียว วิ่งกันยาวๆ
ไปลงบางนาแล้วย้อนกลับมาหน่อย

มีอีกทางหว่ะ วิ่งขึ้นวงแหวนพระประแดงตัดใหม่ไปลงบางนาได้เลย แล้ววิ่งย้อยขึ้นมานิดหน่อยใช้เวลาประมาณ 40 นาที ถ้ารถไม่ติดไม่เสียค่าทางด่วนด่วน เพราะกูจำได้ว่าไปทางด่วนทุกทีรถติดทุกที

มีใครพอจะจำหน้าผมได้มั้งครับ ผมชักลืมหน้าตัวเองแล้ว
ใช่คนที่เต้นเหย๋งๆๆๆอยู่อิ๊นวันเสาร์ปะคับ
วิด วิ้ววววววววววว

วันศุกร์นี้มีใครไปไบเทคบ้างอะคับพี่น้อง:sexy_girl:
แต่พี่คนเนี้ย ผมลืมหน้าไปแล้ว กร๊ากกก

มีอีกทางหว่ะ วิ่งขึ้นวงแหวนพระประแดงตัดใหม่ไปลงบางนาได้เลย แล้ววิ่งย้อยขึ้นมานิดหน่อยใช้เวลาประมาณ 40 นาที ถ้ารถไม่ติดไม่เสียค่าทางด่วนด่วน เพราะกูจำได้ว่าไปทางด่วนทุกทีรถติดทุกที

ผมว่าที่พี่เขาบอกอะครับ แหล่มสุดแล้วเร็วด้วย:biggrin:

ลงไปเส้นปู่เจ้ารถไม่ติดเหรอ????

ไมได่ลงปู่เจ้านิ ลงที่มันเลยเซียงกงมาหน่อยนึงอ่ะ

ตรงข้ามโลตัส ราม2 ไม่รู้เรียกว่าไร

รถคลัชพังไม่รู้เสร็จทันรึเปล่า...........เซ็งจิตเลย......

รถคลัชพังไม่รู้เสร็จทันรึเปล่า...........เซ็งจิตเลย......

Cefiro เค้าระบุไว้เป็นรถ 7 ที่นั่งครับพี่

ถ้าจะไปมีรึจะไปด้วยกันไม่ได้

ไมได่ลงปู่เจ้านิ ลงที่มันเลยเซียงกงมาหน่อยนึงอ่ะ

ตรงข้ามโลตัส ราม2 ไม่รู้เรียกว่าไร

มันขึ้นอยู่ว่าจะไปกันกี่โมง
อย่าลืม วันศุกร์
รถติดชิบ :augenrollen:

เส้นที่น้องรูกี้ว่าอะเวิร์คสุด
ระหว่างทางรถได้ออกกำลังกายไปด้วย
วิ่งออกจากเจท(บางบอน)ยิงตรงปู้ดดดดด ยาวๆบางนา แหล่ม:biggrin:

ผมพอจะไปได้ไม๊ ครับ

แหล่มพี่ รถมันจะได้ออกกำลังกายแบบเต็ม อย่างงี้มันแน่นอนเลย (ฟันธงครับ) 5555+

เส้นที่น้องรูกี้ว่าอะเวิร์คสุด
ระหว่างทางรถได้ออกกำลังกายไปด้วย
วิ่งออกจากเจท(บางบอน)ยิงตรงปู้ดดดดด ยาวๆบางนา แหล่ม:biggrin:
ไปด้วยว่าเเต่ลุงมีรถกะเค้าเหรอ

ตกลงพี่น้องเจอกันที่ไหนครับ ไปทางไหนก็ได้ เส้นวงแหวนอุตสาหกรรมก็เร็วดีครับ ผมวิ่งทุกวัน ได้ซัดยาวๆเลย

อย่าลืมนัดเพลาด้วยนะครับ ก่อนเที่ยงยิ่งดี

ขอนัดเวลาหน่อยครับ

เอาเป็น 11.30 ที่ปั้มเจทแมคโครบางบอน

ออกจากเจทไม่เกิน 12.00

ทางที่พี่บอล บอกก็ทางเดียวกะที่ป๋มบอกแหละ สะพานเดียวถึง

ปล.อย่ากดหนีกันนะ วิ่งเร็วไม่ได้รันอินอยู่:brick: :brick: :brick: :brick: :brick:

พี่น้องท่านใดอยากไปแต่รถไม่เสร็จ/ไม่มี/รถยางแบน/ครัชท์ลื่น
นั้งรถแทคซซี่/รถเม/มอไซวิน มาเจอกันที่ปั้มเจทครับ
หรือใกล้บ้านใคร ก็ให้ติดรถเค้ามาเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม