Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่าจะไดกัน ท่านประธานทั้งหลาย

แล้วไอ้เหล้าผมรอบที่แล้วตกลงหมดใช่ไหมครับที่ 50cent อะ

เสาร์นี้ลุยไปโทรหากันแน่นอน
วันนั้นยังเก็บเหล้าเก่าพี่เลย..ขาดเหลือไร โทรหาตั๋นได้เลย เพราะวันนั้นพี่ก็หนีตั๋นกลับเช่นกัน...ทำใจไม่ได้ ขาวๆทั้งนั้นเลย

พรุ่งนี้ ผบ.ติดภาระกิจ

มีใครอาสาจะพาผมไปเหลวแหลกที่ไหนบ้างมั๊ย

:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :wink:

แจ้งด้วยนะคับ ...

:wink: หิวเหล้าคับ :wink:

พรุ่งนี้ ผบ.ติดภาระกิจ

มีใครอาสาจะพาผมไปเหลวแหลกที่ไหนบ้างมั๊ย

:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :wink:

ไวเชียวนะ Rookie หึหึ:rolleyes: :augenrollen:

• กระทู้ ผู้เขียน

Saturday night happy hour

• กระทู้ ผู้เขียน

ไวเชียวนะ Rookie หึหึ:rolleyes: :augenrollen:

แจะเป็นพี่ ยอมไม่ได้เลยนะ มาโพสแบบนี้ มันท้าทายอาญาแผ่นดินมากๆเลย
แสดงว่ายอลรอเลยเนี่ย ว่างปุ๊บ มาเลย :byebye:
โชคดีนะน้อง

พร้อมรบครับ:redface:

ตัดกระเจี๋ยวมันเก็บไว้เลย ต่อให้มันไปเหลวแหลก เพื่อนจะพาไปเหี้ยที่ไหนมันก็ใช้การไม่ได้

ตัดกระเจี๋ยวมันเก็บไว้เลย ต่อให้มันไปเหลวแหลก เพื่อนจะพาไปเหี้ยที่ไหนมันก็ใช้การไม่ได้
เค้าอาจจาชอบให้หนุ่มๆมาฉอยตรูดก็ด้ายยยยยยย....!!!:sexy_girl: :wink: :biggrin:

ทำไมพี่ๆถึงขี้เมากันจังอะคับ
ดื่มเหล้ามากๆไม่ดีต่อสุขภาพนะคับพี่ๆทั้งหลาย:sexy_girl:

แล้วหนูจะใช้อะไรอ่ะพี่ :cry:

แล้วหนูจะใช้อะไรอ่ะพี่ :cry:

กลัวไรก้ตักมันตอนกำลังโตเต็มที่ แต่อย่างเก่งก้คงไม่เกินนิ้วก้อยพี่
เอ็งเตรียมปูนซวีเมนต์เอาไว้ พอตัดปุ๊ป เอาปูนฉีดเข้าไปก็จบ
แข็งตลอดเวลาใช้ได้ทุกเมื่อไม่งอแง

เฮ้อ...มีแต่เรื่องชู้สาว หึงกันไปหวงกันมา..บ้าบอละครน้ำเน่ามีไหมที่จะไว้ใจกันบ้าง
แจะปล่อยให้บอลมันเที่ยวบ้างซิ..ปล่อยไปซักปี2ปี..ปล่อยมันไปเลย ไม่ต้องโทรหาไม่ต้องแมสเสด..แจะก็ไปเที่ยวกับคนอื่นบ้าง..ที่แกรมมี่ไม่มีคนที่หน้าตาดีกับอ้ายอ้วนดำนี่หรือ...
เลิกกันเลย อยู่กันไปทำไมวะ..เลิกกันเลย แล้วโทรหาพี่..พี่ไม่มีเพื่อนดื่มเพื่อนเที่ยว

เทรนด์วัยรุ่นไทย
ต้องอยู่คนเดียว
คนที่แพ้ต้องดูแลตัวเอง
เจ็บเว้ยย
สะใจ สะใจ
:burn:

กลัวไรก้ตักมันตอนกำลังโตเต็มที่ แต่อย่างเก่งก้คงไม่เกินนิ้วก้อยพี่
เอ็งเตรียมปูนซวีเมนต์เอาไว้ พอตัดปุ๊ป เอาปูนฉีดเข้าไปก็จบ
แข็งตลอดเวลาใช้ได้ทุกเมื่อไม่งอแง
555555555.............:biggrin:

เป็น อะไรไปกันหมด ว่ะเนี่ย ......... บ้าบอ 555

วันศุกร์น่าจะมีโครงเมากันหน่อยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม