Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แปลว่าแมตนี้ขาดพี่ตี๋ไปนะซิ....
เซ็งเลยเซ็งเป็ดเลย..ทุกครั้งเลยมีสมาชิกใหม่มาแจมด้วยทีไร..
มาครั้งเดียวเข็ดกันเป็นแถว....อ้างว่าติดงานโน้นงานนี่ตลอด...
ประธานต่อก็คนหนึ่งแล้ว..นี่พี่ตี๋จะซ้ำรอยอีก....
เอากันเข้าไป
มาทำงานน่ะครับ....โอ๋ๆๆๆๆ อย่าใจน้อย ครั้งหน้าค่อยเจอกัน...ดูแลตัวเองนะ..จุ๊บๆ:wink: :wink: :wink:

ราตรีสโมสร 20.30

ประธานติ
ประธานจอม
ประธานบอล
ประธานวิทย์
ประธานตั๋น

รับสมัครประธานเพิ่ม

ยี้ หลงเข้ามากระทู้พวก ขี้เมา ยี้ยะแหยง..

วิดด วิ้ววววววว

• กระทู้ ผู้เขียน

ไปกันแล้วสินะ

ปวดขา อีเจ๊ตอแหลได้ใจ

555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กราบขอประทานโทษอย่างแรงที่ผมเกือบทำให้งานกร่อย..ดีที่ไหวตัวทันตัดไฟออกจากวงได้ทันก่อน
ตั้งใจไปเที่ยวให้มันส์ แต่ดันเกือบพาเศร้าซะงั้นเสียดายอยู่ไม่ทันมันส์555+ขอโทษอย่างแรงครับคราวหน้าคงไม่กล้าหนีบไปด้วยแล้ว...
ขากลับก็มีประทะคารมนิดหน่อยถึงรุนแรง..เซ็งเลยงานเข้าแบบไม่รู้ตัว555
คราวหน้าแก้ตัวใหม่นะครับ กราบเรียนเชิญผมด้วยนะครับ อย่าเพิ่งเบื่อผมก่อนนะครับ

ปวดหลังง่า:cry:

เอามากไปมั้ยครับ แต่วิทครับมันคือจุดเริ่มต้นของการเหนี่ยวตัว

เอามากไปมั้ยครับ แต่วิทครับมันคือจุดเริ่มต้นของการเหนี่ยวตัว

:biggrin: เปลี่ยนท่ามั่งก็ได้ครับน้องวิท.....
กฎข้อที่ ๑ อย่าพยายามใช้กล้ามเนื้อหลังแยะ
กดคู่ต่อสู้ให้แผ่นหลังแนบไปกับพื้น.....:byebye:

คนเขาพลิ้วไหวเหมือนสายน้ำ รวดเร็วดังลม

ฝั่งธนคนหรรษา..เดาใจยากเอาแน่เอานอนไม่ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม