Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันศุกร์น่าจะมีโครงเมากันหน่อยนะ

เอายังไงว่ากันไป

มีรีเควสมาจากคนไกลนครปฐมว่าอยากเข้าเมือง

หรือจะร่ำกันแถวบ้าน ร้านคุ้นเคย :boss: :boss: :boss:

ที่ไหนก้อได้ ขอให้มีพี่มีเพื่อน มีเหล้า และมี ญ ให้ดู :burn: :burn: :burn:

เข้ามืองมาแจ้งพิกัดด้วยจะได้ตามไปสบทบเหล่ ญ ด้วยกัล555
เอายังไงว่ากันไป

มีรีเควสมาจากคนไกลนครปฐมว่าอยากเข้าเมือง

หรือจะร่ำกันแถวบ้าน ร้านคุ้นเคย :boss: :boss: :boss:

• กระทู้ ผู้เขียน

ไปด้วยใด้ป่ะ..............

อ้าว......ลืมตอนนี้อยู่มหาสารคาม......ไปด้วยม่ายด้าย....อุ๊วะ...อะอะ

อ้าว......ลืมตอนนี้อยู่มหาสารคาม......ไปด้วยม่ายด้าย....อุ๊วะ...อะอะ

หลอกให้เสียวแล้วเลี้ยวกลับ

พี่ตี๋ไม่มาแล้วยั่งงี้แล้วใครจะคอยนวดให้ประธานจอมผมหล่ะ

55555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

เอ้าไปทำไรครับงั้นแจ๋วเลยจะโทรไปถามทางไปขอนแก่นหน่อยนะครับ

เข้าเมืองหนูแนะนำ

ราตรีสโมสร RCA ค่ะ

ร้านน่ารักดี ดนตรีสด

ถ้าจะไป เด๋วโทรจองให้

อ่อออ.....ประธานต่อล่ะ ไปหรือป่าวว

ถามไปอย่างนั้นแหล่ะ รู้ๆ คำตอบ :frown: :embarrassed:

ปล: ฝากดูแลบักหำน้อยของหนูด้วยนะคะ
มันไม่ค่อบประสีประสา หนูเป็นห่วงจริงๆ
เอ๊ๆ หรือหนูจะไปด้วยดี เป็นห่วงมันอ่ะ:biggrin: :augenrollen:

เข้าเมืองหนูแนะนำ

ราตรีสโมสร RCA ค่ะ

ร้านน่ารักดี ดนตรีสด

ถ้าจะไป เด๋วโทรจองให้

อ่อออ.....ประธานต่อล่ะ ไปหรือป่าวว

ถามไปอย่างนั้นแหล่ะ รู้ๆ คำตอบ :frown: :embarrassed:

ปล: ฝากดูแลบักหำน้อยของหนูด้วยนะคะ
มันไม่ค่อบประสีประสา หนูเป็นห่วงจริงๆ
เอ๊ๆ หรือหนูจะไปด้วยดี เป็นห่วงมันอ่ะ:biggrin: :augenrollen:

น่ารักมั่กๆเห็นมั๊ยครับพี่น้องทั้งรักทั้งห่วง

แต่ไม่เป็นไรหรอกแจะสบายใจได้พี่ๆเค้าคงดูแลบอลได้ดี(ถึงดีมาก)

เค้าไม่ปล่อยให้น้องที่ไม่รู้เรื่องรู้ราวไปตกระกำลำบากหรอก

ไม่ต้องเป็นห่วง :augenrollen:

แจะไม่ต้องห่วง เดียวพี่จอมแลนด์สเคบ คนนี้จะดูแลน้องบอล(หมาป่าเดียวดาย)เอง..ไปไหนไปด้วย ตามกันเยี่ยงเงา.. ขอให้แจะไปเที่ยวกับชายอื่นให้ชื่นอารมณ์เถอะ พวกพี่จะคอยซับน้ำตา น้องอ้วนดำมันเอง..ถ้าติดต่อพวกพี่ไม่ได้ทางมือถือ..ก็อย่าคิดมากพวกพี่อาจจะโทรหากันและกันอยู่เพราะว่าอยู่คนละห้องไม่สะดวกเดินไปหากัน....

หลอกให้เสียวแล้วเลี้ยวกลับ

พี่ตี๋ไม่มาแล้วยั่งงี้แล้วใครจะคอยนวดให้ประธานจอมผมหล่ะ

55555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ไม่เป็นไรหรอก....แต่ก่อนไม่มีพี่ จอมยังอยู่ใด้เลย...สู้ต่อไปนะจอมซัง...:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไม่เป็นไรหรอก....แต่ก่อนไม่มีพี่ จอมยังอยู่ใด้เลย...สู้ต่อไปนะจอมซัง...:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:
พี่ตี๋พูดซะเหมือนเราจะตายจากกันอย่างนั้น...ถ้าเลือกได้ขอไปที่หลังนะเพราะผมยังใช้ชีวิตยังไม่คุ้มค่า

เอ้าไปทำไรครับงั้นแจ๋วเลยจะโทรไปถามทางไปขอนแก่นหน่อยนะครับ
มาทำธุระนิดหน่อยครับ..แล้ว..ขอนแก่นมีไรดีรือ......????:biggrin: :biggrin: :biggrin:

สรุปว่าไงวันนี้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ...จะได้วางแผนชีวิตถูก..
เดียวไปเองคนเดียวแล้วจะมาโกรธกันไม่ได้นะ..
มีที่ไปแล้วโว้ย.....55555
ขอขอบคุณคณะทัวร์ที่พาพี่ไปดูหมายใหม่..เมื่อคืนนี้.คาดว่าคงจะไปใช้บริการอีกนานเลย
ขอขอบคุณคณะทัวร์ที่จัดสรรน้องๆมาให้บริการ ทำความรู้จักกันแบบประชิดตัว
ขอขอบคุณคณะทัวร์ที่ช่วยกันออกค่าอาหารและค่าเหล้ากันอย่างพร้อมเพรียงกัน

พี่ตี๋พูดซะเหมือนเราจะตายจากกันอย่างนั้น...ถ้าเลือกได้ขอไปที่หลังนะเพราะผมยังใช้ชีวิตยังไม่คุ้มค่า
มะมะมะม่ายช่ายอย่างนั้น...หมายถึงช่วงนี้พี่ไม่อยู่ กทม. ดูแลตัวเองด้วยนะ รักนะ จุ๊บ จุ๊บ:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

มะมะมะม่ายช่ายอย่างนั้น...หมายถึงช่วงนี้พี่ไม่อยู่ กทม. ดูแลตัวเองด้วยนะ รักนะ จุ๊บ จุ๊บ:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:
แปลว่าแมตนี้ขาดพี่ตี๋ไปนะซิ....
เซ็งเลยเซ็งเป็ดเลย..ทุกครั้งเลยมีสมาชิกใหม่มาแจมด้วยทีไร..
มาครั้งเดียวเข็ดกันเป็นแถว....อ้างว่าติดงานโน้นงานนี่ตลอด...
ประธานต่อก็คนหนึ่งแล้ว..นี่พี่ตี๋จะซ้ำรอยอีก....
เอากันเข้าไป

สรุปว่าไงวันนี้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ...จะได้วางแผนชีวิตถูก..
เดียวไปเองคนเดียวแล้วจะมาโกรธกันไม่ได้นะ..
มีที่ไปแล้วโว้ย.....55555
ขอขอบคุณคณะทัวร์ที่พาพี่ไปดูหมายใหม่..เมื่อคืนนี้.คาดว่าคงจะไปใช้บริการอีกนานเลย
ขอขอบคุณคณะทัวร์ที่จัดสรรน้องๆมาให้บริการ ทำความรู้จักกันแบบประชิดตัว
ขอขอบคุณคณะทัวร์ที่ช่วยกันออกค่าอาหารและค่าเหล้ากันอย่างพร้อมเพรียงกัน

หึหึหึ สรุปได้ใช้บริการไม๊

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม