Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขำอาราย หายหัวตัวไม่มา ไปนั่งร้านไหนอีกละนั้น ซุ้มจริงนะ พ่อหนุ่ม
น่าเสียดายนะพี่จอม แม่งเอ๊ย

หนูก็ไปของหนูเรื่อย Forte(อาร์)/ Mally / อีสานจุ่มแซ่บ(ตลิ่งชัน)

เอิ๊กๆ โสดสบายๆ:smile:

ต่อ...แจ้งพิกัดอีสานจุ่แซบหน่อยครับอยากไปมั่งอ่ะ......เห็นว่ามีอะไรดีๆ

ต่อ...แจ้งพิกัดอีสานจุ่แซบหน่อยครับอยากไปมั่งอ่ะ......เห็นว่ามีอะไรดีๆ

ถ้าจากแถวบ้านพี่ตี๋
ก็วิ่งตัดใหม่วิ่งไปเรื่อยๆมุ่งหน้าตลิ่งชัน
พอใกล้ๆถึงตลิ่งชันเราเบี่ยงซ้ายเลย เส้นที่จะออกตลิ่งชันได้
แต่อย่าตรงไป เพราะมันจะข้ามสะพานไปวงเวียนตัดใหม่(พระราม5)
พอพี่ซ้ายแล้วจะเจอร้านกุ้งกะทะถึงก่อน
เลยไปหน่อยร้านอีสานจุ่มแซ่บติดกันเลย
คนตูมๆคับพี่ตี๋ แหล่มๆมีตลก2ทุ่มครึ่งทุกวัน ศ-เสาร์ 2วง
ไม่หรูหรานะพี่แต่ผมชอบถูก+เมาดี
เอ๊ะหรือ Cef_thon ศุกร์นี้จะลองซักแมต

• กระทู้ ผู้เขียน

วันศุกร์หรือจัดมาดิ ประธาณต่อ อย่างให้เสียหน้า เพราะชื่อไม่เหลือแล้ว

เจทครก 2วันทำรถเสร็จทันป่าวหว่า อยากไปล้วย

ถ้าจากแถวบ้านพี่ตี๋
ก็วิ่งตัดใหม่วิ่งไปเรื่อยๆมุ่งหน้าตลิ่งชัน
พอใกล้ๆถึงตลิ่งชันเราเบี่ยงซ้ายเลย เส้นที่จะออกตลิ่งชันได้
แต่อย่าตรงไป เพราะมันจะข้ามสะพานไปวงเวียนตัดใหม่(พระราม5)
พอพี่ซ้ายแล้วจะเจอร้านกุ้งกะทะถึงก่อน
เลยไปหน่อยร้านอีสานจุ่มแซ่บติดกันเลย
คนตูมๆคับพี่ตี๋ แหล่มๆมีตลก2ทุ่มครึ่งทุกวัน ศ-เสาร์ 2วง
ไม่หรูหรานะพี่แต่ผมชอบถูก+เมาดี
เอ๊ะหรือ Cef_thon ศุกร์นี้จะลองซักแมต

ขอให้ประธานต่อบัญชามาเถอะครับ

มีครั้งไหนบางที่พี่ว่างแล้วพวกผมไม่ว่างให้

การไปพบปะพูดคุยกับพี่นั้นเป็นสิ่งสูงค่า

พวกผมมิอาจหาเหตุผลไดมาปฎิเสธได้

55555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอให้ประธานต่อบัญชามาเถอะครับ

มีครั้งไหนบางที่พี่ว่างแล้วพวกผมไม่ว่างให้

การไปพบปะพูดคุยกับพี่นั้นเป็นสิ่งสูงค่า

พวกผมมิอาจหาเหตุผลไดมาปฎิเสธได้

55555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ตามนั้นครับ.....ตานั้น......:eeek: :eeek: :eeek:

ตามนั้นครับ.....ตานั้น......:eeek: :eeek: :eeek:

อยู่ Cef-Thon ถ้ายังไม่ได้ร่วมดื่มน้ำสาบานกับประธานต่อ

ถือว่ายังไม่เป็นสมาชิกที่แท้จริง 55555

บุคคลสำคัญเพียง 1 คำบัญชา ไพร่พลกว่าร้อยก็ขยับได้

ทหารไพล่...ทหารม้า....รอบัญชาที่แน่นอนอยู่นะท่าน.....
อย่าได้ช้าอยู่เลยในการตัดสินใจ..ทำเรื่องเลวๆอีกครั้ง
ขมิบปากสั่งมาเลยครับ..ท่านต่อ
พวกเรารอดมอยู๋

เอ้าแบบนี้กรุก้มีบุญดิ ได้นั่งกินกะท่านประธานต่อ แม้จะเพียงไม่กี่ครั้ง
แต่แม่งไม่ใช่แมทช์ฝั่งธน จะถือว่ามีบุญไม๊

ล้อเลียนตลกเรอะ

อ้ออออออออออออออออออออออออออ
ออกตัวท้ายปัดเลยนะ...ไอป๋อง
อยู่ Cef-Thon ถ้ายังไม่ได้ร่วมดื่มน้ำสาบานกับประธานต่อ

ถือว่ายังไม่เป็นสมาชิกที่แท้จริง 55555

บุคคลสำคัญเพียง 1 คำบัญชา ไพร่พลกว่าร้อยก็ขยับได้
โทษคับ พี่ต่อนี่คนไหนอะคับ...อิอิ

ไฟล์แนบ

26.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70

ไฟล์แนบ

122.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74

เฮ๊ยยยย...นี่มันไอ่สายัณห์นิหว่า..!!!:eeek:

กร๊ากกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......:biggrin:

ถะถะถะถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

ดูซิ..ดูมันซิ เค้าด่ามันหมดไปหน้า1 แล้ว มันยังไม่มาแก้ข่าวเลย ดูซิ ดูความใจเย็นขงองท่านประธานต่อ

มันเป็นคนใจเย็นมากๆไอ้นี่ ด่ามันต่ออีกสัก3หน้ามันจะมาแก้ข่าวมั๊ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม