Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุดๆเลยวันนี้ .....จะคอยดูใครสุดๆ

หรือจะเอา....5555555:sweet_kiss: :sweet_kiss:
เก๋าจิงๆ พ่อซามูไรลูกอ่อน
ว่าไงว่าตามกันคงไปถึงซักทุ่มก่าๆ
หึ....พาขึ้น
สุดๆเลยวันนี้ .....จะคอยดูใครสุดๆ
สุดไร สรุปมีแต่พี่เบียร์ มากะเจ๊
พร้อมผมทรงใหม่...มายืนเขี่ยงิกๆๆ
5555555

• กระทู้ ผู้เขียน

หึ ขอบคุณพี่น้อง71 ที่ต้อนรับอย่างดีครับ

เด็ก สุเห่ลาบางมะเขือ
วิหน้าปากเก่ง 55555:byebye:
นึกว่าแน่...5555:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไอ้ต่อมันป๊อดว่างั้น

วันควอเตอร์ไมล์ ขากลับไปต่อร้านพี่ปุ้มกันมั๊ย (ถ้ามีสตินะ)

ถ้าคนไหนนึกคันๆก็เข้าไปบู๊ต่อใน อิ๊นท์ บายันทรีได้ ฮิฮิฮิ

วันควอเตอร์ไมล์ ขากลับไปต่อร้านพี่ปุ้มกันมั๊ย (ถ้ามีสตินะ)

ถ้าคนไหนนึกคันๆก็เข้าไปบู๊ต่อใน อิ๊นท์ บายันทรีได้ ฮิฮิฮิ

เด็กเที่ยวเหรอ?? Rookie:augenrollen:

เด็ก สุเห่ลาบางมะเขือ
วิหน้าปากเก่ง 55555:byebye:
นึกว่าแน่...5555:sweet_kiss: :sweet_kiss:
หุหุ...หรือจะอาวววว

เปิดฉากอย่างเร้าใจ
เด็กเที่ยวเหรอ?? Rookie:augenrollen:
บทบู๊เริ่มแสดง
จะ :burn: :burn: :burn:
จบลงด้วยพระเอกติดคุก
กร๊ากกกกกก อ่อนชิบหาย

หุหุ...หรือจะอาวววว

เปิดฉากอย่างเร้าใจ

บทบู๊เริ่มแสดง

จบลงด้วยพระเอกติดคุก
กร๊ากกกกกก อ่อนชิบหาย

เก่งเหลือเกินพ่อหนุ่ม

กว่าจะตบตูดเมียหนีออกมาเที่ยวได้ล่อไปจะเที่ยงคืน

แล้วทำคุยอยุ่ดึกๆดื่นๆ

งี้ผมออกมาตี2กลับบ้านตี5

ไม่เป็นเทพเลยเรอะ ก๊ากกกกกกกกกกก

เฮ้อมีคนกลัวมากกว่ากรูอีกเหรอเนี่ย ไอ้รูขี้เอ๊ย

เบื่อ.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม