Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,081

กูอีกคันครับผม

มีหมึก กับ กั้ง ไมรู้ทำอะไรกินดี แถมรีเจนซี่ โซดา น้ำ แต่ขาดเพื่อน พี่น้องที่มีใจ 555:sweet_kiss: :sweet_kiss:
จัดมาเลยครับอย่าให้เสียของ......:biggrin: :biggrin: :biggrin:

:burn: ไม่มีCEFแต่อยากไปด้วยได้ปะคับพี่..พอดีมีแต่กะบะเก่าๆอะคับ..อิอิ:biggrin:
ตกลงไปไหนกันว่ะวันไหนว่ะวันไรว่ะแสดโทรบอกกูมังดิกูอยู่สุราษจะไปนครจะกลับวันพุธ แต่กะว่าวันอาทิตย์จะไป สมุย เว้ยๆๆ ยะฮู้ๆๆๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ตกลงไปไหนกันว่ะวันไหนว่ะวันไรว่ะแสดโทรบอกกูมังดิกูอยู่สุราษจะไปนครจะกลับวันพุธ แต่กะว่าวันอาทิตย์จะไป สมุย เว้ยๆๆ ยะฮู้ๆๆๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

วันศุกร์ที่ 4 เมษาไงครับ งานมอเตอร์โชว์

หัดอ่านกระทู้ซะมั่ง ไม่ใช่เข้ามาก็กดแต่ปุ่ม

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บ้าป่ะเนี่ย

เอิ๊กๆ..............

ตลอดอ่ะเข้ามา เอิ๊กๆๆ วิ้วววววๆๆ ไม่มีอย่างอื่นเลย

พวกเรารอหมายกำหนดการครั้งต่อไปอยู่ครับท่าน

ตลอดอ่ะเข้ามา เอิ๊กๆๆ วิ้วววววๆๆ ไม่มีอย่างอื่นเลย

พวกเรารอหมายกำหนดการครั้งต่อไปอยู่ครับท่าน

อยากจะแสดงออกว่าคิดถึงทุกคน
แต่มันบอกออกมาเป็นคำพูดไม่ได้เลยต้อง
วิ้วว เอิ๊กๆ ไปแทนอะ
ส่วนเรื่องหมายกำหนดการก็.........ก้ากกก:wink:

หิวเหล้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันศุกร์ที่ 4 เมษาไงครับ งานมอเตอร์โชว์

หัดอ่านกระทู้ซะมั่ง ไม่ใช่เข้ามาก็กดแต่ปุ่ม

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บ้าป่ะเนี่ย
มอเตอร์โชอะกูรู้แสดแต่เชี่ยรไรว่ะไอ้สลัด มีกุ้ง มีปลาหมึก มีกั้งด้วยไอ้เชี่ยร

อยากจะแสดงออกว่าคิดถึงทุกคน
แต่มันบอกออกมาเป็นคำพูดไม่ได้เลยต้อง
วิ้วว เอิ๊กๆ ไปแทนอะ
ส่วนเรื่องหมายกำหนดการก็.........ก้ากกก:wink:

เหอะๆ ถามจริงเหอะ จะเก้บตัวไปถึงไหน

มีใครพอจะจำหน้าผมได้มั้งครับ ผมชักลืมหน้าตัวเองแล้ว

มีใครพอจะจำหน้าผมได้มั้งครับ ผมชักลืมหน้าตัวเองแล้ว
พี่ก็เอากะลาไปตักน้ำแล้วชโงกดูดิเดียวเห็น อิอิอิ

สวัสดี ครับ สบายดีกันไม๊

เก็บตัวไรเล่าพี่กอล์ฟ
เพื่อนแยะคิวเยอะ เอิ๊กๆ:smile:
ครับ แวคิวพี่ต่อยาวไปถึงปีไหนครับผมถึงจะเจอหน้าพี่ต่ออีกที

ขอบคุณมากครับพี่วิท

วิด วิ้ววววววววววว

วันศุกร์นี้มีใครไปไบเทคบ้างอะคับพี่น้อง:sexy_girl:

พี่น้องเซฟธนไปมอร์เตอร์โชว์รวมตัวกันที่ไหน กี่โมงครับ รบกวนแจ้วด้วยนะครับจะเกาะตูดไปด้วยคน:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม